สนาม TC100 Extreme สัตหีบ เส้นทางปั่น สี่ภูเขา สี่อ่าว สำหรับผู้ที่ต้องการความท้าทาย

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
TuN_7969
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 092-8946454
Bike: เสือหมอบ, จักยานพับ

Re: สนาม TC100 Extreme สัตหีบ เส้นทางปั่น สี่ภูเขา สี่อ่าว สำหรับผู้ที่ต้องการความท้าทาย

โพสต์ โดย TuN_7969 »

รบกวนสอบถามครับ ผมโหลดไฟล์ไปลงกามินแล้วไม่เห็นมีจุดประทับตราหรือ check point อ่ะครับ. ดูใน Cue sheet ก็ไม่มีอะครับ ผมโหลดผิดพลาดรึเปล่าครับ หรือว่ายังไม่ได้อัพเดทอะครับ ขอบคุณครับ ^^
ชานล เพ็ชรฉ่ำ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0864953011
team: TC 100 TC Randonnuers
Bike: Tandem หมอบ ภูเขา
ตำแหน่ง: สัตหีบ ชลบุรี
ติดต่อ:

Re: สนาม TC100 Extreme สัตหีบ เส้นทางปั่น สี่ภูเขา สี่อ่าว สำหรับผู้ที่ต้องการความท้าทาย

โพสต์ โดย ชานล เพ็ชรฉ่ำ »

TuN_7969 เขียน:รบกวนสอบถามครับ ผมโหลดไฟล์ไปลงกามินแล้วไม่เห็นมีจุดประทับตราหรือ check point อ่ะครับ. ดูใน Cue sheet ก็ไม่มีอะครับ ผมโหลดผิดพลาดรึเปล่าครับ หรือว่ายังไม่ได้อัพเดทอะครับ ขอบคุณครับ ^^
ลองดูอีกครั้งนะครับ ก่อนปล่อยให้ Load เขียนจุดครบแล้ว สงสัยจะไม่ได้พัก 555

[ส่วนเสริม gpx ถูกปิดการใช้งานและไม่สามารถแสดงได้อีกต่อไป]

[ส่วนเสริม pdf ถูกปิดการใช้งานและไม่สามารถแสดงได้อีกต่อไป]

กำลังกายที่แข็งแรง นำให้เกิดปัญญาและความเพียร
จากหนังสือ "พระมหาชนก"
อำนาจ กาบัว
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อำนาจ กาบัว »

รบกวนถามครับว่าในวันก่อนแข่งที่เช็กรถกันนะครับมีอุปกรณ์มาขายด้วยมั้ยครับเช่น ผ้าเบรค ยางใน ครับขอบคุณครับ
TuN_7969
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 092-8946454
Bike: เสือหมอบ, จักยานพับ

โพสต์ โดย TuN_7969 »

ขอบคุณครับพี่ชานล โหลดลงใหม่ละครับ ;)
pechai2517
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: -
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pechai2517 »

ขายสิทธิ ทีม A ออกตัวเวลา 06:30 น. (เสื้อยืด) ระยะทาง 126 กิโลเมตร เนื่องจากติดธุระด่วนครับ
pechai2517
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: -
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pechai2517 »

ช่องทางติดต่อ 086-8875300 ID Line : werachai_nut
อำนาจ กาบัว
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อำนาจ กาบัว »

ลงทะเบียนที่ไหนครับผมมาที่สวนกับวัดแล้วไม่เจอใครเลยครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0864953011
team: TC 100 TC Randonnuers
Bike: Tandem หมอบ ภูเขา
ตำแหน่ง: สัตหีบ ชลบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชานล เพ็ชรฉ่ำ »

TC 100 Extreme เส้นทางที่นักปั่นทำได้เหนือความคาดหมาย
ทีมงานประเมินเบื้องต้นจากสภาพสนาม และ Boss ลับที่เก็บซ่อนไว้ว่าจะเป็นหมัดเด็ด หลังจากที่ปล่อยให้เนินรับแขก ผาวชิราลงกรณ์ เนินรับน้อง แหลมฉลากเขาแหลมปู่เจ้าออกมา นวดแข้งขา วัดใจด้วยการผ่านจุด Start/Finish อีกครั้งยั่วให้เกิดอาการ และเทซ้ำด้วยเนินสมอทองที่จัดรถ DNF ไปรอดักเก็บ ก็ยังเอาไม่อยู่ ปั่นผ่านจุดนี้ไปมากกว่า 600 ท่าน อาจเป็นด้วยพลังแตงโมที่ใหม่สดหวานจากสวนก็เป็นได้ 555
นักปั่นผ่านด่านเข้าเขาชีโอนกว่า 500 ท่าน ไต่ผ่านประสบการณ์เนินที่หาได้ยากในเมืองไทย ขึ้นไปไม่ว่าจะปั่น เข็น เดิน มีหลายท่านที่ประเมินพลาดทำให้ล้มบาดเจ็บ ซึ่งต้องเก็บไว้เป็นประสบการณ์
จุดพักอาหารกลางวัน ล้อมรับด้วยบรรยากาศที่น่านอนพัก ยังแข็งใจไปต่อไหลลงกลับเรื่อย ๆ และวัดกันด้วยความแม่นยำในการอ่านคิวชีต ใครหลงทางจะได้ความรู้สึกว่าเวลาจะเดินเร็วเป็นพิเศษ ไปเชือดนิ่ม ๆ ตัดแรงกันที่เนินส่งกลับ เขาแสมสาร วิหารหลวงพ่อดำ ซึ่งต้องทำใจว่าจะ DNF หรือจะสู้ OTL ให้เลือกกัน ณ จุดนี้ ส่วนใหญ่เกือบทั้งหมดเลือกประการหลังเกือบ ๆ 300 ท่าน ที่ได้รับประสบการณ์ OTL พี่ชานลและทีมงานขอปรบมือให้ด้วยเคารพในหัวใจนักสู้ที่ไม่ยอมแพ้
"โอกาสเปิดให้สำหรับคนที่ไม่ละความพยายามเสมอ"
ขอแสดงความนับถือครับ
3 กันยายน ปั่่น Testrun สนามปิดฤดูกาล TC100 2017 เส้นทางปั่นที่พาไปชม ประวัติศาสตร์หน้าหนึ่งของเมืองไทยที่ได้จารึกถึง ความมานะบากบั่นพยายาม สร้างความมั่นคงให้กับตระกูล และชื่อเสียงให้กับชาติทางอ้อม “หอเกียรติคุณพรประภา” Start ที่ สวนกรมหลวงชุมพร ฯ สัตหีบ เวลา 0800 น.
สนามปิดฤดูกาลเป็นสนามสำคัญที่ติดตามกันมาถึง 1ปี เพื่อเหรียญสำคัญที่มุ่งมั่น เหรียญสุดท้าย เหรียญส่งเสด็จ
แล้วพบกันครับ
พี่ชานล
ลงชื่อ Testrun http://bit.ly/2vfTri7
#tc100 #tc100extreme #tclady www.tc100.info
กำลังกายที่แข็งแรง นำให้เกิดปัญญาและความเพียร
จากหนังสือ "พระมหาชนก"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”