รบกวนสอบถามเส้นทางแถวปากช่องครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Tony vigo
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

รบกวนสอบถามเส้นทางแถวปากช่องครับ

โพสต์ โดย Tony vigo »

วันที่ 23-24 /11 / 2013 จะไปจัดงานเลี้งรุ่นที่ ราชประชารีสอร์ทแอนด์สปาร์ รุ่งเช้าวันที่ 24 จะมีเพื่อน ๆ กลุ่มหนึ่งอยากปั้นจักรยานขอรบกวนขอเส้นทางหน่อยครับ คนปั่นเป็นมือสมัครเล่นกึ่งจริงจัง ขอบคุณครับ
NonnyEOS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: N/A
team: Entaneer Cycling Club
Bike: Cannondale Rush, Brompton S6L, Giant TCR Advanced
ตำแหน่ง: จอมพล จตุจักร-ลำลูกกาคลอง 5

Re: รบกวนสอบถามเส้นทางแถวปากช่องครับ

โพสต์ โดย NonnyEOS »

ปากช่อง ก็เส้นทางเดียวกับงาน ดงพญาเย็นก็ได้ครับ ลองดูกระทู้ปักหมุดด้านบนครับ หรือเสิร์ช "ดงพญาเย็น" ที่จัดไปเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
โปรดให้ทางจักรยาน

Training Technique http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=115384
Tony vigo
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: รบกวนสอบถามเส้นทางแถวปากช่องครับ

โพสต์ โดย Tony vigo »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”