ช่วยแนะนำบริษัททัวร์ต่างประเทศ ที่ดีดี ให้ผมหน่อยครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ump
สมาชิก
สมาชิก

ช่วยแนะนำบริษัททัวร์ต่างประเทศ ที่ดีดี ให้ผมหน่อยครับ

โพสต์ โดย ump »

รบกวนเพื่อนๆ ผมตั้งใจจะพาญาติผู้ใหญ่ไปเที่ยวประเทศใกล้เคียง เช่นเกาหลี จีน ญี่ปุ่น ระยะเวลาประมาณ 3-4-5 วัน ไปดูธรรมชาติ (ไม่เอา shopping) คงจะต้องไปทัวร์ ซื้อความสะดวกสบาย คนแก่จะไปตะลอนๆแบคแพคคงไม่ได้ มีเพื่อนๆพอจะแนะนำได้มั้ยครับ แพงหน่อยไม่เป็นไร ขอบคุณมากครับ
30 ลิขิตฟ้า 70 ต้องฝ่าฟัน......
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

Re: ช่วยแนะนำบริษัททัวร์ต่างประเทศ ที่ดีดี ให้ผมหน่อยครับ

โพสต์ โดย siamman18 »

เห็นเขาบอกว่าดีกัน ลองไปรุ่งเรืองทัวร์ไหมฮะ ตรงข้ามปั๊ม ปตท. ถ.สามเสน เขตพระนคร
ใกล้ๆวัดสามพระยา ผมเคยไปเอกสารเขาแจกเยอะมาก ลองไปดูที่สำนักงานเลยครับ
ส่วนถ้าต้องการจัดส่วนตัวมากๆ ประสบการณ์เยอะ เที่ยวแบบสบายลองเข้าไปดูที่นี่ฮะ
www.trekkingthai.com เขามีจัดทัวร์ให้แบบสบายไม่เหมือนใครแน่นอนลองเข้าไปดูฮะ
กอบอกบ
สมาชิก
สมาชิก
team: enjoy freak-พัทลุง
Bike: cannondale f500 / jamis xc pro

Re: ช่วยแนะนำบริษัททัวร์ต่างประเทศ ที่ดีดี ให้ผมหน่อยครับ

โพสต์ โดย กอบอกบ »

สำหรับทัวร์ JAPAN
Sogo World Travel Co Ltd
ติดต่อคุณเคน(พีรพงศ์ แท่นวิทยานนท์) บอก กบพัทลุงแนะนำมาก็ได้ค่ะ เพื่อนกัน

Address : 72/119 Somdetphrachaotaksin Khwang Bukkhalo Khet Thon Buri Bangkok 10600
Tel :0246-90246-9

E-mail :sogoworld@hotmail.com
URL : http://www.sogoworld.co.th

Working hour : จันทร์-ศุกร์ 09:00-17:30
Category : Travel Bureaus
KAEW K&N
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898136615
team: งาช้างดำ
Bike: เฟสสัน

โพสต์ โดย KAEW K&N »

:D :D :D
น สิยา โลกวฺฒโน ไม่ควรเป็นคนรกโลก
เทพศิรินทร์ 102
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”