Campagnolo 11 Speed Professional Series : สุดยอดชุดเกียร์สำหรับนักแข่งเสือหมอบ

รูปภาพ

ผู้ดูแล: TCA Marketing

รูปประจำตัวสมาชิก
เหยี่ยวล่อฟ้า
สมาชิก
สมาชิก
team: Banana bike
Bike: GT

Re: Campagnolo 11 Speed Professional Series : สุดยอดชุดเกียร์สำหรับนักแข่งเสือหมอบ

โพสต์ โดย เหยี่ยวล่อฟ้า »

Camgnolo Chorus กรุฟเซ็ท ล๊อตใหม่ 2013 จะเข้ามาเมื่อไหร่ครับ รบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยได้ไหมครับ ตอนนี้รอมาหลายเดือนแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เหยี่ยวล่อฟ้า
สมาชิก
สมาชิก
team: Banana bike
Bike: GT

Re: Campagnolo 11 Speed Professional Series : สุดยอดชุดเกียร์สำหรับนักแข่งเสือหมอบ

โพสต์ โดย เหยี่ยวล่อฟ้า »

เหยี่ยวล่อฟ้า เขียน:Camgnolo Chorus กรุฟเซ็ท ล๊อตใหม่ 2013 จะเข้ามาเมื่อไหร่ครับ รบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยได้ไหมครับ ตอนนี้รอมาหลายเดือนแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
ไม่มีคำตอบจากตัวแทนเลยครับ คงจะต้องเปลี่ยนค่ายแล้วครับ ขอบคุณที่เฉยเมย
หลิวHANSA-FLEX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HANSA-FLEX www.hansa-flex.co.th
Bike: MERIDA, Alex Moulton
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หลิวHANSA-FLEX »

ATHENA มือเกียร์+มือเบรก อลู (silver) 11 สปีด ใช้กับ 3 จาน (52-39-30) มีของหรือเปล่า และราคาอยู่ที่เท่าไร :D
Oat Nkpt
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9441443
Bike: Bannard

โพสต์ โดย Oat Nkpt »

ขอราคามือเบรค Athena ตัวอลูฯด้วยครับ :P
ขอบคุณครับ :mrgreen:
euiivy
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย euiivy »

รอฟัง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “TCA”