นิตยสาร P.I.T.Gangs ปีที่๔ ไตรมาสสุดท้ายของปี 2553

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
kookcomplex
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1313913
team: PR.BIKECLUB PIRIYAINTER POLYGON TEAM
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา

Re: นิตยสาร P.I.T.Gangs ปีที่๔ ไตรมาสสุดท้ายของปี 2553

โพสต์ โดย kookcomplex »

ลงรูปแล้วนะครับ น้าๆๆทุกท่าน ว่างๆๆลองแวะเข้าไปดูนะครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3#p3339353
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=481860
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

Re: นิตยสาร P.I.T.Gangs ปีที่๔ ไตรมาสสุดท้ายของปี 2553

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

อะฮ้า.....แทงยูหลายๆเสี่ยกุ๊ก แบบนี้รักกันตาย....สำหรับน้องคนกลางคงไม่มีคนเล็งไว้นะ น่าจะติดต่อมาถ่ายรูปที่เขาสำโรง ธรรมชาติกับสาวน่ารักคงไม่มีใดปาน
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10

รูปภาพ

ชอบคันนี้อะ ถูกใจๆ

รูปภาพ
แล้วก็อยากได้ BlackBerry ด้วย :lol: เครื่องนี้เท่านั้นนะ
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

เก็บอาการกันสุดฤทธิ์....

รูปภาพ

แต่แล้ว.... :D

รูปภาพ

ก็ไม่พลาด :mrgreen: ต้องยกให้เค้าหละ

รูปภาพ

พี่กำนันฯก็ไม่พลาด ...กุ๊ก ผมรู้ว่าภาพมีเยอะ บางช็อตผมว่ามันคมชัดมากเลยนะ ส่งมาให้ผมซักรูปสองรูปซิ รถหนะรถ :mrgreen:
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

ส่วนคนนี้เมมโมรี่คงระเบิดไปแล้วมั้ง

รูปภาพ
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีน้าๆพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทุกๆท่านอย่างเร่งด่วนครับ

ไม่พูดพล่ามทำเพลง..น้ากุ๊กครับ รูปป๋มไม่ต้องโพสนะครับ ส่งไฟล์เต็มๆมาเร้ยยยยย..ที่

Cromozonet @ g m a i l . c o m

นะครับ....คนอารายก็มะรู้ น่ารักชะมัด มือก็นิ๊ม นิ่ม อิอิ....น้องปอย :D
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

อ่าวน้าดาบฯ ไหงทำงี้ละ ผมก็คอยอยู่นะ แบ่งผมบ้างซิ :D ผมอยู่ไกล ไม่ยอม....ไม่ยอม ผมต้องได้ด้วย :mrgreen:
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

...ลืมไปครับ เมื่อเย็นออกไปปั่นรอบเล็กๆมา ได้แค่ 21 โล เมื่อยตูดกับขามากๆ แถมก่อนออกจากบ้านมีเฮอีกดอก ยางหลังรั่วซะงั้น วันก่อนก็เพิ่งปะไปแล้วจอดไว้แท้ๆ แต่มีรึคนอย่างผมจะยอม รื่อมาปะใหม่ ป้ายกาวเสร็จ รอแห้ง 20 วินาทียัดกลับที่เดิมแล้วใส่ลมเลย ปรากฎว่า ฉี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วก็แฟบ เวลาก็จะ 5 โมงอยู่แล้ว ....เอาไงดีหว่า เดินไปที่โรงรถหยิบยางใหม่มาขึ้นคณุซะเลย อัดลมได้ ประกอบเข้าที่ ไปโลด

ขึ้นถนนหน้าบ้านได้ก็วัดรอบขาเร็วจี๋ 50 รอบต่อนาที :mrgreen: ผ่านเนินไปได้เกือบ 200 เมตร รถพ่วงตามหลังมาเนิบๆ เหลียวดูแวบนึง เสร็จกรู ;) ก็เลยตามไปเรื่อยๆจากความเร็วแค่ 20 กลายเป็น 25 30 35 40 จนความเร็ว 50 มันก็ยังไม่ยอมหยุดอีกแหนะ ความเร็วขึ้นไปเรื่อยๆ เพราะเป็นถนนลงเนินนิด คิดในใจ ขาก็ยังเย็นๆอยู่ วอร์มก็ไม่ได้วอร์ม แต่เอาเถอะกรูจะตามให้ถึงที่สุด จากความเร็ว 50 ก็ขึ้นไป 55 และแล้วก็แตะที่ 60 กิโลเมตรต่อชั่วโมง แฮะ รอบขาเริ่มหมด เกียร์ก็เกลี้ยง จาน 3-9 แล้วนะ ผมก็เลยปั่นประคองไปเรื่อยไม่ให้หลุด ผ่านไป 2 กิโลกว่าแล้ว แต่แล้วโชเฟอร์ก็เร่งความเร็วเพิ่มขึ้นจากเดิม ไปที่ 69.4 กิโลเมตรต่อชั่วโมงเพื่อขึ้นเนินข้างหน้าที่ชันกว่าหน้าบ้านผม ...กดบันไดกัดฟันตามไปได้อีกหน่อย ทั้งที่รอบขาเริ่มหมด เป็นไงเป็นกัน ดูซิว่าเนินข้างหน้ากรูจะได้ความเร็วที่เท่าไหร่ ผลออกมาคือ มันลากผมขึ้นเนินที่ความเร็ว 52 ครับพี่น้อง ตั้งแต่ปั่นเส้นทางนี้คราวนี้เร็วที่สุดแล้ว :mrgreen: สรุปอดทนดูดตูดมาได้ 3 กิโลครึ่ง กับความเร็ว 50 อัพ ...ตะคิวเกือบจับ จากนั้นก็น็องแน็งไปคนเดียว.... :roll:
kookcomplex
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1313913
team: PR.BIKECLUB PIRIYAINTER POLYGON TEAM
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา

โพสต์ โดย kookcomplex »

ดาบ11ดง เขียน:สวัสดีน้าๆพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทุกๆท่านอย่างเร่งด่วนครับ

ไม่พูดพล่ามทำเพลง..น้ากุ๊กครับ รูปป๋มไม่ต้องโพสนะครับ ส่งไฟล์เต็มๆมาเร้ยยยยย..ที่

Cromozonet @ g m a i l . c o m

นะครับ....คนอารายก็มะรู้ น่ารักชะมัด มือก็นิ๊ม นิ่ม อิอิ....น้องปอย :D
สงสัยรูปน้าดาบ จะเสียอิๆๆๆๆ เดี๋ยวจัดไปให้ครับ แต่คงต้องโพสน์ให้พรรคพวกอิจฉาเล่นๆๆ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=481860
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ

kookcomplex เขียน:
ดาบ11ดง เขียน:สวัสดีน้าๆพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทุกๆท่านอย่างเร่งด่วนครับ

สงสัยรูปน้าดาบ จะเสียอิๆๆๆๆ เดี๋ยวจัดไปให้ครับ แต่คงต้องโพสน์ให้พรรคพวกอิจฉาเล่นๆๆ
ทำกันได้ก็ทำกันไป...หาเองแถวนี้ก็ได้ฟ๊ะ 8-)
อ๋า ขาแว๊นซ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: rocky mountain blizzard

โพสต์ โดย อ๋า ขาแว๊นซ์ »

:mrgreen: มาแว้วววว :mrgreen:

ไปงานเมื่อวันอาทิตย์มา เห็นแล้วชื่นใจแทน บอสใหญ่

เสียดายติดคิวส่วนตัว อดดู เด็กล้างรถ เลย ใครที่ได้รับการไหว้วานจากผมให้ถ่ายคลิปเก็บไว้ ช่วยกรุณาส่งมาให้ผมด้วยนะ จากนั้นผมจะได้ส่งไปให้ผู้ที่อยู่แดนไกลอย่าง จ่านุ๊ก เค้าได้ซี๊ดกันบ้าง

เอามั้ยล่ะ จ่าาาาา
การมีชีวิตธรรมดา เป็นสิ่งดี
ช่างไข่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ช่างไข่ »

ขอยู่บ้านใหมด้วยคน

สวัสดีทุกๆท่านครับผม
ร้าน แอ็กซ์ซีสหไบค์ช๊อป 32/11 ม.7 ต.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต 83120 โทร.076 319762 /083 6355255
ID Lind. xcphuket
http://www.facebook.com/home.php?
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

งานจบแล้ว ชื่นใจเป็นที่สุด

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่มาร่วมงาน และช่วยให้งานลุล่วงไปด้วยดี

ขอบคุณอย่างสูงครับ
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

เข้ามาเที่ยวหน่อย Hello Hello เจ้าบ้านคร๊าบบบบบบ
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

รูปภาพ
ก็จ่าเล่นให้แม่บ้าน ไปถางป่าสวนปาล์ม ซะ 3 ไร่ เหงื่อก็เยอะเป็นธรรมดา คุณกุ๊ก
คนไร ใจร้ายนิ :lol:
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”