oOoOOoo กลุ่มบึงทุ่งสร้าง ประจำเดือนมกราคม 2555 OooOooO

ผู้ดูแล: PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น)

กฏการใช้บอร์ด
"ชมรมจักรยานขอนแก่น"
ที่อยู่ 172/23 ถ.ศรีจันทร์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
โทร 0896204739
รูปประจำตัวสมาชิก
MichaelTwist
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 043221077
team: บึงทุ่งสร้าง Ride Rode Ridden
Bike: Specialized Tarmac SL3

Re: oOoOOoo กลุ่มบึงทุ่งสร้าง ประจำเดือนมกราคม 2555 OooOooO

โพสต์ โดย MichaelTwist »

บรรยายโคตรมันส์เลยเสือหนุ่ม มันต้องยังงี้ สะใจเด๊!!!!
เมื่อคืนมีโอกาสไปสัมผัสการซ้อมจักรยานหลัง 3 ทุ่มเป็นครั้งแรก
เหนื่อยมากเลยครับ 555
ปั่นสู่อนาคต
<<< Ride Rode Ridden >>>
CheeTar
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816494988
team: ชมรมจักรยานขอนแก่น บึงทุ่งสร้าง สาขาย่อยปั่นกินลม
Bike: น้องดาวเรือง กับ พี่เหลือม LEO PRO , SODA น้ำ

Re: oOoOOoo กลุ่มบึงทุ่งสร้าง ประจำเดือนมกราคม 2555 OooOooO

โพสต์ โดย CheeTar »

ฟังกลุ่มนำไปแล้ว ขอกลุ่มหลังระบายบางครับ
หลังรวมตัวที่หน้าบึงทุ่งสร้างพรอมเสร็จสรรพ ก็ได้เวลาล้อหมุน5.40pm นับคนดูตัวแล้ว 10 คันเสือภูเขาสะสาม
เอาระวะวันนี้มีติด เริ่มออกตัวคุยกันกระหนุงกะหนิง เข้าประชาสโมสร เริ่มจัดแถว เพิ่มความเร็ว พอประมาณ พอเลี้ยวซ้ายเข้าศรีจันทร์ เท่านั้นแหละดูเชิงกันก่อนครับว่าใครจะขึ้นครับ สุดท้ายทนไม่ไหวยิงออกไปก่อนสองเริ่มตั้งแถวตั้งลำกัน พี่เสือต่ายเริ่มเพิ่มความเร็วเพื่อเข้ากลุ่มตามด้วยผมและเสือบูล อยู้ท้ายกลุ่ม พี่ต่ายตบเกียร์ แต่โชคร้ายโซ่ตกครับ ในใจผมยิมออกมาทันที ได้พักแล้วโว้ย จอดเลี้ยวกลับไปดูพี่ต่าย กลับบูลที่จอดรออยู่ไม่ไกล ใส่โซ่เสร๊จเริ่มออกตัวไล่เกียร์บูลเริ่มโยก และลากผมกับพี่ต่ายเข้ากลุ่ม ด้วยความเร็วที่ไม่เป็นมิตรต่อกล้ามเนื้อน้อยๆของผมเลย สุดท้ายก็มาถึงกลุ่มจนได้ตรงทางเลี้ยวขวาออกบายพาส พอดี.
เริ่มตั้งแถวอีกครั้งโดยกลุ่มนำรอกลุ่มสุดท้ายมาถึง เวลาจะหยิบน้ำกินยังไม่มีกลัวหลุด เริ่มอัดกันต่อ ความเร็วเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ พลัดกันนำกันลาก ความเร็ว 40-45 สักพักพอพี่หนุ่มขึ้นมาความเร็วก็ไปแตะที่50up หัวใจแทบกระเด็นออกนอกอก เดี่ยวมาต่อภาคสอง
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

http://www.facebook.com/thungsangkhonkaen
thongpakjak_kk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0872154727
team: บึงทุ่งสร้างขอนแก่น
Bike: Madone 5.2, Trek 8900 xt,

โพสต์ โดย thongpakjak_kk »

พักโฆษณา
ทุ่งสร้าง ธรรมดา ธรรมชาติ
ชมคลิปวีดิโอของทุ่งสร้าง คลิกเลยครับ
bird1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894180558
team: ชมรมจักรยานบึงทุ่งสร้างขอนแก่น
Bike: เทรค8900 commencal n3
ตำแหน่ง: 192/199 ต.ในเมือง อ.เมือง จว.ขอนแก่น

โพสต์ โดย bird1 »

:mrgreen: วันนี้ปั่นเหมือนเดิมหลุดตลอดครับแต่มันส์จริงๆ :lol:
อยู่กลุ่มหน้ากดดันครับกลุ่มหลัีงสนุกกว่าได้คุยกันตลอดทาง :mrgreen:

นอกเรื่องครับไปนวดที่ ร.พ.ศูนย์ขอนแก่นมาเห็นรูปสวยเลยเอามาฝาก

รูปภาพ

:lol: รวมตัวกันที่ทุ่งสร้างพี่เนาว์วันนี้แรงจริงๆ :mrgreen: ส่วนผมดูดเสือต้อมตลอดทาง :mrgreen:

รูปภาพ
รูปภาพ

ภาพเด็ดประจำวัน
รูปภาพ

เสืออุ๊ดก็มาครับ :lol:

รูปภาพ

เสือโต้งมาก็ยางรั่วเลยเปลียนยางก่อน :mrgreen: วันนี้ต้องหาแนวร่วมครับ :lol:

รูปภาพ

ดุูขาแรงเขาหน้าตายังสดอยู่เลยไอ้กระผมหมดตั้งแต่เคียมห้วยแล้ว :lol: วันนี้ขอเข้ามิตรภาพก่อนครับวันครอบครัว :lol:
ต้องไปกินข้าวก่อนเดี่ยวแม่บ้านรอนาน :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ
มีสติทำเรื่องใหญ่ให้เป็นเรื่องเล็ก...
มีอคติทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่...

ผมรักพ่อหลวง
หนุ่ม PRIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816521171
team: บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
Bike: -
ตำแหน่ง: อ เมือง จ ขอนแก่น
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN »

ทีม cervelo วันนี้ชนะครับ :lol:
แต่ทีม token เจ้าปิงกับบักอั๋นมันเล่นใส่ชุดทีมมาปั่นทุกวัน เห็นบอกว่าถ้ายังไม่ชนะ
จะไม่ยอมเปลี่ยนชุดเด็ดขาดฮิๆๆ :o
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"
เสือเพิก ชุมแพ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0847854153
team: ชมรมจักรยานทุ่งสร้าง ปั่นกินลมทีม
Bike: MISSILE
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือเพิก ชุมแพ »

ช่วงนี้ผมเป็นใข้หวัดครับ เลยอดมาปั่นด้วย
ข้าคือจอมมาร.38AUTO ดูดปลิดวิญญาณ
เขียวดาวแดง คือยาโด๊ปชั้นเทพ
ฟ้าสีทองผ่องอำไพ ชาวประชาเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
นิติบัญญัติ เป็นของประชาชน
บริหาร เป็นของประชาชน
ตุลาการ เป็นของประชาชน
Tom Bluenen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0956711675
team: NICH100PLUS
Bike: Nich Faith, Nich Reborn2
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Tom Bluenen »

วันนี้ ทีม TOKEN 3 คน เสือปิง เสืออั๋น และเสือโต้ง ทีม CERVELO 2 คน เสือหนุ่ม และเสือบลู
เสตจ 1 เสือบลูหนีเดี่ยว ช่วง 2 กิโลสุดท้ายเข้าเส้น
เสตจ 2 ทีม TOKEN เหลืออยู่คนเดียวคือเสือปิง จากการลากโหดของเสือหนุ่ม เสือบลู สปริ้นท์เข้าเส้นไป
เสตจ 3 เริ่มด้วยการหนีของ TOKEN เสือปิงและต.โต้ง CERVELO ตั้งทีมไล่โดยการคุมระยะไม่ให้ห่างและไกล้เกินไปโดยมีเสืออั๋นTOKEN เกาะมาด้วย ช่วงกิโลสุดท้าย CERVELO ไล่ทัน เสือหนุ่มเปิดเกมขึ้นลาก แต่เสือบลูจับอยู่หลัง ต.โต้ง เพราะประมาทไม่ได้เลย ช่วง 150 เมตรสุดท้าย เสือบลูไม่กล้ายิงออกไปก่อนกลัวต.โต้งตีหัว ต.โต้งได้จังหวะระยะทำการกระชากออกซ้าย เสือบลูยิงออกขวา เสือบลูสปริ้นท์เข้าเส้นไปก่อน
สรุปวันนี้ เสร็จ cervelo ทุกเสตจ :lol: :lol:
คิดดี ทำดี คบคนดี สังคมดี
thamanoon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-4887-1898
team: "ปั่นกินลมทีมขอนแก่น"
Bike: เสือหมอบเก่าๆ กะ เสือภูเขาหนักๆ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thamanoon »

อ๋อ...2 คนนี้ใช่ป่าวที่เข้าเส้นก่อนเพื่อน...จะไม่แรงได้ไง..ก็พวกเล่นซ้อมกับทีมระดับโลกนี่หว่า... :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
กดเบา ๆ ตรงนี้! เพื่อเข้าสู่ห้อง "ปั่นกินลมทีมขอนแก่น" จร้า...

“รักคนที่ไม่น่ารัก”
“ตัดสินผู้อื่นจากจุดยืนของเขา ไม่ใช่จากจุดยืนของเรา”
“อย่าให้ความขัดแย้งเล็ก ๆ น้อย ๆ มาเป็นตัวบั่นทอนมิตรภาพอันดีที่มีต่อกัน”
“อย่าได้หัวเราะเยาะใครที่พลาดพลั้ง หากยังไม่เคยทำสิ่งนั้น”
NOAW
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815451317
team: บึงแก่นนคร
Bike: FUJI
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ขอนแก่น

โพสต์ โดย NOAW »

thamanoon เขียน:อ๋อ...2 คนนี้ใช่ป่าวที่เข้าเส้นก่อนเพื่อน...จะไม่แรงได้ไง..ก็พวกเล่นซ้อมกับทีมระดับโลกนี่หว่า... :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
อ๋อ! เปงอย่างนี้เอง มิน่า ปั่นตามลิ้นแทบห้อย
รูปภาพ
ปั่นสู่...วิถีชีวิตใหม่
thamanoon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-4887-1898
team: "ปั่นกินลมทีมขอนแก่น"
Bike: เสือหมอบเก่าๆ กะ เสือภูเขาหนักๆ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thamanoon »

ลิ้นห้อยไม่เท่าไหร่หรอกพี่เนาว์...แต่ถ้าอย่างอื่นห้อยล่ะก็.... 8-) 8-) ช่วยด้วย ! :shock: :shock: ไส้เลื่อนนนนนนนนน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
กดเบา ๆ ตรงนี้! เพื่อเข้าสู่ห้อง "ปั่นกินลมทีมขอนแก่น" จร้า...

“รักคนที่ไม่น่ารัก”
“ตัดสินผู้อื่นจากจุดยืนของเขา ไม่ใช่จากจุดยืนของเรา”
“อย่าให้ความขัดแย้งเล็ก ๆ น้อย ๆ มาเป็นตัวบั่นทอนมิตรภาพอันดีที่มีต่อกัน”
“อย่าได้หัวเราะเยาะใครที่พลาดพลั้ง หากยังไม่เคยทำสิ่งนั้น”
หนุ่ม PRIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816521171
team: บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
Bike: -
ตำแหน่ง: อ เมือง จ ขอนแก่น
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN »

ขอบคุณเสือต่าย ครอบครัว และทีมงานมากๆครับ
ผ่านไปแล้วกับงานสังสรรค์ปีใหม่ หรือจะเรียกว่าเป็นทริปที่ดีที่สุดของปี และของผมก็ว่าได้ :lol:
เป็นการต้อนรับที่ดีมาก อาหารอร่อยมาก(หมูหัน ขาวัวใหญ่ๆที่กินทั้งคืนก็ไม่หมด)ยังมีอีกหลายเมนูที่นึกไม่ออก จำไม่ได้เพราะมีหลายอย่างมากๆ :mrgreen: นักร้องเสียงดี ดนตรีเพราะ(จนอดไม่ได้ขึ้นไปร้องสักเพลง :D )แม่ครัวฝีมือขั้นเทพ ทำขนมเส้นกันสดๆเพื่อใส่ส้มตำ :o
กลุ่มนักปั่นบุรีรัมย์ และกลุ่มอื่นๆสนุกสนานน่ารักกันทุกคน ที่สำคัญเส้นทางการปั่นสวยงามมาก มีเนิน ลม ตลอดเส้นทางช้าบ้าง เร็วบ้าง
ก็แล้วแต่ชอบ :D งานนี้ผมให้คะแนนเต็ม 1000 ครับ :mrgreen: เป็นครั้งแรกของผมกับทริปดีๆอย่างนี้ ครั้งต่อไปจะไม่พลาดแน่นอนนะเสือต่าย :lol:
มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกเด้อ ขอบคุณหลายๆอีกครั้งนะครับ :D

รูปภาพ
น้องขอเบียร์ขวดครับ :shock:
จะรีบไปไหนกันน่ะ
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"
super_mee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานบึงทุ่งสร้างจังหวัดขอนแก่น(KhonKaen triathlon)
Bike: S-work Tarmac SL3, lemond, Trek 8900,4300 ,Dahon P8 ,Strida3.2

โพสต์ โดย super_mee »

ขอขอบคุณเสือต่ายและครอบครัวมากครับ จัดงานได้ยอดเยี่ยมมากทั้งอาหาร ที่พัก งานเลี้ยง และนำ้ใจที่ทางเจ้าภาพมีให้
งานนี้ผมพาน้องๆไปรวมกัน6คน
แต่ผมยังไม่ทิ้งเอกลักษณ์ประจำตัว ปั่นเลยเอาไว้ก่อนแรงเหลือ(หลงทางอีกแล้ว)แต่ครั้งนี้พากลุ่มหลงไป5คน หมู พี่หนุ่ม พี่ปิง และเสือจากบ้านไผ่
ได้เห็นความหลุดโลกของแต่ละคน จัดกันหนักถึงตี2 โดยเฉพาะพี่บลูคนแก่ยังไม่เว้น
สนุกมากครับปี่หน้าขอจองไม่พลาดครับ
ติดตามการเคลื่อนไหวทุ่งสร้าง กด like ที่นี้ครับ

http://www.facebook.com/thungsangkhonkaen

Don't BUY UPGRADES!!! ==>BUT RIDE UPGRADES
Eddy Merckx
Tom Bluenen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0956711675
team: NICH100PLUS
Bike: Nich Faith, Nich Reborn2
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Tom Bluenen »

:D ขอบคุณพี่ต่ายและครอบครัวมากๆครับ สนุกมากๆเป็นกิจกรรมที่ผมและแอ๋มมีความสุขที่สุดในรอบหลายปีมานี้เลยครับ :D อาหารอร่อยมากๆๆ ลาบแซ่บอีหลี ยำสลัด ปลาทอด ไก่ทอด ก๋วยเตี๋ยว ขนมจีน ส้มตำ หมูหัน ขาวัวย่างที่กินกันยันเช้า 037 ที่ทำให้ผมเมา ได้นอนกางเต๊น ได้เห็นพี่ๆน้องๆ ในอีกมุมหนึ่ง น่ารักมากๆ พี่หนุ่มกับท่าเต้นแอ๊บแบ๊ว :lol: พี่ปิงกับท่าเต้นกวาดลาน :lol: พี่หน่อยกับท่าปั่นจิ้งหรีด :lol:พี่บอลท่าอะไรไม่รู้แต่แกบอกว่าถ้าไม่ทำตอนนี้ก็ไม่รู้จะทำตอนไหนแล้ว :lol: หมอหมีกับท่าเต้นลืมไมโครโฟน :lol: และกลุ่มหมอที่รั่วได้มันมากๆ :o แล้วก็พี่ต่ายกับน้องชายที่ร้องเพลงได้เพราะมากๆ สงสัยบ้านนี้ชอบร้องเพลงกันทุกคน ไม่รู้ว่าจะขอบคุณยังไงหมดกับความรู้สึกดีๆกับคนดีๆ ที่เงินไม่สามารถซื้อได้ เป็นช่วงเวลาที่น่าจดจำ ปีต่อๆไปยังไงก็ไม่พลาดครับ :lol: :lol:
คิดดี ทำดี คบคนดี สังคมดี
CheeTar
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816494988
team: ชมรมจักรยานขอนแก่น บึงทุ่งสร้าง สาขาย่อยปั่นกินลม
Bike: น้องดาวเรือง กับ พี่เหลือม LEO PRO , SODA น้ำ

โพสต์ โดย CheeTar »

super_mee เขียน:ขอขอบคุณเสือต่ายและครอบครัวมากครับ จัดงานได้ยอดเยี่ยมมากทั้งอาหาร ที่พัก งานเลี้ยง และนำ้ใจที่ทางเจ้าภาพมีให้
งานนี้ผมพาน้องๆไปรวมกัน6คน
แต่ผมยังไม่ทิ้งเอกลักษณ์ประจำตัว ปั่นเลยเอาไว้ก่อนแรงเหลือ(หลงทางอีกแล้ว)แต่ครั้งนี้พากลุ่มหลงไป5คน หมู พี่หนุ่ม พี่ปิง และเสือจากบ้านไผ่
ได้เห็นความหลุดโลกของแต่ละคน จัดกันหนักถึงตี2 โดยเฉพาะพี่บลูคนแก่ยังไม่เว้น
สนุกมากครับปี่หน้าขอจองไม่พลาดครับ
เห็นด้วยกับหมอหมีทุกประการครับ เสือพี่ต่ายจัดที่ไร อบอุ่นทุกที
ส่วนผมได้ส้มหล่นจากกลุ่มหมอหมีครับ ทำให้ไดอันดับที่ดีหน่อย
ขอขอบคุณหมอ อีกครั้งครับ :mrgreen: :mrgreen:
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

ball ยังไม่แน่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-873-81-79
team: ปั่นกินลม บึงทุ่งสร้าง

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ »

@ สำหรับทริป ที่ดีที่สุดทริปแรกของปี ๒๕๕๕ ผมขอกล่าวขอบพระคุณทุกท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการที่ทำให้มีทริปสุดวิเศษนี้เกิดขึ้น @

@ ขอบคุณ เสือต่าย ที่ชักชวน เชื้อเชิญ พี่น้องชาวเสือ จากบุรีรัมย์และชมรมต่างๆ ในขอนแก่น ให้เข้าร่วมกิจกรรมสุดวิเศษเช่นนี้ @
@ ขอบพระคุณ คุณพ่อ,คุณแม่ และญาติพี่น้อง ของเสือต่ายและน้องเปรม แห่งบ้าน สวนนาน้อย ที่ให้การต้อนรับและดูแลเป็นอย่างดี ขอยกย่องว่า เป็นครอบครัวสุขสันต์และอิ่มบุญที่สุดเท่าที่ผมเคยรู้จักมา ไม่หน้าเชื่อครับ แต่เป็นไปแล้ว สมบูรณ์แบบทั้งสองฝ่าย และได้มาเป็นดองกัน ครอบครัวคุณคือ สิ่งมหัศจรรย์ ที่ผมสัมผัสได้ครับ ไปมาสามครั้งแล้วครับ ขอยืนยัน สิ่งที่ผมพูด ไม่ได้เกินเลยความเป็นจริงแม้แต่น้อยเลยครับ ถามท่านที่ได้ไปสัมผัสมาทุกท่านได้เลยครับ @
@ ขอบคุณ แม่ครัว,พ่อครัว และชาวบ้านหนองบัวเย็น มัญจาคีรี ทุกท่านครับ ทุกคนน่ารักมากๆ มีอยู่ช่วงนึงผมได้คุยกับเสือต่ายว่า ชาวบ้านที่นี่ทำไมน่ารักจัง (บรรยายไม่ถูกจริงๆครับ ต้องไปสัมผัสเองครับ) ไม่แปลกที่เสือต่าย ยอมศิโรราบน้องเปรม @
@ ขอบคุณเจ้าหน้าที่ตำรวจ ที่ดูแลความเรียบร้อย และ ขับรถนำขบวนกลุ่มปั่นจักรยาน ไหนๆก็กล่าวถึงตำรวจแล้ว ต่อกันเลย ขอบคุณพี่ดาบเบิร์ด ที่ไปร่วมงานและ มีน้ำใจเอารถกระบะบรรทุกจักรยาน ของพี่น้องทั้งไปและกลับ ขอบคุณพี่ดาบตู่ ที่มาร่วมงานและนำพี่ดาบไมตรี มาช่วยขับกล่อม บทเพลงอันไพเราะ ให้พวกเราได้ฟังกัน @
@ ขอบคุณลุงเหนกที่บรรทุกรถผมไป ขอบคุณพี่ต้อมที่บรรทุกรถผมกลับ เพราะรถผมมี The Doctor Team และ Mr.Alex นั่งไปด้วย แต่น้องเล็กปั่นกลับคนเดียวในตอนเช้านี่ซิ เจ๋ง (เล็กเอ่ย...ต้องเข้าใจ นอนกันเกือบตีสาม ใครจะปั่นกันไหวล่ะ พ่อเอ่ย)
@ ขอบคุณเสือหน่อย ที่ดื่มกับผม ตั้งแต่ไปถึงช่วงสาย จนปั่น ยันดึก และ มื้อเช้า @
@ ขอบคุณ The Doctor Team กลุ่มคุณช่วยสร้างสีสรรค์ ให้สนุกมากยิ่งขึ้นครับ @
@ ขอบคุณ นักดนตรีมืออาชีพและนักร้องมือสมัครเล่น ทุกท่านครับ แดนซ์กันกระจาย ไม่มันส์กันตอนนี้ ก็ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะได้มันส์กันอย่างนี้อีกครับ @
@ ขอบคุณ พี่เนาว์ ที่ให้ยืมเต็นท์,หมอนและเสื่อ แต่...พี่ครับ ผม..มาววววแว๊วววววว กางไงล่ะทีนี้ เต็นท์น่ะ นอนในรถดีฝ่าคร้าบบบบบบ @
@ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ไปร่วมสนุกกันครับ ทริปปั่นน้อย กินมาก อย่างนี้ สิ่งที่ได้มามากกว่าสิ่งใดคือ ความประทับใจครับ เหนือคำบรรยายจริงๆครับงานนี้ @
@ ขอบคุณใครอีกดีนะ..........เอ่อ...หากลืมขอบคุณ ในความกรุณาของท่านใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ @

@ บรรยายซะยาวเหยียด ก้อ โผ้มมมม ประทับใจ อีหลี เด้อ พี่ น้อง เด้อ @
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานขอนแก่น”