♣◘◙▓▒░◘◙▓▒░◘จักรยาน-แอดเวนเจอร์-ทวิกีฬาหนองคาย◘◙▓▒░◘◙▓▒░◘♣

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือหยุย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นทั่วทีป...แหล่นทั่วไทย....เมื่อยก็หย่างเอา
Bike: ไม่แพงหาเอามือ2ราคาบ้านๆเอามาปั่นเพื่อสุขภาพ..ไม่ใช้ซื้อมาโชว์

Re: #######@@@เสือหนองคายชวนคุย@@@#######

โพสต์ โดย เสือหยุย »

วายร้ายปอ เมื่อวานนี้, 21:31

Tel: 080-6123-123
team: วายร้ายสายสอง (Wild Ride Sai 2)
Bike: giant cadex, c' dale prophet 4000

สถิติออนไลน์: 6d 9h 49m 58s เสือหยุย เขียน:
อยากทราบความคืบหน้าที่ให้ออกแบบเสื้อทีมหนองคายนะครับว่าไปถึงไหนแล้ว...พอดีสมาชิกอยากดูแบบนะครับถ้าไม่สะดวกก็ส่งไปที่นี่ก็ได้ครับ ged_gorakoth@hotmail.com

วันอังคารส่งแบบให้ครับผม

ความคืบหน้าเรื่องเสื้อทีมครับ..วันอังคารได้เห็นแบบแน่นอน :D
" เวลาปากดี ก็ไม่อยากสวดมนต์...
เวลามือไม้ดี ก็ไม่อยากใหว้พระ...
เวลาร่างกายแข็งแรง ก็ไม่อยากปฎิบัติธรรม...
พอเป็นอัมพฤกษ์ อัมพาต ปากเบี้ยว แขนขาสั่น เดินไม่ไหว...
อยากไหว้พระ สวดมนต์ ปฎิบัติธรรมก็เป็นไปไม่ได้...
ทำบุญแบบเจ็บๆ ก็ได้แบบเจ็บๆ "

.............หลวงพ่อจรัญ ฐิตธัมโม.....
phongsiri
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Nong Khai Cycling Club

Re: #######@@@เสือหนองคายชวนคุย@@@#######

โพสต์ โดย phongsiri »

อาชีวะยังมี จัดแข่ง เสือภูเขา ประทุมเทพน่าจะเอามั่ง เดี่ยวไทม์ไทร์ 1000 เมตร รอบสนามบอล
หุหุ ล้อเล่นครับ อยากกลับบ้านเเล้ว :D
ชีวิตที่ผ่านมานั้นมันคุ้มค่าจริงหรือ และตอนนี้ได้ทำอะไรเพื่อจะก้าวต่อไปแล้วหรือยัง
If not now. When? Let's get start.
คิดมากเกินไป ก็ออกทะเลไปเรื่อยๆ
เสือหยุย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นทั่วทีป...แหล่นทั่วไทย....เมื่อยก็หย่างเอา
Bike: ไม่แพงหาเอามือ2ราคาบ้านๆเอามาปั่นเพื่อสุขภาพ..ไม่ใช้ซื้อมาโชว์

แบบเสื้อแบบที่1
รูปภาพ
แบบที่2
รูปภาพ

แขนสั้นตัวละ750บาทแขนยาวตัวละ 850บาท
" เวลาปากดี ก็ไม่อยากสวดมนต์...
เวลามือไม้ดี ก็ไม่อยากใหว้พระ...
เวลาร่างกายแข็งแรง ก็ไม่อยากปฎิบัติธรรม...
พอเป็นอัมพฤกษ์ อัมพาต ปากเบี้ยว แขนขาสั่น เดินไม่ไหว...
อยากไหว้พระ สวดมนต์ ปฎิบัติธรรมก็เป็นไปไม่ได้...

.............หลวงพ่อจรัญ ฐิตธัมโม.....
จักรยานฮ่างๆ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-0136045
team: ชมรมจักรยานฯหนองคาย( NONGKHAI CYCLING CLUB)
Bike: LA Bicycle
ตำแหน่ง: 570/19 หมู่ 13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.หนองคาย

โพสต์ โดย จักรยานฮ่างๆ »

โคดสวยเลยคับ :o :o :o

ของจองซักตัวนะคับ :D :D :D

ราคา 500 ได้มั้ยคับ :lol: :lol: :lol:
จันทน์ต้น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-5711528
team: ชมรมฯท่าบ่อ/ชมรมฯศรีเชียงใหม่ /ชมรมฯหนองคาย/ชมรมเสือสะเดา54 โคราช
Bike: Spe.M5/Trek8900//TCR //GIOS//Tandem
ตำแหน่ง: โรงเรียนเดื่อวิทยาคาร อ.ท่าบ่อ จ.หนองคาย 43110
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จันทน์ต้น »

[quote="เสือหยุย"]แบบเสื้อแบบที่1
รูปภาพ
แบบที่2
รูปภาพ

แขนสั้นตัวละ750บาทแขนยาวตัวละ 850บาท[/quote

สวัสดีครับ เสือหยุย แบบเสื้อสวย ทั้ง2 แบบเลยนะครับ (ชอบทั้ง 2แบบเลยครับ)
หากออกมาแล้ว ผมจะขอจองด้วยนะครับ
"ตื่นขึ้นมาแล้ว ได้ทำหน้าที่ - มีบุพการีและแผ่นดินให้กราบไหว้ - มีที่ให้ไปทำงาน - ได้ปั่นจักรยาน - มีบ้านให้กลับ..คือ..บุคคลที่โชคดีที่สุดในโลก"
เสือหยุย
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับ เสือหยุย แบบเสื้อสวย ทั้ง2 แบบเลยนะครับ (ชอบทั้ง 2แบบเลยครับ)
หากออกมาแล้ว ผมจะขอจองด้วยนะครับ

สวัสดีครับท่านประธานชมรมจักรยานเมืองท่าบ่อครับขอบพระคุณมากครับสำหรับคำชม ทางหนองคายตกลงกันว่าจะเลือกแบบที่ 2 ครับอาจจะมีรายละเอียดเพิ้มเติมนิดหน่อยครับผม..ถ้าทางท่าบ่อสนใจก็สั่งได้ครับส่วนรูปสุดท้ายรายละเอียดขนาดหน้าอกไซค็เท่าไรพรุ่งนี้คุณวายร้ายปอจะมาลงที่กระทู้ของหนองคายให้ดูเลยครับ ก็ให้ทางท่านประสานมาได้เลยนะครับจะได้สั่งทีเดียว ติดต่อที่ ผมได้เลยนะครับที่ กรกฎ อุนาราช 0804113914 ลองสอบถามดูนะครับว่ามีสมาชิกท่าบ่อต้องการเสื้อแบบนี้บ้างมั๊ยครับ..ถ้าเราใส่เสื้อแบบนี้กันทั้งหนองคายเลยคงเป็นภาพที่น่าดูอย่างยิ่งครับ..จริงๆแล้วกระผมอยากให้ทั้งทางศรีเชียงใหม่ โพนพิสัย ปากคาด สังคม ได้ดูแบบด้วยเผื่อจะสนใจ :D :D

phongsiri
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Nong Khai Cycling Club

โพสต์ โดย phongsiri »

ไม่มีแบบแขนยาวลงให้ดูเหรอครับ แล้วซิป ตกลงกันว่าเป็น ซิปเต็มตัว หรือครึ่งตัวครับ
พอดีอยากจะแนะนำว่าถ้าซิปเต็มตัว ควรเลือกเสื้อที่ฟิตเหมือนแบบนักแข่งใส่เลย
เพราะ ว่าถ้าไม่ฟิตรอยซิปจะทำให้เสือพองออกมาเหมือนเวลาใส่ jaket
แต่ถ้าชอบหลวมเอาซิปครึ่งตัวจะใส่สบายกว่า บอกเพื่อเป็นทางเลือกครับ
แต่ แบบเสื้อสวยดีแล้ว เอาแบบไหน ก็เอาเลยครับ
น้าเกด ถ้าข้าวจะเอาต้องจ่ายมัดจำอะไรไหมครับ อยากรู้ขนาดด้วยว่ารอบอกเท่าไรเบอร์อะไร
แล้วก็อยากรู้ว่า ซิปเป็นแบบไหน ขอบคุณมากครับ
ชีวิตที่ผ่านมานั้นมันคุ้มค่าจริงหรือ และตอนนี้ได้ทำอะไรเพื่อจะก้าวต่อไปแล้วหรือยัง
If not now. When? Let's get start.
คิดมากเกินไป ก็ออกทะเลไปเรื่อยๆ
เสือหยุย
ขาประจำ
ขาประจำ

phongsiri เขียน:ไม่มีแบบแขนยาวลงให้ดูเหรอครับ แล้วซิป ตกลงกันว่าเป็น ซิปเต็มตัว หรือครึ่งตัวครับ
พอดีอยากจะแนะนำว่าถ้าซิปเต็มตัว ควรเลือกเสื้อที่ฟิตเหมือนแบบนักแข่งใส่เลย
เพราะ ว่าถ้าไม่ฟิตรอยซิปจะทำให้เสือพองออกมาเหมือนเวลาใส่ jaket
แต่ถ้าชอบหลวมเอาซิปครึ่งตัวจะใส่สบายกว่า บอกเพื่อเป็นทางเลือกครับ
แต่ แบบเสื้อสวยดีแล้ว เอาแบบไหน ก็เอาเลยครับ
น้าเกด ถ้าข้าวจะเอาต้องจ่ายมัดจำอะไรไหมครับ อยากรู้ขนาดด้วยว่ารอบอกเท่าไรเบอร์อะไร
แล้วก็อยากรู้ว่า ซิปเป็นแบบไหน ขอบคุณมากครับ
แบบแขนยาวมีครับพรุ่งนี้จัดลงให้ดูแบบเต็มๆ..ซิบน่าจะครึ่งตัวนะตามแบบ..ข้าวกลับวันไหนละไว้วันที่ข้าวกลับมาหนองคายค่อยมาจ่ายก็ได้สั่งพร้อมกันเลยแขนสั้น 750 แขนยาว 850 บาท ส่วนขนาดหน้าอกพรุ่งนี้จะมีตารางให้ดูว่าหน้าอกเท่าไรเราก็สั่งไปตามไซค์นั้น...

jerd
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9419893
team: ชมรมจักรยานฯหนองคาย( NONGKHAI CYCLING CLUB)
Bike: Merrida HFS 1000,SPECIALIZED ALLEZ COMP,TARMAC PRO
ตำแหน่ง: หนองคาย
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jerd »

แบบไหนก็ได้ถ้าออกมาขอจองแขนสั้นตัว แบบว่าอยากเข้าทีมปั่นด้วนคน แต่ไม่มีแรง ไปช้าไ ปลอดภัย ถ้าออกทิปชวนด้วย
รถเบามันมายา แรงขาสิของจริง
http://www.vdocyclecomputing.com/en/pro ... oduktdemo/
เชิญเช็ครอบขา
http://www.bikecalc.com/speed_at_cadence
เสือหยุย
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

Auddy23
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-5639986 / 064-3532604
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ จังหวัดหนองคาย
Bike: Litespeed Tricycle Mini 2003

โพสต์ โดย Auddy23 »

ร่วมด้วยช่วยกันครับ...ผมขอเป็นแบบที่2 / แขนยาว / size=S ตัวหนึ่งครับ :mrgreen:

รูปภาพ
รวมรถ : http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=49907
Line ID : auddybike23
ที่อยู่ : กีรติ เลืองยวี 587 ถ.ประจักษ์ อ.เมือง จ.หนองคาย 43000
Bank : ไทยพาณิชย์ / สาขาหนองคาย / 624-247-1851 / กีรติ เลืองยวี
วายร้ายปอ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-6123-123
team: วายร้ายสายสอง (Wild Ride Sai 2)
Bike: giant cadex, k2 attack, c' dale prophet, dahon classic, fuji olimpic
ติดต่อ:

โพสต์ โดย วายร้ายปอ »

มาแว้วครับ แบบที่ให้ปรับให้ครับ
รูปภาพ

ไซส์เสื้อครับ
รูปภาพ

ขอบคุณครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=100500
รับออกแบบและสั่งทำเสื้อทีมจักรยาน ไม่จำกัดจำนวน
Tel. 080-6123-123, 02-809-4096เท่านั้น
e-mail: forz_design@hotmail.com เท่านั้น

โอนเงิน SCB 091-235428-6 เท่านั้น
www.forzsport.com
http://www.facebook.com/ForzCycling
ติดต่อทางโทร.สะดวกกว่านะครับ ไม่ได้ออนทุกวัน
จักรยานฮ่างๆ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-0136045
Bike: LA Bicycle
ตำแหน่ง: 570/19 หมู่ 13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.หนองคาย

โพสต์ โดย จักรยานฮ่างๆ »

แขนยาว 500 ได้มั้ยคับ

:lol: :lol: :lol:
kensiro9999
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: NKC015
team: NONGKHAI CYCLING CLUB/Nongkhai Green Team
Bike: Merida 510 สีเขียวเหลือง, Nexusแดง , bigtonแดง,และ Maruishi "Super Racing" สีมมั่ว
ตำแหน่ง: ๑๕/๑ ต.เวียงคุก อ.เมือง จ.หนองคาย ๔๓๐๐๐
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kensiro9999 »

:o :o ลงเบอร์โทรหนรอยเสือหยุย :oops: :oops:
เสื้อแบบที่สองสวยดี ราคาลงได้ไหมอ่ะจะช่วยซักสองตัว ไม่มีกางเกงด้วยเหรอ :lol: :lol:
ขอราคาทาง PM ได้นะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ปั่นเอาแฮงซิฟ้าวไปใส่ได้80-90รอบขาก็ยังดี
hmoo79
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยาน เพื่อสุขภาพหนองคาย (Nongkhai Cycling For Health Club)
Bike: TCR COMPOSITE, GIANT Terrago, JAMIS Trail X1, Progressive FRD830
ตำแหน่ง: เมืองหนองคาย

โพสต์ โดย hmoo79 »

สวัสดีครับ..เสือหยุย และชาวเสือหนองคายทุกท่าน
เพิ่งเจอกระทู้สำหรับชาวเสือหนองคายอย่างเต็มตัวสักที.....อิ อิ
ถ้าเวลาว่างตรงกันจะร่วมปั่นด้วยครับ..เหงามานานเพราะปั่นคนเดียว แบบว่ากว่าจะออกปั่นได้ก็ร่วม 17.30 น. เข้าไปแล้ว

แบบเสื้อสวยครับ....สั่งได้เลยหรือเปล่า
HS4IXZ
..... "จุดเริ่มต้น..คือเพื่อสุขภาพ" .....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”