สวนธนคุยกันสัพเพเหระจำเดือนตุลาคม 2551

ผู้ดูแล: อู๊ดดี้

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมสวนธน Gold City
ที่อยู่ 159/33 ม.2 แขวง ทุ่งครุ เขต ทุ่งครุ กทม 10140
โทร 087-9079494
ชื่อผู้ดูแลบอร์ด อู๊ดดี้
รูปประจำตัวสมาชิก
เมียเสือ tik
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9164298
team: ชมรมเทศบาลเมืองปากน้ำสมุทรปราการ
Bike: Fuji SST 1.0,Kestrel Talon

Re: สวนธนคุยกันสัพเพเหระจำเดือนตุลาคม 2551

โพสต์ โดย เมียเสือ tik »

พี่ ๆ ขา เมื่อวานขอบคุณสำหรับ ทริปสปา พอกโคลนนะค่ะวันแรกก็โดนเลยค่ะ ดีนะที่มีพี่บีคอยเป็นพี่เลี้ยงให้ ถ้ามีโอกาศจะพยายามทิ้งลูกตามไปเป็นภาระให้พี่ ๆ ดูแลอีกนะค่ะ :lol:
พ่อใหญ่ LRT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: LRT Love Riding Thailand
Bike: S-WORKS

Re: สวนธนคุยกันสัพเพเหระจำเดือนตุลาคม 2551

โพสต์ โดย พ่อใหญ่ LRT »

ไอ้หยา.........เสือเรียว....
...ตรงกับวันที่ชาวสวนธนจะไปนอนกินลมชมดาวววววส์.......ที่ปากช่องพอดีเลยครับ เสียดายจริง ๆ ถ้าใครไม่ไปปากช่อง ก็ไปร่วมปั่นกับเสือเรียวนะครับ........
.....................................
.....เมื่อวานผมได้รับรายงานสดผ่านทางโทรศัพท์ เรื่องการซ้อมของพวกเรา เห็นว่าจำหน้าตากันเกือบไม่ได้ เพราะฝนเล่นละเลงตั้งแต่ต้นจนจบ ขนาดหลบ ๆ ทางไปขี่ที่คิดว่าไม่เลอะแล้วนะเนี่ย :D :D
...............................................
...เมียเสือติ๊กเห็นว่ากำลังจะเทรินโปร. อาทิตย์ไปขึ้นเนินแถวโป่งกระทิงเลยดีกว่า เรียนลัดไปเลย จะได้แรงเร็ว ๆ ไง..... :P
LRT Love Riding Thailand
โจ้เหล็กไหล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KHS BIANCHI

โพสต์ โดย โจ้เหล็กไหล »

moon cat pumpkin
สมาชิกเสือท่านใดวันนี้ไปปล่อยผีกันบ้างคับ
จากคนขาไม่แรง-----แต่ใจรัก
โจ้เหล็กไหล
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ อย่างลืมรายงานตัวนะคับ
Bee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875630007
team: สวนธน Gold City
Bike: mosso ti , Bianchi

โพสต์ โดย Bee »

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านไปงานถอดกฎินในวันอาทิตย์ที่ 9 (แถวบ้านเฮียฮุย)รายละเอียดจะแจ้งอีกครั้ง......แต่ตอนนี้ขอจองคิวพี่ๆไว้ก่อนนะค่ะ ช่วยเครียคิวให้ด้วยนะค่ะ
โจ้เหล็กไหล
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ พรุ่งนี้ขอให้เสือทุกท่านที่ไปซ้อมที่โป่งกระทิงให้มีความมันในอารมย์นุกหนาม กลับมาเล่าสูกันฟังด้วยคับ เดินทางปลอดภัย
เสือพระราม 9
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ ทอ.

โพสต์ โดย เสือพระราม 9 »

ขอสวัสดีชาวสวนธนและพ่อใหญ่ฯครับ...เนื่องจากวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ก็จะเป็นวันนัดประลองความเมา...เอ๊ยไม่ใช่...ความเร็วกันแล้ว :lol: ...ก็เลยถือโอกาสมาเรียนเชิญเพื่อนๆพี่ๆกันอีกครั้งให้มาร่วมสนุกกัน...เมื่อวานก็มีโอกาสได้เจอพี่ไพรัชและเพื่อนๆที่มาซ้กซ้อมและดูสภาพสนามกันไปเป็นที่เรียบร้อย...หวังว่าคงเป็นที่ถูกใจเพื่อนๆพี่กันนะครับ...ไม่ได้พบปะกันมาตั้งแต่ทัวร์อีแกท...หวังว่างานนี้คงได้ร่วมสนุกกันอีกครานะครับ...ขอเรียนเชิญ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สวนธน Gold City”