มีวิธีแก้ไขรูปภาพกับข้อมูล profile มั้ยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
absolutez
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 094-3191xxxx
team: 2 ล้อเติมน้ำคลับ(พยาธิสาดแสง)
Bike: GT avalanche elite

มีวิธีแก้ไขรูปภาพกับข้อมูล profile มั้ยครับ

โพสต์ โดย absolutez »

มีวิธีใส่รูป โปรไฟล์ กับ เพิ่มเติมข้อมูลโปรไฟล์ ทำได้มั้ยครับ
athi
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MTB:Giant Rincon V 2014 Size S, Folding Bike: DAHON Horize

Re: มีวิธีแก้ไขรูปภาพกับข้อมูล profile มั้ยครับ

โพสต์ โดย athi »

มีประตูทางเข้าอยู่มุมขวามบน ตั้งค่าส่วนตัว (ไอคอนรูปคน)
ทีนี้ก็จะเห็นตู้ที่ต้องการหาครับ ข้อมูลสมาชิก แก้ไขตามสะดวกครับ
iPDevil
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida Matt, Tern Link P7i
ติดต่อ:

Re: มีวิธีแก้ไขรูปภาพกับข้อมูล profile มั้ยครับ

โพสต์ โดย iPDevil »

ขนาดรูปต้องไม่เกิน 100x100 pixel ด้วยครับ
HIPSTER สายกลาง
absolutez
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 094-3191xxxx
team: 2 ล้อเติมน้ำคลับ(พยาธิสาดแสง)
Bike: GT avalanche elite

โพสต์ โดย absolutez »

ขอบคุณมากๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”