ภาพงานวันเกิดประจำเดือน มิ.ย.53จ้า

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
รูปประจำตัวสมาชิก
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Airport Group Phitsanulok
Bike: Mosso ..

Re: ภาพงานวันเกิดประจำเดือน มิ.ย.53จ้า

โพสต์ โดย มะ มะ หมิว »

รูปภาพ
มาดูวิธีการนั่งรับประทานอาหารที่ถูกต้องจากอ.ธีกัน :mrgreen:
รูปภาพ
รูปภาพ
นั่งทานอย่างนี้ไม่ได้นะต้องนั่งอย่างอ.ธีซิ
รูปภาพ
จริงไหมคะอาจารย์ :mrgreen:
รูปภาพ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Airport Group Phitsanulok

Re: ภาพงานวันเกิดประจำเดือน มิ.ย.53จ้า

รูปภาพ
ภรรยาท่านประธาน :)
รูปภาพ
พ.ต.ท.สุชาติ ตชด แสนใจดี :D
รูปภาพ
เจ้หน่อย กะ มะ มะ หมิว
รูปภาพ
พี่นัน เชฟเบเกอรี่
รูปภาพ
ประกบซ้ายขวา :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
น้าม๊อกมาร่มงานด้วย
รูปภาพ
สองสาว จินดา&อึ่ง
รูปภาพ
พี่จากร้านอาร์ตี้เพิ่งปั่นเสร็จ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
พี่เก๋พี่ชายคุณไก่ มีสุข
รูปภาพ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

อ.ธี กะ น้าม๊อก
รูปภาพ
พี่สมชัยกำลังมองหาเดลคันต่อไป :o
รูปภาพ
เสือโต้ง ณ บ้านคลองให้เกียรติมาร่วมงาน
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ทานอาหารกันเรียบร้อยแล้วพี่ป่องก็ได้เวลาทำหน้าที่พิธีกรเชิญทุกคนรวมตัวเข้าสู่พิธีสำคัญ
รูปภาพ
รูปภาพ
และนี่คือโฉมหน้าผู้ที่สร้างชื่อเสียงให้กับพิษณุโลกบ้านเรา
รูปภาพ
รูปภาพ
และแล้วก็ถึงเวลาที่ทุกคนรอคอย โฉมหน้าของผู้ที่มีวันเกิดประจำเดือนนี้
รูปภาพ
รูปภาพ
ได้รับเกียรติจาก อ.น้อย(ผู้ช่วยศาสตร์ตราจารย์ จุฑารัตน์ เกตุปาน)อวยพรให้กับผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดเดือนนี้
รูปภาพ

รูปภาพ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

ตั้งใจรับพร
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เอ้าช่วยกันร้อง แฮป..ปี้..เบิร์ด..เดย์..ทู้..ยู
รูปภาพ
รูปภาพ
ทั้งเป่าทั้งปัดกันให้โขมง
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
พี่โต้ง กะ พี่เนิ่ม น้ำใจงาม
รูปภาพ
พี่ สะ มะ ชาย กะ เจ๊หวุน (พี่ชายเริ่มได้ที่ :mrgreen: )
รูปภาพ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณพี่โจกับพี่แบงค์มากค่ะทั้งที่งานยุ่งมากยังสละเวลาขับรถจาก มอ นอ นอก เพื่อมาร่วมงานน่ารักมากค่ะ :D

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
เสือเด็กมั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม
team: ศูนย์ฝึกกองบิน46 ,แอพอร์ตกรุ๊ป
Bike: orbea alma carbonสีuci ,specialized allez ,mini java สีขาว ,trek3900
ตำแหน่ง: 16°49′N 100°16′E / 16.82°N 100.27°E / 16.82; 100.27
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง »

คราวหน้าขอความกรุณาจัดวันเสาร์-อาทิตย์ด้วยเถอะค่ะ
:lol:
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือเด็กมั้ง เขียน:คราวหน้าขอความกรุณาจัดวันเสาร์-อาทิตย์ด้วยเถอะค่ะ
:lol:
คราวหน้าจะพยายามจ้า :D
เสือเด็กมั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม
team: ศูนย์ฝึกกองบิน46 ,แอพอร์ตกรุ๊ป
Bike: orbea alma carbonสีuci ,specialized allez ,mini java สีขาว ,trek3900
ตำแหน่ง: 16°49′N 100°16′E / 16.82°N 100.27°E / 16.82; 100.27
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง »

:mrgreen:
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่โจ กะ พี่ณุ
รูปภาพ
รูปภาพ
พี่เอิร์ท (จัตุพงษ์)มาปิดงาน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ท่านประธาน กะ ผู้กอง ผดล
รูปภาพ
พี่อึ่ง
รูปภาพ
สี่สาวประชันความสวย
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เสือสวยไม๊คร๊าบ
รูปภาพ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

เงินสมทบทุน เงินจำนวนนี้ได้มาจากผู้ร่วมงานทุกท่านสมทบตามกำลัง
เงินจำนวนนี้จะนำไปเป็นค่าอาหารต่างๆในงาน เหลือก็จะสะสมไว้ใช้เดือนต่อไป
ซึ่งจะสรุปไว้ช่วงท้ายให้ได้ทราบกันค่ะ
รูปภาพ
เริ่มแยกย้ายกันกลับ
รูปภาพ
รูปภาพ
ชอบรถพี่เก๋จัง
รูปภาพ
ฉะ ฉะ เหลียว ทำเป็นเข้ม
รูปภาพ
กลุ่มนี้ยังไม่ยอมกลับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ

สรุปยอดค่าใช้จ่ายต่างๆดังนี้ค่ะ
28 มิ.ย.สมทบวันเกิดได้ 3940 บาท
หักค่าอาหารต่างๆไป 3638 บาท
คงเหลือ 310 บาท
ยอดเหลือจากเดือนก่อนๆ 4179บาท
รวมเป็น 4489 บาท
6 มิ.ย.ซื้อเครื่องดื่มไปงานแข่งวังนกแอ่น 890 บาท
สรุปคงเหลือทั้งสิ้น 3599 บาทเงินจำนวนนี้ส่วนหนึ่งอาจนำไปใช้ในการทำบุญเข้าพรรษาที่ใกล้จะถึงนี้
ผลเป็นอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนึงค่ะ
ท้ายนี้ขอขอบพระคุณทุกท่านทุกชมรมที่มาร่วมงานอีกครั้งหนึ่งถ้าไม่มีทุกๆคน
งานที่อบอุ่นเช่นนี้ก็คงไม่เกิดขอบคุณมากๆค่ะพบกันใหม่เดือนหน้าค่ะ :D
krutip
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869267334
team: จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
Bike: trek

โพสต์ โดย krutip »

มะ มะ หมิว เขียน:สรุปยอดค่าใช้จ่ายต่างๆดังนี้ค่ะ
28 มิ.ย.สมทบวันเกิดได้ 3940 บาท
หักค่าอาหารต่างๆไป 3638 บาท
คงเหลือ 310 บาท
ยอดเหลือจากเดือนก่อนๆ 4179บาท
รวมเป็น 4489 บาท
6 มิ.ย.ซื้อเครื่องดื่มไปงานแข่งวังนกแอ่น 890 บาท
สรุปคงเหลือทั้งสิ้น 3599 บาทเงินจำนวนนี้ส่วนหนึ่งอาจนำไปใช้ในการทำบุญเข้าพรรษาที่ใกล้จะถึงนี้
ผลเป็นอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนึงค่ะ
ท้ายนี้ขอขอบพระคุณทุกท่านทุกชมรมที่มาร่วมงานอีกครั้งหนึ่งถ้าไม่มีทุกๆคน
งานที่อบอุ่นเช่นนี้ก็คงไม่เกิดขอบคุณมากๆค่ะพบกันใหม่เดือนหน้าค่ะ :D
ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมงานสำหรับข้อเสนอจัดงานวันหยุดขอรับไว้พิจารณาครับมีอะไรไม่ถูกใจก็ขอกราบอภัยด้วยครับส่วนพรรษานี้คิดไว้ว่าจะปั่นไปสำนักสงฆ์พระบาทเขาน้อยทรัพย์ไพรวัลย์แต่ถ้าท่านใดมีที่ดีกว่าก็ช่วยเสนอมาด้วยเพราะสำนักสงฆ์ที่นี่เคยไปกันครั้งหนึ่งแล้ว[/size]
wakin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897063895
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Trek 8900 - Trek 2.1

โพสต์ โดย wakin »

ผมเห็นด้วย 1 แรงปั่นกำหนดวันเลยครับท่านประธาน
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-0505-3111
team: Phitsanulok

โพสต์ โดย มิตร »

ลงภาพได้ ยอด เยี่ยม จริง จริง มะ มะ หมิว
ธีระวัฒน์ สิทธิวงศ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814755968
team: ชมรมจักรยานเทศบาลนครพิษณุโลก
Bike: specialized m-5

โพสต์ โดย ธีระวัฒน์ สิทธิวงศ์ »

มิตร เขียน:ลงภาพได้ ยอด เยี่ยม จริง จริง มะ มะ หมิว
ลงภาพได้ ยอด เยี่ยม จริง จริง มะ มะ หมิว
หันมาถ่ายรูปอย่างเดียวเหอะ..ผมว่าน่าจะรุ่งกว่าขี่จักรยานนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”