เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน พฤษภาคม ๒๕๕๓

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: KLEIN

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน พฤษภาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

สวัสดีชาว DEEP ทุกๆคนครับ เมื่อวานเขาอีโต้สนุกมากครับ มากัน13คน
แต่ครั้งนี้รู้สึกว่ามากันเยอะมากๆ เพราะปั่นไปด้วยกันหมด ทุกครั้งโดนใ้ห้ไปซ้อมตามใครก็ไม่ทันปั่นอยู่คนเดียวเหงาจริงๆ...อิอิ
ว่าแต่ สัปดาห์หน้าจัดอีกมั๊ยครับ อ.โอ๋ เห็นมีคนอยากไปกันเยอะ อิอิ กลุ่ม 1 จะได้ฟื้นทันไล่ล่าไวๆ
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
รูปประจำตัวสมาชิก
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน พฤษภาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย คุณละมุน »

test...test...
สวัสดีตอน10โมงครึ่งครับ

เห็นด้วย ไปอีกครับพี่โอ๋ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลย
จะเอากบไปปล่อยด้วย ของผมจับมาจากบนเขาโน่นน น . . .

มีความสุขกันทุกๆคนครับ
:D
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณละมุน เขียน:test...test...
สวัสดีตอน10โมงครึ่งครับ

เห็นด้วย ไปอีกครับพี่โอ๋ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลย
จะเอากบไปปล่อยด้วย ของผมจับมาจากบนเขาโน่นน น . . .

มีความสุขกันทุกๆคนครับ
กบตรงร้านอาหารก็มีเยอะนะครับ แต่พี่นัทจับได้อยู่คนเดียว ตัวใหญ่ซะด้วย :lol: :lol: :lol:
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

บางกอกอากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ เมืองจันท์ฟ้าร้องโครมครามเลยครับ :D
naruedom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-0588500
team: Deep team

โพสต์ โดย naruedom »

คิม ยอง Jig เขียน:สวัสดีชาว DEEP ทุกๆคนครับ เมื่อวานเขาอีโต้สนุกมากครับ มากัน13คน
แต่ครั้งนี้รู้สึกว่ามากันเยอะมากๆ เพราะปั่นไปด้วยกันหมด ทุกครั้งโดนใ้ห้ไปซ้อมตามใครก็ไม่ทันปั่นอยู่คนเดียวเหงาจริงๆ...อิอิ
ว่าแต่ สัปดาห์หน้าจัดอีกมั๊ยครับ อ.โอ๋ เห็นมีคนอยากไปกันเยอะ อิอิ กลุ่ม 1 จะได้ฟื้นทันไล่ล่าไวๆ
สวัสดีทุกๆคนครับ อยากไปด้วยครับจิ๊ก ที่ไหนนะที่จิ๊กไปมาวันศุกร์ด้วยที่ฝนตกเขาสำโรงอะไรเนี่ยะแหละน่าไปจัง อิอิอิ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: เบื่อกทม.มากๆร้อนสุดๆ :oops:
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

naruedom เขียน:
คิม ยอง Jig เขียน:สวัสดีชาว DEEP ทุกๆคนครับ เมื่อวานเขาอีโต้สนุกมากครับ มากัน13คน
สวัสดีทุกๆคนครับ อยากไปด้วยครับจิ๊ก ที่ไหนนะที่จิ๊กไปมาวันศุกร์ด้วยที่ฝนตกเขาสำโรงอะไรเนี่ยะแหละน่าไปจัง อิอิอิ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: เบื่อกทม.มากๆร้อนสุดๆ :oops:
สวัสดีครับต้อม ไปเที่ยวลพบุรีมาอากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ :D
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ

กบducati เขียน:บางกอกอากาศเป็นอย่างไรบ้างครับ เมืองจันท์ฟ้าร้องโครมครามเลยครับ :D
สวัสดีครับพี่กบ กรุงเทพฯ อากาศสดใน ไร้เมฆฝน คิดว่าวันนี้คงจะร้อนตับแตกเหมือนเคยครับพี่กบ
พี่กบสบายดีนะครับ เห็นพี่กบขยันซ้อมแล้ว ไล่ล่าสงสัยโดนพี่กบเก็บแน่ๆ... :mrgreen:
พงษ์ALONE
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย พงษ์ALONE »

เมื่อวานแอบไปทริปbianchi clubมา ร้อนมากๆ
พี่ตะกิน20ก.ม.สุดท้าย จบทริปได้แบบเน่าๆ
ขอขอบคุณ น้องครีมสำหรับการดูแลตลอดทริปด้วยครับ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

พงษ์ALONE เขียน:เมื่อวานแอบไปทริปbianchi clubมา ร้อนมากๆ
พี่ตะกิน20ก.ม.สุดท้าย จบทริปได้แบบเน่าๆ
ขอขอบคุณ น้องครีมสำหรับการดูแลตลอดทริปด้วยครับ
ที่แท้หนีไปเที่ยวทริปเบียงคี่ นี่เอง ธรรมดาทริปเขาอีโต้พี่พงษ์ ALONE ไม่เคยพลาด
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ภาพทริปเขาอีโต้ หลังเที่ยง ได้ชมพร้อมกันครับ

รูปภาพ
พงษ์ALONE
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย พงษ์ALONE »

ที่แท้หนีไปเที่ยวทริปเบียงคี่ นี่เอง ธรรมดาทริปเขาอีโต้พี่พงษ์ ALONE ไม่เคยพลาด[quote]

น่าน..ดิเสียดาย
seven@kleinเล่นเปิดทริปวันเสาร์ กลับลำไม่ทันอ่ะ
เสือแบก
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นและแบก

โพสต์ โดย เสือแบก »

fruityman เขียน:ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง พอดีกำลังจัดการกับเจ้าหมูแดงอยู่(แชบบบบบบหลายเด้อ) คงไม่ต้องอธิบายเหตุการณ์อะไรอีกแล้ว สรุปว่าเหตุเกิดเพราะควาย เอ้ย!ไม่ใช้ เพราะความ นุ่ม พุ่ง ไหล ของมันครับ(confirm ครับ ขอบอก) ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ยุทธ อ.โอ๋ ทนายสุ น้องต้อม น้องจ๊อด น้องอั๋น น้องเชล และทุกท่านที่เป็นห่วงมากครับ ฝันดีราตรีสวัสดิ์
พึ่งมีโอกาสเข้ามาเยี่ยมบ้าน DEEP วันนี้ ยินดีกับรัตน์สำหรับรถคันใหม่ด้วยครับ ขี่รถด้วยความระมัดระวังนะครับ คิดถืงและเป็นห่วงพี่ๆน้องๆทุกคน
แล้วเมื่อไหร่ได้เห็นจักรยานของ อาจารย์เต่า ซักทีครับ
DEEP_BLUE_KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-425-8345
team: DEEP TEAM

โพสต์ โดย DEEP_BLUE_KLEIN »

สวัสดีตอนสายๆครับ
วันนี้ยังเพลียๆ ปวดเมื่อยไปทั้งตัวเลยครับ
ไม่ได้ลงเขายาวๆซะนาน แขนอ่อนไปหมด
แทบจะบินออกนอกไลน์ตั้งหลายครั้ง

ตรงหลังบ้าน อ.นิพนธ์ เลยขออู้เข็นลง เพราะแขนหมดแรงแล้ว
ถ้ายังมีแรงเหลือก็จะไปช่วยพี่จิ๊ก กับเชลล์จับกบอยู่ครับ

แต่ที่แน่ๆ พี่นัทช่วยจับกบตัวโตตรงร้านอาหารมาเผื่อทุกคนแล้วครับ อิอิ

พี่รัชหายเจ็บเร็วๆนะครับ
รถมันพุ่งครับพี่ อย่าปล่อยไหลมากไปเดี๋ยวจะไปชนคันหน้าเอาง่ายๆ
ขนาดปั่นหมอบพี่รัชยังไม่เคยเกิดอุบัติเหตุเลยนะเนี่ย...
เรารักในหลวง

DEEP Link : บอร์ด DEEP พฤษภาคม 2557
Go with Attitude Big Sky Blue
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอตัวไปหาอะไรของอร่อยๆก่อนครับ อิอิอิ

รูปภาพ
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

test...test...
ก๊าก... ใช่ๆ
ไม่ดูตาม้าตากบ เอ๊ย ตาเรือ
เสียงพี่โอ๋ดังขึ้นในหัว แต่ช้าไปแล้ว...
หายเครียดแล้ว คราวหน้าต้องแก้ตัว ปั่นได้และปั่นได้ดี (มีสติ)กว่านี้จ้า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”