สมัครแล้วแต่ไม่ได้รับเมลยืนยันครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
Bird_nologin

สมัครแล้วแต่ไม่ได้รับเมลยืนยันครับ

โพสต์ โดย Bird_nologin »

ใช้ ของ hotmail ครับ
ไม่มี ในระบบเลย ทั้ง inbox และ junkmail
เลยครับ
ตรวจสอบให้ด้วยครับ หรือส่ง เมลยืนยันมาใหม่ ครับ
id Bird
mail rundake00@hotmail.com

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้อม วีระชัย ว.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-933-3074
team: Bike Joy
Bike: Hilight - Titanium
ติดต่อ:

Re: สมัครแล้วแต่ไม่ได้รับเมลยืนยันครับ

โพสต์ โดย ป้อม วีระชัย ว. »

ลองใหม่ที่นี่ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/ucp.php?mode=resend_act
Bird
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek

Re: สมัครแล้วแต่ไม่ได้รับเมลยืนยันครับ

โพสต์ โดย Bird »

ขอบคุณครับ คุณ ป้อม วีรชัย
เรื่องมัน เกิดจากความผิดผลาดของผมเอง ผมก็ลืมไปว่า
ผมได้ เซ็ทค่า hotmail ไว้ว่าให้ระบบลบ e-mailขยะ ออกทันที
เพราะว่า รำคาญที่จะต้องมา ตามลบ
พอ e-mail ยืนยันไปที่เมลผมมันก็ลบออกทันที ทำให้ไม่เจอทั้งใน inbox และ junkmail

ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”