เห็นเจ้าหน้าที่จอดรถปิดทางเข้าลานจอดสุวรรณภูมิโซนF ครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ
team: วงลงเขา

เห็นเจ้าหน้าที่จอดรถปิดทางเข้าลานจอดสุวรรณภูมิโซนF ครับ

โพสต์ โดย Blue Haro »

พอดีขับรถเข้าไปหาเพื่อนที่ปั่นอยู่สุวรรณภูมิ เห็นเจ้าหน้าที่จอดรถปิดทางเข้าลานจอดสุวรรณภูมิโซนF ครับ
และเดินถ่ายรูปรถที่จอดอยู่ในลานจอด ผมกำลังจะเลี้ยวเข้าไปก็โดนห้ามพร้อมกับถามว่ามาทุกวันหรือเปล่า
ใครเปิดให้เข้าไป มันเป็นสถานที่ ที่ปิดทางเข้าไว้เข้าไปได้ยังไงแท่งปูนใครเอาออก ผมก็งงงง เลยยังไม่ได้ตอบอะไรถอยรถออกมาก่อนครับ
ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นหรือเปล่า ใครพอรู้เรื่องบ้างครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”