เชิญร่วมการแข่งขัน เขาอีโต้คลาสิค จักรยานประเภทเสือหมอบ และประเภทเสือภูเขาครอสคันทรี่

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
T-KOM
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0864449654
team: T-KOM
Bike: CERVELO
ตำแหน่ง: Bangkok
ติดต่อ:

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน เขาอีโต้คลาสิค จักรยานประเภทเสือหมอบ และประเภทเสือภูเขาครอสคันทรี่

โพสต์ โดย T-KOM »

ว่าแต่ งานเขาอีโต้ ยังจัดอยู่ใช่ไหมครับ?
I AM "T-KOM"
T-KOM
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0864449654
team: T-KOM
Bike: CERVELO
ตำแหน่ง: Bangkok
ติดต่อ:

Re: เชิญร่วมการแข่งขัน เขาอีโต้คลาสิค จักรยานประเภทเสือหมอบ และประเภทเสือภูเขาครอสคันทรี่

โพสต์ โดย T-KOM »

T-KOM เขียน:ว่าแต่ งานเขาอีโต้ ยังจัดอยู่ใช่ไหมครับ?
ผมได้คำตอบแล้วนะครับ

วันอาทิตย์ ที่ 9 กันยายน 2561 (ไม่ได้เลื่อนไปวันไหนเดือนไหนหรือหนีงานไหน)

แข่งขันทุกประเภทตามที่ผู้จัดแจ้งไว้ข้างต้นในวันเดียวกัน

งานเขาอีโต้จัดมาสิบกว่าครั้งแล้ว คนส่วนใหญ่จะรู้ว่ารับสมัครหน้างาน ครับ
I AM "T-KOM"
Seafarer24
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891582824
team: Freedom
Bike: FUJI SL ELITE

โพสต์ โดย Seafarer24 »

T-KOM เขียน:
T-KOM เขียน:ว่าแต่ งานเขาอีโต้ ยังจัดอยู่ใช่ไหมครับ?
ผมได้คำตอบแล้วนะครับ

วันอาทิตย์ ที่ 9 กันยายน 2561 (ไม่ได้เลื่อนไปวันไหนเดือนไหนหรือหนีงานไหน)

แข่งขันทุกประเภทตามที่ผู้จัดแจ้งไว้ข้างต้นในวันเดียวกัน

งานเขาอีโต้จัดมาสิบกว่าครั้งแล้ว คนส่วนใหญ่จะรู้ว่ารับสมัครหน้างาน ครับ
ผมสมัครไม่ทันครับ...แล้วงานนี้ เค้ารับสมัครหน้างานไหมครับ
ninesix69
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: MTB Never DIE
Bike: - Specialized ALLEZ E5 Revo 2015 / Colnago CX-ZERO Carbon 2014 / EPIC Expert carbon 2013 / Cannoldale Jekyll lefty 2001 / HARO ESCAPE custom paint Pink edition / SCOTT Spark SL CARBON.

โพสต์ โดย ninesix69 »

ถ้าชอบความคลาสสิคของสนามที่ปั่นไปบ่นไม่ออก รอบเล็กๆไม่ไกลสำหรับสาย XC ตัวจริง จงไป!!!!

สมัครหน้างานได้ตามสไตค์งาน MTB บ้านเราครับ :D

ปล.วันเสาร์เค้าเปิดรับสมัครหน้างาน บริเวณองค์พระบนเข้านะคับ แวะไป :o
.. Nine LiFe ..

คลับดีๆของคนรักล้อ Hawkvi " Hawkvi CLUB Thailand "

https://www.facebook.com/hawkvithailand

จักรยานเสือภูเขาไม่มีวันตาย " MTB NEVER DIE "

https://www.facebook.com/mtbneverdie69
ผู้กอง...ครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ราชนาวี & Bikenet
Bike: cannondale

โพสต์ โดย ผู้กอง...ครับ »

ขออนุญาตเรียนสอบถามครับ
ผมไม่แน่ใจว่า เป็นรายการเก็บคะแนนสิงห์สนาม 2 ด้วยหรือเปล่าครับ
ผมได้ไปเห็นใน FACE BOOK อ.นิพนธ์ สุขประสาท ว่าเป็นรายการเก็บคะแนนสิงห์สนาม 2 ด้วยครับ
แต่ดูการแบ่งรุ่นการแข่งขันไม่มี รุ่นล้อโต ซึ่งมีคะแนนตั้งแต่สิงห์สนาม 1 ครับ
Join The Navy To See The World
รวมรถคู่ใจผมครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=615599
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”