เส้นทางซ้อมปั่นสนามบินสุวรรณภูมิ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
BenzBenzBenz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: อิสระ
ตำแหน่ง: ย่านพระราม 3 ถ.สาธุประดิษฐ์ แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กรุงเทพฯ 10120

เส้นทางซ้อมปั่นสนามบินสุวรรณภูมิ

โพสต์ โดย BenzBenzBenz »

ขอสอบทางเส้นทางซ้อมปั่นตรงหลังสนามบินสุวรรณภูมิ ซึ่งผมเคยไปปั่นกับทริปซ้อมปั่นเฮียฮ้อตรงหลังสนามบิน ที่วิ่งมาทางบางนาตราด แล้วเลี้ยวซ้ายเข้ามาไม่ทราบว่าตรงนั้นยังซ้อมปั่นได้หรือไม่ครับ หรือเขาปรับเปลี่ยนเส้นทางแล้ว ยังไงก็รบกวนแนะนำหน่อยนะครับไม่ได้ไปนานแล้ว ขอบคุณมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jaraykw
สมาชิก
สมาชิก
team: DTC Cycling/ NKT Cycling
Bike: INFINITE PRIME TEAM

Re: เส้นทางซ้อมปั่นสนามบินสุวรรณภูมิ

โพสต์ โดย jaraykw »

ซ้อมได้ปกติครับ
BenzBenzBenz
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
ตำแหน่ง: ย่านพระราม 3 ถ.สาธุประดิษฐ์ แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กรุงเทพฯ 10120

Re: เส้นทางซ้อมปั่นสนามบินสุวรรณภูมิ

โพสต์ โดย BenzBenzBenz »

jaraykw เขียน:ซ้อมได้ปกติครับ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”