เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน กรกฏาคม ๒๕๕๓

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
คิม ยอง Jig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DEEP
Bike: KLEIN

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน กรกฏาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย คิม ยอง Jig »

ขอบพระคุณ พี่ยุทธ พี่ปู ด้วยครับ ก๋วยจั๊บอร่อยมากๆ...ถ้ามีอีกไม่พลาดแน่นอนครับ อิอิ :mrgreen:
เรารักพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
รูปประจำตัวสมาชิก
yut.pk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818298871
team: P.K.Bikes, เทคนิคมีน
Bike: KLEIN,GIANT XTC,GIOS,PINARELLO

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน กรกฏาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย yut.pk »

ขอบคุณที่ช่วยจัดการก๋วยจั๊บเวียดนาม หลังจากแผนกเดลิเวอรี่ล่าช้าเพราะติดส่งหลายที่(อะไหล่จักรยาน)ฮิๆๆๆๆ

รอบหน้าอาจจะเป็นแบบคนละตัวกินกับข้าวร้อน แต่ไม่ใช่อึ่งย่างแน่นอน :lol: :lol: :lol:
อด เอา เฒ่า แล้ว
รวมสรุปทริปปี 54-57 ทริปรับลมหนาว ผามออีแดง-ภูจองนายอย-บ้านตามุย โขงเจียม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=6870
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

สวัสดีตอน22นาฬิกา30นาทีครับ

โห...ไปข้างนอกวันเดียว เชอะ...เชอะ...ก๋วยจั๊บเลย เชอะ...เชอะ... :o

:D
ว่างไง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ♥ ⓛ ⓞ ⓥ ⓔ ♥
team: บ่อดิน คาเฟ่
Bike: จอย, พลอย, ปอย

โพสต์ โดย ว่างไง »

เข้ามาเชอะ เชอะด้วย ครับ เชอะ เชอะ

ราตรีสวัสดิ์ครับ

:lol: :lol: :lol:
fruityman
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย fruityman »

นอนกันหมดแล้วเหรอครับ
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณละมุน »

สวัสดีตอนเที่ยงครับ :D

คนสุดท้ายของเดือนพอดี อิ อิ

ฝันดีครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”