ก๊วนเพื่อนกันย่านสวนพลู สาทร สะพานพุทธ หาที่ปั่นชิล ๆ ค่ำ ๆ แถวบ้านรัศมี 10-15 กิโล

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kajonjad
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0948926293

ก๊วนเพื่อนกันย่านสวนพลู สาทร สะพานพุทธ หาที่ปั่นชิล ๆ ค่ำ ๆ แถวบ้านรัศมี 10-15 กิโล

โพสต์ โดย kajonjad »

พอดีเพิ่งรวมกลุ่มมือใหม่หัดปั่นอ่ะคับ อยากขอคำแนะนำเส้นทางปั่นชิล ๆ ชมเมือง ช่วงเย็น ๆ ค่ำ ๆ อ่ะคับ บ้านอยู่แถวสวนพลู สาทร คลองสาน สะพานพุทธ กัน จึงอยากเรียนสอบถาม ประสพการณ์พี่ ๆ เพื่อน ๆ ว่าพอจะมีเส้นทางแนะนำมั๊ยคับ แบบว่ารัศมี 10-15 โลพออ่ะคับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
manoch_im
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: trek wahoo
ติดต่อ:

Re: ก๊วนเพื่อนกันย่านสวนพลู สาทร สะพานพุทธ หาที่ปั่นชิล ๆ ค่ำ ๆ แถวบ้านรัศมี 10-15 กิโล

โพสต์ โดย manoch_im »

พระราม3- สะพานกรุงเทพ-เจริญนคร-สะพานพุทธ-สนามหลวง-ราชดำเนิน-เจริญกรุง-ถนนจันทน์ จากนั้นแยกกย้ายกันกลับครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”