คุย ขำ ขำ ประสา คนขลุง และ เพื่อนพ้อง

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

Re: คุย ขำ ขำ ประสา คนขลุง และ เพื่อนพ้อง

โพสต์ โดย หนูRB only »

วันนี้พานักปั่นหน้าใหม่ไปออกรอบมาครับ เพิ่งเริ่มปั่นได้2วันเอง วันแรกเอาเสือภูเขาออกไป แมวมองเห็นแววว่าน่าปลุกปล้ำเลยเอามาลองปั่นหมอบในวันที่2ดู เอาเข้ากลุ่มเลยครับ ขาไปใช้ความเร็วกลุ่มให้ดาวรุ่งผมตามดูด ขากลับอาการไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ครับ ตะพาบขึ้นขาเลยต้องค่อยชะลอๆกลับบ้าน นี่ถ้าฟิตกว่านี้อีกหน่อยเอาไว้เป็นมือรับแขกได้เลยนะเนี่ย เผื่อเวลาเสือข่วยมาเยือนจะจัดตัวนี้ออกไปรับหน้าก่อนเลย :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
~Ai~
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ~ ❤❤❤❤ ~
team: ~ C.G.MOTO~
Bike: ~ ❤ DAHON ❤~

Re: คุย ขำ ขำ ประสา คนขลุง และ เพื่อนพ้อง

โพสต์ โดย ~Ai~ »

หนูRB only เขียน: จริงๆแล้วตำแหน่งที่พี่ยืนมันต้องดีนะ แต่ว่าเค้าดันแยกเป็น2หน้า เลยซวยซะงั้น :lol: :lol: :lol: ว่าแล้วจัดเต็มรูปตัวเองลงก็ได้ เหอๆๆ :twisted: :twisted: :twisted:
รูปภาพ

ซ้อมลงปก :lol: :lol: :lol: :lol:
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล
เสือข่วย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ตามเค้าไป
Bike: roadbike+hardtail
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือข่วย »

หนูRB only เขียน:วันนี้พานักปั่นหน้าใหม่ไปออกรอบมาครับ เพิ่งเริ่มปั่นได้2วันเอง วันแรกเอาเสือภูเขาออกไป แมวมองเห็นแววว่าน่าปลุกปล้ำเลยเอามาลองปั่นหมอบในวันที่2ดู เอาเข้ากลุ่มเลยครับ ขาไปใช้ความเร็วกลุ่มให้ดาวรุ่งผมตามดูด ขากลับอาการไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ครับ ตะพาบขึ้นขาเลยต้องค่อยชะลอๆกลับบ้าน นี่ถ้าฟิตกว่านี้อีกหน่อยเอาไว้เป็นมือรับแขกได้เลยนะเนี่ย เผื่อเวลาเสือข่วยมาเยือนจะจัดตัวนี้ออกไปรับหน้าก่อนเลย :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
ประธานไอ้เสือหน้าใหม่คนนี้มันคุ้นๆน๊า...ไอ้เสือสามบาทแน่จริง..สักเลยที่แขนจะได้ดูแรงไม่ต้องใช้ปลอกแขน... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team

~Ai~ เขียน:
หนูRB only เขียน: จริงๆแล้วตำแหน่งที่พี่ยืนมันต้องดีนะ แต่ว่าเค้าดันแยกเป็น2หน้า เลยซวยซะงั้น :lol: :lol: :lol: ว่าแล้วจัดเต็มรูปตัวเองลงก็ได้ เหอๆๆ :twisted: :twisted: :twisted:
รูปภาพ

ซ้อมลงปก :lol: :lol: :lol: :lol:
เจ๋งเลยน้องไอ :lol: :lol: :lol:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
GAPPY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813417770
team: Cyclone Racing Team
Bike: FUJI SST 1.0

โพสต์ โดย GAPPY »

หนูRB only เขียน:วันนี้พานักปั่นหน้าใหม่ไปออกรอบมาครับ เพิ่งเริ่มปั่นได้2วันเอง วันแรกเอาเสือภูเขาออกไป แมวมองเห็นแววว่าน่าปลุกปล้ำเลยเอามาลองปั่นหมอบในวันที่2ดู เอาเข้ากลุ่มเลยครับ ขาไปใช้ความเร็วกลุ่มให้ดาวรุ่งผมตามดูด ขากลับอาการไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ครับ ตะพาบขึ้นขาเลยต้องค่อยชะลอๆกลับบ้าน นี่ถ้าฟิตกว่านี้อีกหน่อยเอาไว้เป็นมือรับแขกได้เลยนะเนี่ย เผื่อเวลาเสือข่วยมาเยือนจะจัดตัวนี้ออกไปรับหน้าก่อนเลย :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
ทำไมแลยิ้มแหยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆ :twisted: :twisted: :twisted: :twisted:
Rockman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896026055
team: ก้าง Die hard
Bike: Trek madone 6.9

โพสต์ โดย Rockman »

หวัดดีตอนเช้าชาวขลุง เตรียมนับถอยหลังยัง.. ;) ;) ;)
Rockman Bicycle Outlet ชมสินค้า http://thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=389
เลขบัญชี ๙๘๐ ๐๔๓ ๖๘๐๔ ออมทรัพย์ กรุงไทย นายสมชาย ผสมทรัพย์
โทร ๐๘๙ ๖๐๒๖๐๕๕
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดีน้องๆทุกๆคนครับ เช้านี้สดใสน่าควงขาเป็นที่สุด
และน้าสมชาย ไปฉลองปีใหม่ที่ไหนครับ :D
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

เงียบจัง สงสัยไปเที่ยวกันหมด งั้นนอนดีกว่า
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
little joe
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi c2c , Surly LHT

โพสต์ โดย little joe »

GAPPY เขียน:
รูปภาพ
ทำไมแลยิ้มแหยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆ :twisted: :twisted: :twisted: :twisted:
ใครเอาเหียหมูมาปั่นจักรยาน!!!!!!!!!!!!!
black bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0811772345
Bike: KLEIN Q Pro Carbon Team

โพสต์ โดย black bike »

Rockman เขียน:หวัดดีตอนเช้าชาวขลุง เตรียมนับถอยหลังยัง.. ;) ;) ;)
นับถอยหลัง รอ น้าสมชายกับน้าเก่ง มาเที่ยวที่นี่ใช่ไม๊ครับ :mrgreen:
อำนวยศิลป์ พระนคร 59
B&B
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1585-7400
team: Deep Team
Bike: KLEIN&KLEIN

โพสต์ โดย B&B »

หนูRB only เขียน:สวัสดีครับพี่กิจ วันนี้เห็นเอาเสือภูเขาออกมาซ้อมด้วย สวนกันตรงแถวพลิ้วน่ะครับ :mrgreen:
กำลังเรียกฟามฟิตครับหนูดูๆแล้วต้องเหนื่อยอีกนานนนนนนนน..... :P :P :P
"กยิราเจ กยิราเถนัง"
B&B
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1585-7400
team: Deep Team
Bike: KLEIN&KLEIN

โพสต์ โดย B&B »

หวัดดีx-Klein วันนี้ปั่นหรือป่าว? :mrgreen:
"กยิราเจ กยิราเถนัง"
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ

B&B เขียน:
หนูRB only เขียน:สวัสดีครับพี่กิจ วันนี้เห็นเอาเสือภูเขาออกมาซ้อมด้วย สวนกันตรงแถวพลิ้วน่ะครับ :mrgreen:
กำลังเรียกฟามฟิตครับหนูดูๆแล้วต้องเหนื่อยอีกนานนนนนนนน..... :P :P :P
เรียกไปเรียกมาเดี๋ยวก็แร๊งส์ครับพี่ เชื่อพ้ม :lol: :lol: :lol:
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ

Rockman เขียน:หวัดดีตอนเช้าชาวขลุง เตรียมนับถอยหลังยัง.. ;) ;) ;)
วาสนา จั่นเจา เขียน:เงียบจัง สงสัยไปเที่ยวกันหมด งั้นนอนดีกว่า
ไม่นับแล้วครับน้า พรุ่งนี้แล้วเนี่ย จะไปไหนดียังไม่รู้เลย เมียไปนอนบ้านด้วย ยาวไปยาวไป :lol: :lol: :lol:
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

วันนี้กับตันหนูไปไหนมาครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”