ขอคำแนะนำระหว่างล้อ irwin a30 กับ bitex ดุม ceramic ครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
RaTTaKoRn
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 4300

ขอคำแนะนำระหว่างล้อ irwin a30 กับ bitex ดุม ceramic ครับ

โพสต์ โดย RaTTaKoRn »

กำลังเลือกอยู่ระหว่างสองตัวนี้ครับ อยากทราบเรื่อง
1. ประสิทธิภาพ ว่า อันไหนปั่นดีกว่า จุดเด่น จุดด้อย เช่น ลื่นกว่า เบากว่า
2. ความทนทาน
รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านด้วยครับ^^
image.jpg (187.7 KiB) เข้าดูแล้ว 688 ครั้ง
image.jpg (72.1 KiB) เข้าดูแล้ว 688 ครั้ง
RaTTaKoRn
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 4300

Re: ขอคำแนะนำระหว่างล้อ irwin a30 กับ bitex ดุม ceramic ครับ

โพสต์ โดย RaTTaKoRn »

ขออนุญาติดันกระทู้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
navaphron
สมาชิก
สมาชิก
Bike: coyote
ตำแหน่ง: 75 ม.5 ต.บางน้ำเชี่ยว อ.พรหมบุรี จ.สิงห์บุรี

Re: ขอคำแนะนำระหว่างล้อ irwin a30 กับ bitex ดุม ceramic ครับ

โพสต์ โดย navaphron »

ตอนนี้ผมใช้ irwin อยู่ ค่อนข้างลื่นดีครับ กระทุ้งขึ้นสามสิบไว เสียงดังแสบหูดีครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”