ป้าตุ๊BJ ชวนหลานคุยแบบไร้สาระเดือนมค.-กพ.-มีค.ตรงนี้ค่ะ

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
ชาลาวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860808123
team: Bike Joy.ซุ้มสังกะสี.
Bike: จักรยานตราจอระเข้. มินิตัวป่วน
ตำแหน่ง: อิ่มอำพร2

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานคุยแบบไร้สาระเดือนมค.-กพ.-มีค.ตรงนี้ค่ะ

โพสต์ โดย ชาลาวัน »

เพชร เขียน:ป้าตุ๊ขออภัย ไม่ได้ไปแล้วครับ เพื่อนๆที่จะไปด้วยเกิดติดงาน ไปค้างกันไม่ได้

เสียดายจัง เห้อเสียดายจัง :mrgreen:

ไว้เจอกันครับลุงเพชรซาอุ :lol:
มี ดี รักป้าตุ๊ครับ

คบมาตั้งนานพึ้งรู้สันดานเมื่อวานนี้เอง
ณุ bj
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy
Bike: M5 เก่าๆ

Re: ป้าตุ๊BJ ชวนหลานคุยแบบไร้สาระเดือนมค.-กพ.-มีค.ตรงนี้ค่ะ

โพสต์ โดย ณุ bj »

เล็กอันดา เขียน:เมื่อเช้าปั่นไปทำงาน เข้าสาย 1 เจอพี่ณุ ได้แคทักทายอยู่คนละฝั่ง ผมไปบรมฯ ลมแรงโคตะระเลย อากาศเย็นสบายถึงหนาว
ผมเข้าสาย 1 ทุกวันจันทร์ เพราะต้องปั่นไปดูงานที่บ้านหัวหน้าที่พระราม 6
เล็กปั่นไปทำงาน...แต่ผมปั่นกลับบ้านครับ :D ...
ณุ bj
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: M5 เก่าๆ

โพสต์ โดย ณุ bj »

สุขสันต์วันเกิดครับท่าน เอส-เมอริด้า :P ขอให้วิ่งแก้บนครบเร็วๆนะครับ :Dโรคภัยไข้เจ็บก็ขอให้หมดไป :P :P :P
เอกBBT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike joy
Bike: Klein AND TREK Go To The Future

โพสต์ โดย เอกBBT »

ณุ bj เขียน:สุขสันต์วันเกิดครับท่าน เอส-เมอริด้า :P ขอให้วิ่งแก้บนครบเร็วๆนะครับ :Dโรคภัยไข้เจ็บก็ขอให้หมดไป :P :P :P
++1 :mrgreen:
รับรีทัชออกแบบชิ้นงานโฆษณา ตามlinkด้านล่างนะคร๊าฟ

http://retouchra.blogspot.com/2014/07/b ... t.html?m=1
อาร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bike joy
Bike: merida HFS 3000 - LG rsr 3
ตำแหน่ง: สวนผัก

โพสต์ โดย อาร์ »

^
+++ 1 :D
ไม่มีความลำบากใดที่ทำไม่ได้ นอกจากหัวใจไม่เข้มแข็ง....
angeloves
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: wheeler เก๊าเก่า

โพสต์ โดย angeloves »

พี่ๆท่านอวยพรทั้งทียังขี้เกียจพิมพ์อีก

^
^
^
+++1 :mrgreen: อะเอาด้วย
เล็กอันดา
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: challenger

โพสต์ โดย เล็กอันดา »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเอส เมอริด้า เปิดกล่องของขวัญให้ได้แบบนี้เน้อ
ไฟล์แนบ
images (1).jpg
images (1).jpg (12.21 KiB) เข้าดูแล้ว 107 ครั้ง
images.jpg (9.05 KiB) เข้าดูแล้ว 107 ครั้ง
ปั่นทำงาน ลดมลภาวะกันนะครับ ..
รับให้คำปรึกษา และรับทำประกันภัยทุกประเภท ชีวิต,อุบัติเหตุ,รถยนต์1-2-3-5,อัคคีภัย
รับต่อพรบ.และต่อภาษีรถยนต์ ,จักรยานยนต์ ค่าบริการ 100 บาท
บริการส่งถึงบ้านโทร. 087-973-1110
ยินดีบริการครับ
เอส-เมอร์ริด้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-818-9071
team: Bike Joy/ทีมล้างตา/ทีมอกาลิโก
Bike: MERIDA Karahari 510, rocky moutain,แหม่ม Brompton
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอส-เมอร์ริด้า »

ณุ bj เขียน:สุขสันต์วันเกิดครับท่าน เอส-เมอริด้า :P ขอให้วิ่งแก้บนครบเร็วๆนะครับ :Dโรคภัยไข้เจ็บก็ขอให้หมดไป :P :P :P

:D ขอบคุณครับพี่ณุ อยากไปปั่นอีกจังเลย แต่ก็พยายามวิ่งให้จบก่อนดีกว่า
คติประจำใจ : ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
เอส-เมอร์ริด้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-818-9071
team: Bike Joy/ทีมล้างตา/ทีมอกาลิโก
Bike: MERIDA Karahari 510, rocky moutain,แหม่ม Brompton
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอส-เมอร์ริด้า »

เล็กอันดา เขียน:สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเอส เมอริด้า เปิดกล่องของขวัญให้ได้แบบนี้เน้อ
:mrgreen: คุณเล็กอันดา เอารูปมานี่ผมจำได้ว่าผมเคยได้ดูแล้วนะ อิๆๆๆ ขอบคุณสำหรับวันเกิดครับ
คติประจำใจ : ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

ร่วมอวยพรด้วย :D
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

เอส-เมอร์ริด้า เขียน:
เล็กอันดา เขียน:สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเอส เมอริด้า เปิดกล่องของขวัญให้ได้แบบนี้เน้อ
:mrgreen: คุณเล็กอันดา เอารูปมานี่ผมจำได้ว่าผมเคยได้ดูแล้วนะ อิๆๆๆ ขอบคุณสำหรับวันเกิดครับ
ถ้าได้ของจริงคงจะดีใช่มั้ยเอส :lol:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รายงานตัวนักวิ่งหันมาปั่นจักรยานครับบบ

newcomer เขียน:
ชาลาวัน เขียน:
newcomer เขียน:เอาล่ะสาย 1 กลายเป็นเขตพื้นที่สีแดงไปซะแล้ว ทั้งแรงทั้งบ้า คูณสองเขาไปอีก

พี่เจี๊ยบวันจันทร์ผมไม่สบายน่ะ ลา รู้ล่วงหน้า ลาแบบนี้เอาเลยแล้วกันเนอะ :lol:

ส่วนพี่ต่ออาทิตยืนี้ 6.30 ครับผม

แล้วคุณจะรู้ถึงความกวนต..ของผม อิอิ ล้อเล่น

ปล.รับความกวนไม่ได้ห้ามต่อยหน้าเดี่ยวหน้าหล่อๆมันจะเละไปกว่านี้ :mrgreen:

-----------------------------------------------------------------

จะเปลี่ยนหมวกประกาศด้วยทักผิดทักถูกผมจะอายเขาน่ะ พี่เจี๊ยบ

เดี๋ยวจะให้ต่อใส่สีเขียวแทน :lol:
สงสัยต้องเป้นตัวของตัวเองไปสักพักจนกว่าจะหาให้ได้ว่าใครใส่สีไร แต่ที่แน่ๆท่านป้าใส่สีแดง ชัวย์

ไปล่ะช่วงนี้ไอแปลกๆ แค่ก ๆ คุก ๆ ๆ แค่ก ๆ ๆ คุก ๆ ๆ
หลานชังมันรู้ใจป้า :D
newcomer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-685-9245
team:   [Bike Joy]
Bike: [MERIDAซ่าสุดๆ]          [GIANTวัดแจ้ง]

Re: รายงานตัวนักวิ่งหันมาปั่นจักรยานครับบบ

โพสต์ โดย newcomer »

ไม่งั้นป้าจะได้ถุงมือใหม่หรอ รอบหน้าเดี่ยวจัดเป้นรองเท้าให้แล้วกัน ของหนักเลยท่านป้า :mrgreen:
คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์แต่ไม่ใช่ ไม่มี
jook
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ชัยพฤกษ์ ซอย 13 กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jook »

..
:P
พอ.. ครับ
pla_tong
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

newcomer เขียน:ไม่งั้นป้าจะได้ถุงมือใหม่หรอ รอบหน้าเดี่ยวจัดเป้นรองเท้าให้แล้วกัน ของหนักเลยท่านป้า :mrgreen:
คงได้หละเอ็ง...อีกนานว่ะ :lol:
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”