FIXED กะ เสือภูเขา

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
IDragon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหมอบจิตป่วน
Bike: GIANT TCX

Re: FIXED กะ เสือภูเขา

โพสต์ โดย IDragon »

:geek:
แก้ไขล่าสุดโดย IDragon เมื่อ 01 ม.ค. 2013, 10:18, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)
MaximuM
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ~•O87~538~6578•~
team: -
Bike: -

โพสต์ โดย MaximuM »

chan ja เขียน::lol: มาตกลงกันก่อนดีกว่าว่าจะวัดกันที่ไหน

ที่นี่
รูปภาพ

หรือที่นี่
รูปภาพ.
;)
ชัดเจน :D
" ยิ่งยาวยิ่งก้าวเดิน ... บางครั้งเพลินเดินพลาดไป "
" ย้อนกลับทบทวนใหม่ ... เก็บเอาไว้เป็นบทเรียน "
chalinrat
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0813632525
team: none
Bike: Tokyo Bike SS
ตำแหน่ง: 88/50 อ่อนนุช 46 สวนหลวง กทม 10250

โพสต์ โดย chalinrat »

ผมก็ชอบฟิคนะ คล่องตัวดีสำหรับชีวิตในเมือง สบายสบาย จอดง่ายเก็บง่าย ไม่ยุ่งยาก อยากเปลี่ยนสลับแฮนก็ไม่มีสายรูงรัง บางวันผมก็ใช้แฮนตรง บางวันก็ใช้แฮนหมอบ
tashiro
สมาชิก
สมาชิก
team: single
Bike: จักรยานดิบดิบ

โพสต์ โดย tashiro »

chan ja เขียน::lol: มาตกลงกันก่อนดีกว่าว่าจะวัดกันที่ไหน

ที่นี่
รูปภาพ

หรือที่นี่
รูปภาพ.
;)

เอาเสือไปอยู่ในโดม...เอาฟิกซ์ไปปีนเขา.....ฮากันตรึมล่ะครับ....อิอิ :lol: :lol: :lol: :lol:
GUD NJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ฅนชานเมือง
Bike: thai fixed♡^_^♡
ติดต่อ:

โพสต์ โดย GUD NJ »

:D ...ผมปั่นทั้งสองอย่างครับ...ในรูปประจำตัวผมถ่ายตอนปั่นฟิกซ์แข่งใจเกินร้อย ที่วิเศษไชยชาญ.....ตอนนั้นแซงทั้งหมอบทั้งภูเขาครับ.....มันอยู่ที่แรงของเรา...ฟิกซ์คันเดิมผมทำความเร็วสูงสุดได้ 42....คือไม่มีเกียร์เติมอีกไม่ได้...เคยดวลกับเสือภูเขาขาแรง....พอถึง 42....เสือภูเขาเปลี่ยนเกียร์กระชากไป 50 กว่า...ผมหลุดเลยครับ....ฟิกซ์ได้เปรียบตรงที่ล้อ 700....แต่ไม่มีเกียร์.....มันล้าได้ง่ายกว่าครับ....แล้วเติมไม่ได้ด้วย :lol:
★...สิ่งที่ทำให้เราหมดเรี่ยวแรงนั้น หาใช่ภูผาที่ตั้งตระหง่านอยู่เบื้องหน้าไม่.....หากแต่เป็นทรายเม็ดเล็กๆ เม็ดหนึ่ง ในรองเท้าของเราเอง........ <º))))><❤

➸ สู้ต่อไป....ทาเคชิ♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”