เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
yut.pk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818298871
team: P.K.Bikes, เทคนิคมีน
Bike: KLEIN,GIANT XTC,GIOS,PINARELLO

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย yut.pk »

sunny_re เขียน:สวัสดียามสาย ๆ ครับ
เช้านี้ตอนขับรถมาทำงานเห็นท้องฟ้าแจ่มใสดีจัง
แล้วคุณทนายเอาเจ้ามะเขือเทศติดรถไปด้วยหรือเปล่า วันนี้เป็นวันดูนกกกกกกก :lol: :lol: :lol:
อด เอา เฒ่า แล้ว
รวมสรุปทริปปี 54-57 ทริปรับลมหนาว ผามออีแดง-ภูจองนายอย-บ้านตามุย โขงเจียม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=6870
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เฮฮา Deep team (panasonic) ประจำเดือน สิงหาคม ๒๕๕๓

โพสต์ โดย คุณละมุน »

9โมงกว่าแล้ว มีใครยังไม่ตื่นบ้างครับ wake up! wake up!

Boo Radleys Wake Up Boo!

http://www.youtube.com/watch?v=WumSB0vZ5l8
:D
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่ยุทธสวัสดีวันอังคารครับ :D
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
team: Deep Team
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

หวัดยังไม่ดี หาหมอดีกว่า..ไปล่ะ.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek/Giant

โพสต์ โดย The Trek »

คุณละมุน เขียน:สวัสดีตอน9นาฬิกา29นาทีครับ :D

สวัสดีพี่น้องชาวDEEPทั่วแดนสยามครับ :D

วันนี้อากาศดีจังครับ :D

มีคนเตือนเรื่องไข้หวัด ระวังเรื่องรองเท้ากับชุดจักรยานด้วยครับ :D

เปียกฝนมา อย่าลืมเอารองเท้าตากแดดผึ่งลมให้แห้งนะครับ :D

มีความสุขวันอังคารทุกคนครับ :D
สวัสดีครับชาว Deep....
นัทเปนไงบ้าง... สบายดีป่าว... อยู่แถวโน้นอากาศคงดีเนอะ
พี่หวายยังไม่หายหวัดเหรอครับ... เหมือนผมเลย ทำไมมันเป็นนานจังก็ไม่รู้
คุณทนายสุว่าเช้าอากาศดี... เดี๋ยวตอนเย็นมาลุ้นอีกทีว่าพี่ยุทธจะได้ไปดูนกยักษ์กันหรือป่าว อิอิ
พี่กบครับ... ผมเชียร์พี่ลงแข่ง tt team ครับ ...สนุก มันส์ และเหนื่อยโคตรๆครับ 555+
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่โจ้สวัสดีครับ คิดถึงครับพี่ :D

แถวนี้อากาศดีครับ ตอนเช้ามีนกมาปลุกทุกเช้าเลยครับ :lol:

รักษาสุขภาพ หายเร็วๆนะครับพี่โจ้

พี่หวายด้วยครับ หายเร็วๆครับพี่

เป็นห่วงครับ...แต่

[youtube]cDfxhKLpQX8&feature=related[/youtube]
http://www.youtube.com/watch?v=cDfxhKLp ... re=related

เดี๋ยวส่งนังหอยไปช่วยดูแลแทนครับ :lol: :lol: :lol:

มีความสุขครับพี่ :D
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

The Trek เขียน:
คุณละมุน เขียน:สวัสดีตอน9นาฬิกา29นาทีครับ :D

สวัสดีพี่น้องชาวDEEPทั่วแดนสยามครับ :D

วันนี้อากาศดีจังครับ :D

มีคนเตือนเรื่องไข้หวัด ระวังเรื่องรองเท้ากับชุดจักรยานด้วยครับ :D

เปียกฝนมา อย่าลืมเอารองเท้าตากแดดผึ่งลมให้แห้งนะครับ :D

มีความสุขวันอังคารทุกคนครับ :D
สวัสดีครับชาว Deep....
นัทเปนไงบ้าง... สบายดีป่าว... อยู่แถวโน้นอากาศคงดีเนอะ
พี่หวายยังไม่หายหวัดเหรอครับ... เหมือนผมเลย ทำไมมันเป็นนานจังก็ไม่รู้
คุณทนายสุว่าเช้าอากาศดี... เดี๋ยวตอนเย็นมาลุ้นอีกทีว่าพี่ยุทธจะได้ไปดูนกยักษ์กันหรือป่าว อิอิ
พี่กบครับ... ผมเชียร์พี่ลงแข่ง tt team ครับ ...สนุก มันส์ และเหนื่อยโคตรๆครับ 555+
สวัสดีครับ พี่โจ้ ผมก็อยากลงได้แรงบรรดาลใจจากพี่โจ้จากการแข่ง TT teamครั้งที่แล้วครับ แต่น้องๆ เช่นกับตันหนู น้องXแข็งแกร่งมากไม่ทราบจะตามได้นานหรือเปล่าครับ
Seabiscuit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-1382601
team: Deep
Bike: KLEIN ทับทิมกรอบ, Trek F21, มิโอะจัง
ตำแหน่ง: 22/2 หมู่ 14 ต.ตะพง อ.เมือง จ.ระยอง 21000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Seabiscuit »

ช่วงนี้ไข้หวัดกำลังระบาด ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ พึ่งไปฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่2010 มา พยาบาลมือ หนิ่ม..นิ่ม :mrgreen:
ไฟล์แนบ
Snapshot_20100831.JPG (34.17 KiB) เข้าดูแล้ว 127 ครั้ง
Shell เขายายดา
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ

แบบพี่กบตามได้สบายอยู่แล้วครับพี่ :D เพราะพี่ฝึกขี่มาแบบ TT

ตอนนั้นผมไม่ค่อยฟิตเท่าไหร่..แค่ขี่ตามยังแย่เลยครับ
ผมว่าตอนนี้ถ้าให้ผมแข่งอีก... ผมตามได้แบบไม่ออกอาการเหมือนคราวนั้นแน่ๆ..
แต่ว่าต้องตามอย่างเดียวเหมือนเดิมนะ :lol: :lol: :lol:
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ

Seabiscuit เขียน:ช่วงนี้ไข้หวัดกำลังระบาด ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ พึ่งไปฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่2010 มา พยาบาลมือ หนิ่ม..นิ่ม :mrgreen:
เอ..นี่มันชุดดูแลสุขภาพหรือชุดปราบจราจลกันแน่ :lol: :lol: :lol:
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

The Trek เขียน:แบบพี่กบตามได้สบายอยู่แล้วครับพี่ :D เพราะพี่ฝึกขี่มาแบบ TT

ตอนนั้นผมไม่ค่อยฟิตเท่าไหร่..แค่ขี่ตามยังแย่เลยครับ
ผมว่าตอนนี้ถ้าให้ผมแข่งอีก... ผมตามได้แบบไม่ออกอาการเหมือนคราวนั้นแน่ๆ..
แต่ว่าต้องตามอย่างเดียวเหมือนเดิมนะ :lol: :lol: :lol:
พี่โจ้อย่าไปเชื่อพี่กบนะครับ ผมสิครับต้องเป็นฝ่ายตามมากกว่า ซ้อมก็ไม่ได้ซ้อมครับ แถมตอนนี้ความฟิตเป็นศูนย์ไปแล้ว ปั่นแต่กระทู้เนี่ยล่ะครับ จักรยานไม่เคยจับเลย เดี๋ยวจะไปหาหมอให้หมอเค้าดูแล้วว่าทำไมแผลมันไม่หายซักที แถมขึ้นฝ้าหนองอีก สงสัยวันนี้โดนขูดแผลแน่ๆเลยล่ะครับ เตรียมตัวไว้ร้องลั่นห้องทำแผลละครับ :( :( :(
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
The Trek
ขาประจำ
ขาประจำ

หนูRB only เขียน:
The Trek เขียน:แบบพี่กบตามได้สบายอยู่แล้วครับพี่ :D เพราะพี่ฝึกขี่มาแบบ TT

พี่โจ้อย่าไปเชื่อพี่กบนะครับ ผมสิครับต้องเป็นฝ่ายตามมากกว่า ซ้อมก็ไม่ได้ซ้อมครับ แถมตอนนี้ความฟิตเป็นศูนย์ไปแล้ว ปั่นแต่กระทู้เนี่ยล่ะครับ จักรยานไม่เคยจับเลย เดี๋ยวจะไปหาหมอให้หมอเค้าดูแล้วว่าทำไมแผลมันไม่หายซักที แถมขึ้นฝ้าหนองอีก สงสัยวันนี้โดนขูดแผลแน่ๆเลยล่ะครับ เตรียมตัวไว้ร้องลั่นห้องทำแผลละครับ :( :( :(
โอว...ขูดแผลฆ่าเชื้อกันใหม่อีกรอบ นึกแล้วเสียว
มาให้พยาบาลน้องเชลล์ทำสิ...เห็นเค้าว่ามือนิ้มนิ่ม :D
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

The Trek เขียน:
หนูRB only เขียน:

โอว...ขูดแผลฆ่าเชื้อกันใหม่อีกรอบ นึกแล้วเสียว
มาให้พยาบาลน้องเชลล์ทำสิ...เห็นเค้าว่ามือนิ้มนิ่ม :D
อรูยยยย...ไม่ไหวมั้งครับพี่โจ้ อันนี้ก็เสียวเหมือนกันนะครับ เสียวหลัง :lol: :lol: :lol:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

สังเกตุดีๆงานใหญ่เขื่อนภูมิพล ใครอยากรู้ไหมครับว่าผลออกมาเป็นยังไง ทั้ง 2 วัน (เสือภูเขาทางไกล/เสือภูเขา)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
คุณละมุน
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีตอน19นาฬิกา32นาทีครับ :D

เงียบจัง ไปดูนกยังไม่กลับกันแน่ๆ

พี่โอ๋ใจร้าย เอาข่าวงานแข่งมาล่อแล้วก็หนีไปดูนก ปล่อยให้รออีกละ :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”