เรียนเชิญ ร่วมงาน... 26 ส.ค. 2555 สุพรรณบุรีชวนปั่น"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 2...

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
รูปประจำตัวสมาชิก
tangcrownight
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-6702785 true move
team: ปั่นไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก
Bike: ยืมเค้าปั่นไป วันๆ

Re: เรียนเชิญ ร่วมงาน... 26 ส.ค. 2555 สุพรรณบุรีชวนปั่น"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 2...

โพสต์ โดย tangcrownight »

ป้าตุ๊BJ เขียน:ตอนนี้มีรถ 3 คันที่ไป
1. รถพี่เอิบ....มีพี่เอิบ พี่ตี้ ลุงหน่อย ป้าตุ๊ พี่เปี๊ยก
2. รถโย.....มีโย ม่อน เอส โม ณุ
3. รถน้าธานี....มีน้าธานี ยุ้ย บุญเลิศ แต๋ง ม๊อด (ครบ) :mrgreen:

- O K อ๊อด ไปด้วยกัน :mrgreen:
- เอกบางบัวทอง ขับรถไปเอง
- รถไอ้เข้กับครอบครัวรับน้องเบิร์ดไปด้วย :)

เจ้าม่อน เต่า พี่ตี้ ณุให้เงินแล้ว :D

เจ้าแต๋งเจอกัน ลืมอีกแล้ว :?

ป้า ขอโทษอย่างแรงครับป้าที่ลืม
ถ้าไม่รบกวนเกินไป ท่านป้ากรุณา ออกไปก่อนน่ะครับ แล้วอาทิตย์เอาไปจ่ายให้ครับ
ขอบพระคุณครับ
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: เรียนเชิญ ร่วมงาน... 26 ส.ค. 2555 สุพรรณบุรีชวนปั่น"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 2...

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

งานสุพัน งวดนี้ลงแค่ 66 กม.ก็พอค่ะ ไม่ไหว ไม่อยากเหนื่อยมาก ตอนนี้เท่าที่โอนเงินมาให้ :mrgreen:
**1. โอ
**2. K
**3. บุญเลิศ
**4. ป้าตุ๊
**5. ลุงหน่อย
**6. โย
**7. พี่เอิบ
**8. พี่เปี๊ยก
**9. ยุ้ย
**10. เบิร์ด
**11. ไอ้เข้
**12. ม่อน :shock:
**13. โม ;)
**14. เอสเมอริดา :o
** 15. เอกBBT
**16. แต๋งตุงคุง :D
**17. ณุ :shock:
**18. น้าธานี
**19. พี่ตี้
**20. ม๊อด :mrgreen:
**21. อ๊อด ;)

สรุปว่า ครบค่ะ ....ครบนี่คือ จ่ายเงินครบนะคะ :lol:

พรุ่งนี้ป้าจะไปโอนเงิน ;)
แก้ไขล่าสุดโดย ป้าตุ๊BJ เมื่อ 20 ส.ค. 2012, 20:23, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

tangcrownight เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:ตอนนี้มีรถ 3 คันที่ไป
1. รถพี่เอิบ....มีพี่เอิบ พี่ตี้ ลุงหน่อย ป้าตุ๊ พี่เปี๊ยก
2. รถโย.....มีโย ม่อน เอส โม ณุ
3. รถน้าธานี....มีน้าธานี ยุ้ย บุญเลิศ แต๋ง ม๊อด (ครบ) :mrgreen:

- O K อ๊อด ไปด้วยกัน :mrgreen:
- เอกบางบัวทอง ขับรถไปเอง
- รถไอ้เข้กับครอบครัวรับน้องเบิร์ดไปด้วย :)

เจ้าม่อน เต่า พี่ตี้ ณุให้เงินแล้ว :D

เจ้าแต๋งเจอกัน ลืมอีกแล้ว :?

ป้า ขอโทษอย่างแรงครับป้าที่ลืม
ถ้าไม่รบกวนเกินไป ท่านป้ากรุณา ออกไปก่อนน่ะครับ แล้วอาทิตย์เอาไปจ่ายให้ครับ
ขอบพระคุณครับ
ได้ค่ะคุณเกรียงศักดิ์ :mrgreen:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

yoya เขียน:นัดหมายเวลาเดินทาง เราจะออกจาก มะพร้าวเตี้ย 05.00 น.
เตรียมอาหารไว้กินในรถ (กินไปคุยไป)
ถึงสนามประมาณ 07.00 น. พอมีเวลาเตรียมรถ ไปลงทะเบียน ทำธุระส่วยตัว
ถึงเวลาก้อปั่นสไตล์เหน่อ พอเข้าเส้นชัยแล้ว แพ็ครถเสร็จไปเที่ยว ตลาด 100ปีสามชุก กันดีเปล่า
ไม่ต้องรอจับสลากรางวัล ไปจับของกินหย่อยๆ ของงามตาดูแล้วเจริญจิต ที่สามชุกกันนะ :roll:

รายชื่อที่ไปรถโยกับพี่เอิบ ตามที่โยลงไว้นะคะ ;)

ส่วนรถน้าธานี ได้ยินว่า ม๊อดจะให้ไปรับตรงใต้สะพานราชพฤกษ์ตัดจรัญฯ 13 ซึ่งก็น้าจะสะดวก เพราะยุ้ย บุญเลิศ ม๊อด อยู่แถวนั้นพอดี ส่วนแต๋ง ก็โทรคุยกัน เพราะแต๋งก็อยู่ในเส้นทางนั้นที่เลยไปรับได้
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

จริงๆแล้วเนี่ยท่านป้ากับท่านลุงมาสอบถามและขอคำแนะนำ ผมก็แนะไปเท่าที่คิดได้ ใครอยากจะแก้ไขหรือเปลี่ยนแปลงอย่างไรก็บอกมาก็แล้วกัน ผมไม่ได้ยึดติดหรือยึดตัวเองเป็นใหญ่อยู่แล้ว อยู่หน้าเพราะคิดว่าเผื่อจะได้ขึ้นไปถ่ายรูปแล้วร่นกลับลงมาได้โดยไม่เกะกะมากนัก เหนื่อยอีกต่างหากเพราะสังขารก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม ครั้งก่อนไม่มีใครถ่ายรูปเพราะคนถ่ายอยู่ในขบวนหมดกล้องผมเจ๊เค้าก็เอาไปใช้ ตปท :arrow:
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ใส่เสื้อสีส้มนะคะ :)
ไฟล์แนบ
DSCN2420.JPG (65.21 KiB) เข้าดูแล้ว 184 ครั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย ป้าตุ๊BJ เมื่อ 21 ส.ค. 2012, 11:35, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ณุ bj
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: M5 เก่าๆ

โพสต์ โดย ณุ bj »

แย่ครับ..ซ้อมไม่ได้เลย เอ็นเข่าอักเสบ. :( .ช่วงนี้อัดยาแก้อักเสบอย่างเดียวเลย..อาทิตย์นี้คงอาศัยบุญเก่าไปก่อน :) ..ถ้าไม่ไหวจริงๆคงต้องลงท่องเที่ยวอ่ะครับ :|
อาโอเลี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: B่ikeJoy AmpiAmp
Bike: MERISY 4000 รูตุ๊ดตุ๊ด.....@^__^@ / spe"E5 ลืมเธอไม่ลงสาวขอนแก่น..

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง »

สตรองเคหายหัวเลย....ไปด้วยกันป่าวเนี่ย...ไอ้ที่บอกไม่มีที่สำหรับคุณแล้ว

ผมหมายถึงไม่มีที่นั่งอะ...มีแต่ที่นอน...เด๋วให้คุณนอนสบายๆในรถแอร์เย็นๆเลยคร๊าฟฟฟ :mrgreen:
แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...
อาโอเลี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: B่ikeJoy AmpiAmp
Bike: MERISY 4000 รูตุ๊ดตุ๊ด.....@^__^@ / spe"E5 ลืมเธอไม่ลงสาวขอนแก่น..

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง »

พูดถึงว่า ....แข่งเสร็จแล้วไปเดินเที่ยวต่อที่ตลาดสามชุกกันหน่ะ....เคยไปรึป่าวครับ..

คนมันเยอะอยู่เหมือนกัน...เด๋วนี้ทัวร์มาลงทุกอาทิต...ถ้าไปถึงช้าของอร่อยๆประจำตลาดก้อจะหมด.. :D

แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ณุ bj เขียน:แย่ครับ..ซ้อมไม่ได้เลย เอ็นเข่าอักเสบ. :( .ช่วงนี้อัดยาแก้อักเสบอย่างเดียวเลย..อาทิตย์นี้คงอาศัยบุญเก่าไปก่อน :) ..ถ้าไม่ไหวจริงๆคงต้องลงท่องเที่ยวอ่ะครับ :|

เออน่ะ ค่อยคุยกันหน้างาน ;)
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

ป้าโอนเงินแล้ว ลืมไปว่า น่าจะใส่เศษไปด้วย :mrgreen:
ไฟล์แนบ
DSCN8193.JPG (63.41 KiB) เข้าดูแล้ว 179 ครั้ง
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ

อาโอเลี้ยง เขียน:พูดถึงว่า ....แข่งเสร็จแล้วไปเดินเที่ยวต่อที่ตลาดสามชุกกันหน่ะ....เคยไปรึป่าวครับ..

คนมันเยอะอยู่เหมือนกัน...เด๋วนี้ทัวร์มาลงทุกอาทิต...ถ้าไปถึงช้าของอร่อยๆประจำตลาดก้อจะหมด.. :D

ลองไปดูก่อนซิ พวกเรากินง่ายน่ะ เวลาหิว อะไรก็อร่อย :)
yoya
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0879076424
team: ยังไม่มีชมรมสังกัด
Bike: เทรค

โพสต์ โดย yoya »

อาโอเลี้ยง เขียน:พูดถึงว่า ....แข่งเสร็จแล้วไปเดินเที่ยวต่อที่ตลาดสามชุกกันหน่ะ....เคยไปรึป่าวครับ..

เคยไปมาแล้ว ผู้คนจะมาก จะน้อย ก้อเบียดๆกันหน่อย

คนเยอะก้อแสดงว่าตลาดนี้มีของดีเยอะ ของสวยๆงามๆก้อตามกันมาอีก
สุขใจที่ได้ปั่น มันสะใจที่ได้วิ่ง ดีใจจริงที่ได้ ว่าย ปั่น วิ่ง
phan8038
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868889873
team: E22VSE

โพสต์ โดย phan8038 »

ฝนตกแทบทุกวัน ไม่ได้ซ้อมเลย งานนี้เสร็จ น้องคิวมาหาแน่ๆๆ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
monotone
ขาประจำ
ขาประจำ
team: นี้แหละ
Bike: สองล้อ สองขาปั่น

โพสต์ โดย monotone »

จะมาตามดูรูปตอนรับถ้วยรางวัลนะครับ :mrgreen:
เอาไว้ฝากรูปมาโพสกันนะ >>>> http://image.ohozaa.com/
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “BikeJoy”