สอบถามเส้นทางปั่นไปอัมพวาและที่พัก

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
KeitaroMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TREK 3900 , Cronus PD 3.0 , Specialezed e5

Re: สอบถามเส้นทางปั่นไปอัมพวาและที่พัก

โพสต์ โดย KeitaroMTB »

อยากไปเหมือนกันครับอัมพวา ต้องหาโอกาสไปให้ได้ ว่าแต่เส้นที่พูดๆกันคือเส้นเดียวกับที่ไปเทียนทะเลอ่ะเปล่าครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

Re: สอบถามเส้นทางปั่นไปอัมพวาและที่พัก

โพสต์ โดย Dhandranunda »

KeitaroMTB เขียน:อยากไปเหมือนกันครับอัมพวา ต้องหาโอกาสไปให้ได้ ว่าแต่เส้นที่พูดๆกันคือเส้นเดียวกับที่ไปเทียนทะเลอ่ะเปล่าครับ
ผมคิดว่าถ้าจะไปอัมพวา ก็ไปได้ 3 เส้นทางนะ ไปทางบางขุนเทียน-ชายทะเล ไปทางถนนเอกชัย กับไปทางพระราม2
จักรยานแนะนำให้ไปทางบางขุนเทียน-ชายทะเลหรือเอกชัยดีกว่า แต่บางขุนเทียนชายทะเลจะอ้อมไกล ลมแรง กลางคืนมืดมาก
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”