สอบถามสภาพถนนของเส้นสุวรรณภูมิสาย4

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Limitedcolours
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามสภาพถนนของเส้นสุวรรณภูมิสาย4

โพสต์ โดย Limitedcolours »

รูปภาพ

อยากทราบสภาพถนน สาย4 (สีเขียว)
1. สภาพถนนเหมาะสำหรับหมอบหรือเปล่าครับ เคยได้ยินว่าถนนไม่ค่อยดี
2. ปั่นคนเดียวปลอดภัยหรือเปล่าครับ

เส้นสีแดงรู้สึกว่ารถจะเยอะหน่อย มือใหม่ไม่กล้าไปคนเดียวครับ

รบกวนด้วยครับ

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
รูปประจำตัวสมาชิก
nightfox
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มี
Bike: รถกากๆ3คัน+ 2เฟรมเปล่าๆ
ตำแหน่ง: VTBS

Re: สอบถามสภาพถนนของเส้นสุวรรณภูมิสาย4

โพสต์ โดย nightfox »

เส้นสีเขียว ถนนดีครับอาจจะไม่ดีเท่าเส้นสีแดงแต ่ผมว่าหมอบก็ปั่นได้นะ
รถน้อยครับ ปกติผมปั่นเส้นนี้ครับ คนน้อยดี
ปั่นคนเดียวปลอดภัยครับ ในเวลาเช้า เย็นช่วงบ่ายสามถึงทุ่มก็มีคนมาวิ่งกับเตะฟุตบอลที่สนามค รับ

แต่ถ้ามืดแล้วไม่แนะนำครับบางช่วงมืดแล่เปลี่ยวมาก
* Its not what you RIDE just loves to RIDE *
Limitedcolours
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Limitedcolours »

ขอบคุณครับ

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”