ภาพไปเที่ยวเขื่อนแควน้อย 31 ม.ค.52

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
รูปประจำตัวสมาชิก
BL-PL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815320641
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Wheeler

Re: ภาพไปเที่ยวเขื่อนแควน้อย 31 ม.ค.52

โพสต์ โดย BL-PL »

มิตร เขียน:โอว...เห็นแล้วน่าอิจฉาจังอยากไปมากเลยชอบเส้นทางแบบนี้ เสาร์นี้ไปใหม่ได้มั้ย แล้ววันอาทิตย์ไปสุโขทัย อยากไปจริงๆ..
จา....ปาย...ด้าย.....เหรอ.....เดี๋ยว...ก้อ.....ติด........งาน (อิ..อิ :lol: :lol:แค่ใน Airport ก็ให้มีเวลาไปปั่นก่อนเถอะพ่อคุ๊ณณณณณณณ )
BLPC
BL-PL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815320641
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Wheeler

Re: ภาพไปเที่ยวเขื่อนแควน้อย 31 ม.ค.52

โพสต์ โดย BL-PL »

<Neng> เขียน:ขอลงรูปจากกล้องผมมั้งนะครับ :D :D
ภาพสวย กรอบดี น่ากิน(เอ๊ย..ไม่ใช่) สีสดใส ดีมากครับน้อง <Neng> ทริปต่อๆ ไปหวังว่าคงได้ร่วมกันสร้างสีสรร นะครับ มาชมภาพกันต่อในภาคที่สี่

รูปภาพ
พี่ธาตรี นั่งแบบมีกังวล ว่าจะกลับ พิดโลก ดีรึเปล่าหน๊อ....

รูปภาพ
กวาดสายตา หาเหยื่อ

รูปภาพ
ลาละท่าน เรา 3 คน จริงๆ แล้ว 4 คน แต่ในภาพ มี 3 (เออเอ๊า..พูดเข้าไป..)ต้องขอตัว และรถจักรยานด้วยกลับพิดโลกก่อน เพราะว่าจะต้องมาตากผ้าตอนเช้า...อิ..อิ..

รูปภาพ
พี่พิเชษฐ์ กำลัง ดูลม..(ห้ามผวนนะ..เอ๊ะ บอกว่าห้ามผวน)

รูปภาพ
รถเป็นอะไร เหรอพี่..(อ้าว..ก็เป็นรถนะซิ จะให้เป็นเครื่องบินรึงัย....ดุ๊)

รูปภาพ
พี่ๆ...ถ้าชักเท้าออก รูปจะสวยกว่านี้นะ......ว๊าว...

รูปภาพ
วิธีการแช่เบียร์รูปแบบใหม่ จะได้ทั้งรสชาดและกลิ่น....

รูปภาพ
รสชาดเป็นงัยพี่..เบียร์แช่ในรองเท้าน่ะ...

รูปภาพ
ฮึ...กลิ่นทะแม่ง ทะแม่ง..ว่ะ..

รูปภาพ
เอาเบียร์ไปล้าง คาว...(เอ๊ะ..มันเกี่ยวกันมั๊ย..)

รูปภาพ
เมื่อกี้นะ..พี่กินมะขามไปร่วม 10 โล (อ้าว...ยังไม่จบเรื่องมะขามอีกเหรอ..)

รูปภาพ
เชิญตามสบายกันครับเพ่...

รูปภาพ
เอ๊ะ..ใคร่กันนี่...อ๋อ.....ผบ.ทบ โปรดแปล..ให้ด้วย (ก้อ..ผู้บงการชีวิต ที่บ้านไง..) สวัสดีพี่น้อยและพี่...

รูปภาพ
เห็นทีพี่อาจิณ งานนี้มีคู่แข่งซะแล้ว... :lol: :lol:

รูปภาพ
ขอบคุณครับพี่..ที่มาคอยช่วยเก็บขาอ่อน....

รูปภาพ
ชักเริ่มตั้งวง..ครบขาพอดีแล้วนี่...เอ๊า..แจก..

รูปภาพ
พี่ท็อป กำลังฟังคำชี้แจง เรื่องอะไรไปถามกันเอาเอง...

รูปภาพ
หงายท้อง ตรวจสุขภาพ..รถดี(แพง)ห้ามขี่ทางฝุ่นรึป่าวพี่..

รูปภาพ
และแล้ว บรรยากาศ แดดร่ม ยามเย็น อันสวยงาม ก็มาเยือน...

รูปภาพ
กำลังดื่มด่ำ...

รูปภาพ
เป็นงัยลุงทับ งานนี้ถึงขั้นหุบขาไม่ได้เลยรึงัย....แฮะ..แฮะ..ล้อเล่น..

รูปภาพ
จ่าท้าวหน้ามล คนไม่มี net

รูปภาพ
เชิญทานอาหารกันตามสบาย..

รูปภาพ
แหม...อร่อย แถมได้บรรยากาศดี

รูปภาพ
มีหลายอย่างเลยนะ

รูปภาพ
ว๊าย....มาแอบนั่งกินสปายย้อมใจ..

รูปภาพ
สังสรรค์ กันเอง..

รูปภาพ
ยับยั้งใจหน่อย REDDRAGON

รูปภาพ
ตักอ๊าว ตักเอา เจ๊หวุนมาเปลี่ยนบรรยากาศ ทานข้าวนอกสถานที่

รูปภาพ
หนูมีกัน 2 อัน เอ๊ย.. 2 คนครับ

รูปภาพ
พี่ๆ..ทำไมถึงหน้าแดงจัง แพ้แดดมารึงัย...

รูปภาพ
พี่อ๊อดยังต้องเติมพลัง "เฮลซ์บลูบอย" อยู่เรื่อยๆ

รูปภาพ
ว๊าย.... ทุเร๊ด... ทุเรศ...อุดจาด...ลามก...เผลอเป็นไม่ได้...แม้แต่บนเขาก็ไม่เว้น...ในรถก็ไม่วาย...โอ๊ย..ไม่รู้จะพูดอย่างงัยดีเนี๊ย...

รูปภาพ
ฮัลโหลๆ....ตำรวจเหรอครับ..ช่วยมาจับคนแก้ผ้าหน่อยครับ...(อ้าว..งานเข้าแล้วซิ..)

รูปภาพ
ยามค่ำพี่เที่ยงก็ตามมา เปลี่ยนชื่อเหอะ

รูปภาพ
ห๊ะ...ตำรวจมาเหรอ...(ชักมีกลัว...)

รูปภาพ
เฮียจื้อ สุขใจ..

รูปภาพ
ช่วยกันกาง..เต๊นท์

รูปภาพ
ดีนะ ที่เมื่อกี้ ผ้ายังหลุดไม่หมด...ไม่งั้น..ขึ้นหน้าหนึ่งแน่เลย..(อ้าว..ยังจะมาบอกเขาอีก....)

รูปภาพ
นางแบบโฆษณา "สปาย" ...เฮ้อ...

รูปภาพ
ซึ้ง.....เลยเหรอเจ๊อึ่ง

รูปภาพ
โอ้ว...เกิดแสงมหัศจรรย์....

รูปภาพ
หนุกหนานจริงนะท่านชาย..

รูปภาพ
หนูจ๋า ฟันเว้นวรรค

รูปภาพ
ฮั่นแน่........จ๊ะเอ๋..ภาพหมดแล้วนะครับ

ขอได้รับความขอบคุณจากทุกท่านที่เข้ามาชม
ภาพโดย : ball เท้าไฟ
บรรยายโดย : BL-PL
อ่านโดย : ท่านเอง
แก้ไขล่าสุดโดย BL-PL เมื่อ 05 ก.พ. 2009, 09:49, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
p_berm
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Blank
Bike: Klein /GIANT TCR Comp.1
ตำแหน่ง: 705/3 ถ.บรมไตรโลกนารถ 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โพสต์ โดย p_berm »

ขอบคุณน้อง Ball เท้าไฟ และท่าน BL-PL ที่ทำให้ทริปนี้สมบูรณ์ที่สุด

เตรียมพบ New Trip อาทิตย์นี้...............
จะเป็นที่ไหน.....โปรดติดตามอย่างใกล้ชิด.....

ที่นี่............ที่เดียว...........

รูปภาพ
รูปภาพ
RED DRAGON
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896440308
team: AIRPORT GROUP phitsanulok
Bike: MOSSO

โพสต์ โดย RED DRAGON »

ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมกันสร้างสรรค์สิ่งที่ดีๆ
ประทับใจในทุกๆที่ๆได้ไปด้วยกัน
p_berm
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 705/3 ถ.บรมไตรโลกนารถ 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

ทริปเยือนอุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย

ขอเชิญสมาชิกแอร์พอร์ทและผู้สนใจร่วมทริปเยือนอุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย
ระยะทาง ไป -กลับ ประมาณ 150 กม.

กำหนดการ

วันอาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2552

05.30 - 06.00 น. รวมพลตลาดทรัพย์อนันต์
06.00 น. ล้อหมุนสู่จังหวัดสุโขทัย
08.30 น. รับประทานอาหารเช้าอำเภอกงไกรลาศ
11.00 น. ถึงอุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย ศึกษาสถานที่สำคัญบริเวณอุทยานฯ
12.00 น. รับประทานอาหารกลางวัน
13.00 น. เดินทางกลับตามเส้นทางเดิม ถึงพิษณุโลกโดยสวัสดิภาพ
<Neng>
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0899120517
Bike: Cannondale
ติดต่อ:

โพสต์ โดย <Neng> »

วันอาทิตย์ ผมสองคนกับพี่เศก ขอติดตามกลุ่มแอร์พอร์ทด้วยนะครับ :lol: :lol:
(^_^)(^_^)
p_berm
ขาประจำ
ขาประจำ

ด้วยความยินดีครับ พี่เศก กะ น้องเหน่ง

พบกันวันอาทิตย์ 05.30-06.00 น. ตลาดทรัพย์อนันต์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”