บ้านอยู่แถวสาทร อยากมีเพื่อนปั่นด้วยกัน

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Toddwannatalk
สมาชิก
สมาชิก
Tel: Line: toddwannatalk
Bike: specialized sirrus sport
ตำแหน่ง: สีลม-สาทร Silom-Sathorn

บ้านอยู่แถวสาทร อยากมีเพื่อนปั่นด้วยกัน

โพสต์ โดย Toddwannatalk »

ปั่นจักรยานหลายคนคงสนุกดีนะครับ พร้อมสร้างมิตรภาพใหม่อีกด้วย อยากเข้าจอยกลุ่มบ้าง แต่ส่วนใหญ่กลุ่มจะเริ่มปั่นกันแถวชาลเมืองกันทั้งนั้นเลยครับ เพื่อนๆคนไหนต้องการสมาชิกเพิ่มที่ไม่ไกลจากสาทรมากแนะนำด้วยนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ballloonjar
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: trek madone 2.3,merida matt 5d

Re: บ้านอยู่แถวสาทร อยากมีเพื่อนปั่นด้วยกัน

โพสต์ โดย ballloonjar »

สนใจปั่นกลุ่มเชิญได้ทุกวันอาทิตย์7โมง เจริญราษฎร์ซอย3 สตาร์ ที่สุสานแต้จิ๋ว กลุ่มเฮียณัฐสรรหา ระยะทาง80-100กิโลเมตร โดยประมาณ ความเร็ว28-30 ปั่นเรื่อยๆทริป นึงประมาณ30กว่าคน
Toddwannatalk
สมาชิก
สมาชิก
Tel: Line: toddwannatalk
Bike: specialized sirrus sport
ตำแหน่ง: สีลม-สาทร Silom-Sathorn

Re: บ้านอยู่แถวสาทร อยากมีเพื่อนปั่นด้วยกัน

โพสต์ โดย Toddwannatalk »

ขอบคุณครับ 07.00 ใช่ไหมครับ? ขอ Line ได้ครับเผื่อหากลุ่มไม่เจอ ขอบคุณ
รูปประจำตัวสมาชิก
MaShiManoch
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0867461680
team: --> แก๊งขนมหมา <--
Bike: Eddy Merckx Vintage เก่าๆ

โพสต์ โดย MaShiManoch »

ผมอยู๋เจริญราษ ซอย 8 คร๊าบบ

พรุ่งนี้เช้า จะปั่นไป บางกะเจ้า สนใจไปด้วยกันไหมครับผม

Add Line : MaShiManoch มาคุยกันได้คร๊าบบ

:D :D :D ^^
^_^ ปั่นแล้ว ให้อะไร มากกว่าที่ คุณ คิด ^_^
Pepsileo.139
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bcc 139 Bikers & กนกอาชีวะ ไบค์
Bike: เฟสสัน E.T
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Pepsileo.139 »

เยี่ยม เลย
เลือกคัน ที่ชอบ ....ชอบคันที่ใช่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”