นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที 2 ฉบับที่ 18 เดือนตุลาคม

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที 2 ฉบับที่ 18 เดือนตุลาคม

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

รูปภาพ

เหลือให้ผ๊มกลับบ้านมั่งนะ ม่ายงั้นมีเคืองแน่ๆ
เพราะกลับบ้าน กรูโดนหนักกว่าน้องอีกนะ
โทษฐานเอาไปให้เขาเหยียบเล่น ไม่เหลือซากมาบ้าน
ต้นไม้ที่ตายแล้ว จาเอามาทำมาย

น้องติ่ง กลับมาจากไปเต้น Aerobic กับกลุ่มแม่บ้านรียัง
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที 2 ฉบับที่ 18 เดือนตุลาคม

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

แหมโกต๋องก็มีของดีๆมาแจกน้องๆเหมือนกันเหรอ นึกว่ามีแต่เรื่อง... :lol: :lol: ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูง..ปรี๊ดดดดด
กลับมาจากการปั่นจักรยานแบบ Aerobic ไม่ใช่ไปเต้นแอโรบิกแลวแอบเล็งน้องๆแม่บ้านที่มาเต้นแบบโกต๋องหรอนะจ๊ะ :lol: :lol: แล้วอีกอย่าง..ไปปั่นจักรยานนะจ๊ะไม่ใช่ไปออกค่ายพักแรม ไปตอนเช้าๆ..สายๆก็กลับมาแล้วจ๊ะ ไม่ใช่ไปปั่นAerobic กรุงเทพฯ-เชียงใหม่ซะหน่อย :lol: :lol:
ช่วงนี้สมองคิดอะไรไม่ค่อยออก ไม่รู้จะรับมือโกต๋องอย่างไรดี ช่วงนี้เบาๆมือหน่อยนะโกต๋อง..พลีส
น้องไมโลวันพุธนี้อย่างลืมอ่านบทก่อนลงสนามล่ะ คราวที่แล้วคงจะหยิบสคลิปผิดไป..คงเป็นสลิปของพจมาณ สว่างวงศ์ แท้จริงมันต้องเป็นสคลิปของ ดาม ดัสกร(ดาวร้ายตลอดกาล)น้องไมโลต้องเล่นบทนี้(บทโหด)ถึงจะถูก หรือจะเปลี่ยนเป็นบทของพิศาลก็ได้(ซาดิส..ตบ-จูบ ส่วนในสนามต้องเป็น เตะ-ถีบ)..เพราะเรามันเป็นกองหลังต้องโหดเข้าไว้(ใบเหลือง-แดงต้องมีติดตัวไว้เสมอ..ทุกนัด)
ส่วนเจ้าเด็กคนนั้นดันหยิบบทของชายน้อยไปซะอีก เวลาเล่นเลยออกลูกกางแขนกางขาไม่ค่อยหุบ..ดีนะที่ไม่ได้ทำปากเบี๊ยวด้วย บางทีก็แสดงท่าเสาโรมัน(แข็งๆ)อย่างที่พจมาณ..เอ๊ย!ไมโลว่าเหมือนกัน :lol: :lol: ...แซวกันเล่นๆพอเห็นขี้หน้า..อย่าโกรธนะจ๊ะ
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

อีนี้ฉานก็หยิบบทผิดอะดิ สงสายหยิบบท "เท่ง เถิดเทิง" คู่แข่งเลยขำกันหย่าย :lol:
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย MILO »

รับทราบครับน้าติ๊งงงง อยากได้บทแบบนิกกี้ได้รึเปล่าครับ เอาแบบนางเอกเป็นน้องแนทด้วยอ่ะ ถึงจะนานแล้วแต่ยังติดใจมิได้หาย :lol: กับความอลังการหน้าอกหน้าใจของแนท :lol: เป็นคนขาดความอบอุ่นอ่ะ เข้าใจไม๊ครับโกต๋อง วานจัดมาให้อย่าได้เกรงใจนะจ๊ะ :lol:

เมื่อวานหลอกมาได้คนนึง(อ๋าชินจัง) โดยมีของกินหลังเตะเสร็จเป็นเหยื่อ บรรยายให้ฟังทั้งเนื้อย่าง เด็กเสริฟ จนน้าอ๋าแทบมาล๊อคคอไปเสียตอนนั้นเลย :lol: น้าอ๋าจะเอาบทอะไรมาก็ไปลุ้นกันที่สนามกันเลยครับ คงไม่ใช่บทคุณพ่อบ้านคนญี่ปุ่นที่ได้คนรับใช้แนวเอวีหรอกนะ :lol: โคซิไคมาเซ(แปลว่า*****)

เดี๋ยวแวปไปดูเวปหาคู่ก่อนนะครับ เผื่อจะเจอแบบว่า 35-25-37 รักธรรมชาติ ร่าเริง รักเด็ก ชอบท่องเที่ยว ทำกิจกรรม ดูหนัง ฟังเพลง ไม่หลอกลวง ที่สำคัญเป็นผู้ชายด้วย แป๋ววววว.......... อิ อิ :lol: หรือโกต๋องจะเอาซักคนนะ จะผูกโบว์ส่งไปรษณีย์ให้เลย :lol:
ไฟล์แนบ
แหมถ้าไม่ได้พวกผมโปรโมทให้ในวันนั้น คุณอาจไม่ได้คะแนนนำอย่างนี้แน่ๆคับ อิ อิ
แหมถ้าไม่ได้พวกผมโปรโมทให้ในวันนั้น คุณอาจไม่ได้คะแนนนำอย่างนี้แน่ๆคับ อิ อิ
DSC01474.jpg (51.87 KiB) เข้าดูแล้ว 1272 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

น้องติ่ง พี่ไมโล 3 คนนี้ เป็นเพื่อนซี้นาย.... จำได้บ่
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ

ในเมื่อมี"เท่ง เถิดเทิง"แล้วก็ต้องมา"โหน่ง"อะดิ..มองไปมองมาแล้วก็เจอจนได้..ไม่ใช่"โหน่ง"นะจ๊ะแต่เป็น"ภพ เถิดเทิง"รับรองมุขฮาไม่แพ้โหน่ง ส่วนเรื่องกินละก้อโหน่งคงต้องตกกระป๋องไปอยางไม่มีทางเลี่ยง
ส่วนน้าบ้าสคงต้องรับบทเป็น"หงจินเป่า"แล้วกัน...อยากให้น้าติ้นไปดูการเล่นบอลในคืนวันพุธด้วยจังจะได้ใส่บทได้ว่าใครต้องเล่นเป็นตัวอะไร มีคาแลคเตอร์อย่างไร แล้วนำมาวิจารณ์ในกระทู้..คงจะฮามิใช่น้อย
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ

อ๋อ..จำได้แล้ว 3 คนนี้เป็น 3 สหายจากสำนักHellbike นี่เอง ก็มีโกต๋อง-โกแดง-ช่างไข่ ไงล่ะจ๊ะ :lol: :lol: :lol: :lol:
ree
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0982499093
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ree »

นี่คือการเตือน 16 ตุลาคม ระวังกันด้วยนะ
แก้ไขล่าสุดโดย ree เมื่อ 07 ต.ค. 2008, 11:59, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ree
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0982499093
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ree »

ระวังจะเสียค่าหวยนะจ๊ะ เริ่มจะว่างละเรา หาเรื่องหรือเปล่าเนี้ย
ขาประจำ
ขาประจำ

ree เขียน:ระวังจะเสียค่าหวยนะจ๊ะ เริ่มจะว่างละเรา หาเรื่องหรือเปล่าเนี้ย.....

เลขที่ออก (บอกด้วยเดะ)

แหม แหม หม่องเรา พอหมองลื่น ก็เริ่มเลยนะ
คืนนี้ไปภูเก็ตซิ ปะทัดสักกี่คันรถ 10 ล้อ ก็ไม่รุ้ จุดกันเข้าไป
อยากให้อยู่จัง จะพันตัวด้วยปะทัดสัก 1000 พัน ดูซิ....
แต่ผมไม่ไปหรอก นอนอยู่บ้าน แล ตี10 ดีกว่านิ
ป้าเมย์ @ PIT TEAM
สมาชิก
สมาชิก
team: PIT GANGS พิริยะอินเตอร์เนชั่นเนลทีม
Bike: 06's Rocky Mountain : Elemant 70

โพสต์ โดย ป้าเมย์ @ PIT TEAM »

มาสวัสดีสมาชิกและเพื่อนผู้มาเยี่ยมเยียนทุกท่านค่ะ
ไปทำงานต่างจังหวัดซะหลายวัน กลับมาประชุมและเลือกผู้ว่ากทม.ไม่ทันเลยค่ะ น้าบอกอ.บอย
เดือนหน้ามีงานแข่งน่าไปตั้งหลายสนาม แต่ไม่ได้ซ้อมเลย ขอไปเชียร์ด้วยคนค่ะ
รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ
Try everything in Life Once and the fun things Twice !
ขาประจำ
ขาประจำ

ทำพิธีรดน้ำศพสาว เอแบค ในทำเนียบ! สลด แม่สาหัส
โดย มติชน วัน พุธ ที่ 8 ตุลาคม พ.ศ. 2551 00:00 น.

รูปภาพ
ภาพฟ้อง..ภาพระเบิดในมือตำรวจ ขณะที่อ้างว่าใช้เพียงแก๊สน้ำตาสลายผู้ชุมนุม

แก๊สน้ำตาในประเทศไทย มีอำนาจทำลายล้างได้ขนาด :

- กระดูกเข่าขวาแหลกละเอียด เส้นเลือดดำและแดงขาด กล้ามเนื้อฉีกขาด
- บัณฑิตสาวเอแบคสังเวย 1 ศพ
- ฯลฯ

สิ่งที่เกิดขึ้นอยากถามว่าใครจะมารับผิดชอบ

รัฐบาลยิงประชาชนมือเปล่าได้อย่างไร
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

อิอิ..... :mrgreen:

"เชอรี่" เนี่ยมาแต่ละที มีมุขมาให้เหวอทุกทีอะ :lol:

คืนนี้อย่าลืมอย่าพลาดเกมลูกหนังระดับเวิล์ดคลาส (โม้อีกแร้ว) ระหว่าง "ลูกหมู ยูไนเต๊ท" ปะทะ "อนุบาลวัดดอน" ที่สนามGreen field (ใกล้ๆกะ แอนด์ฟิลด์ นั้นแหละ) พบกับช่างภาพระดับโปรMX คอยเหนี่ยวชัทเตอร์ซ๊อทเด็ดยามท่านเผลอ ลืมเก๊ก หรือตอน "แต๋วแตก" พลาดไม่ได้ด้วยประการละทั้งปวง

นักกีฬาประเภทสารพัดข้ออ้าง เจ็บแข้ง เจ็บขา เจ็บเข่า ไส้ติ่งเน่า เต้าระบม ฟอร์มแย่ คุณแม่ขอร้อง ฯลฯ ให้มารายงานตัวได้แล้วนะยะ ม่ายงั้นอดมีภาพชุดเป็นของตัวเอง เดี๋ยวจะหาว่าเพื่อนไม่รักอีก :lol:
กบ แรงกำลังดี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865378681
team: อยากขี่ที่ไหนก็ขี่
Bike: คนไม่มีตังค์มีไรก็ใช้ไป

โพสต์ โดย กบ แรงกำลังดี »

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องชาวพิริยะ

กระผมมารายงานตัวเองแบบว่าหายไปนานเผื่อมีคนคิดถึงหรือเปล่า
วันนี้วันพุธกับการลงสนามคงไม่มีคำว่าพลาด สำหรับผมนะครับเพราะว่าเราต้องแย่งตัวจริงกลับมาจากคนๆนั้นให้ได้อิอิอิ
แล้วพบกันนะครับที่สนาม อ้อเล่นฟุตบอลก็เป็นการช่วยเสริมการขี่จักรยานด้วยนะไม่ใช่ทำลายงิงิงิ ฝากพี่ไมโลเข้าใจด้วยนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :lol: :lol:

คำว่าจริงใจสะกดกันเป็นไหม......
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีครับทุกๆท่าน....

พักนี้ไม่ได้แวะเวียนเข้ามาเลยครับ...มีงานตอนปิดควอเตอร์เพียบเลยครับ...

แต่..หวังว่าอีกไม่นานคงไม่ค่อยมีงานแล้วล่ะ...แม่งงงงง..เศรษฐกิจพินาจหมด..เอาแต่ตีกันแย่งอำนาจกันอยู่นั่นแหละ...สิ้นปีกรูจะมีงานทำ มีโบนัสกะเค้ามั๊ยนั่น...เฮ้ออออออ.. :evil: :twisted: :oops:

วันพุธนี้...ไม่ปรารถนาที่จะพลาดเลยครับ..แต่อาจจะโผล่ไปเป็นตัวสำรองนะ..อิอิ..กว่างานจะเสร็จ (ข้ออ้างเหมือนเดิม..ฮ่าๆๆๆ..แต่ไม่ใช่..เจ็บ ไม่ใช่หญ้ายาวไปหน่อย..แน่ๆเอิ๊กๆๆ..) :lol: :mrgreen:
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”