อยากไดคำแนะนำ การซื้อจักรยาน MTB

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
siwakron
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: -

อยากไดคำแนะนำ การซื้อจักรยาน MTB

โพสต์ โดย siwakron »

อยากได้จักรยานขี่ออกกำลัังกาย ใจอยากได้ เสือภูเขาคับ รบกวนพี่่่่่แนะนำ รุ่น ร้าน ขนาด ผมสููง 165 หนัก 70 กก
อยากได้รุ่น ที่ขี่่แล้วคุ้ม ราคาขายดี หรือแนะนำ ประเภทอื่นก็ได้คับ ผมเพิ่งหัดขี่คับ
siwakron
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: -

Re: อยากไดคำแนะนำ การซื้อจักรยาน MTB

โพสต์ โดย siwakron »

แนะนำร้านด้้วยนะคับ ผมอยู่แถวสามเสนคับ
รูปประจำตัวสมาชิก
boybancha
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0917123324
team: Brv cycling club
Bike: la elite 2.2

Re: อยากไดคำแนะนำ การซื้อจักรยาน MTB

โพสต์ โดย boybancha »

งบเท่าไหร่ครับ
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

โพสต์ โดย pomroland »

ถูกต้องครับ งบ ครับ ตอนนี้ จขกท เลือกเสือภูเขาแล้ว ที่เหลือคงจะเรื่องงบครับ
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

Gosafe ที่ Chillbike
Osaka ที่ ฮะฮงจักรยานครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”