สงกรานต์

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
eark
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 054544284
team: -
Bike: fixed gear ของ comp

สงกรานต์

โพสต์ โดย eark »

ไม่ทราบว่า Fixed Gear เล่นสงกรานต์จะมีส่วนไหนเสียบ้างครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
aekiji
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มี
Bike: TREK 3900 Black

Re: สงกรานต์

โพสต์ โดย aekiji »

บอกไม่ได้ครับ ถ้าเวลาล้มก็แล้วแต่บุญแต่กรรมครับ เพราะล้อหน้าแคบๆเจอถนนลื่นๆแล้วโดนสาดน้ำล้มขึ้นมาก็แล้วแต่ท่าลงละครับ...
Sgt Pepper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Charge plug, Dr.Hon Boardwalk 2013
ติดต่อ:

Re: สงกรานต์

โพสต์ โดย Sgt Pepper »

เป็นผมคงจะห่วงกะโหลก ถ้วยคอ ท่อนั่งเป็นอันดับแรกครับ
เมื่อก่อนขี่เสือหมอบราคาถูกๆไปเล่นสงกรานต์แบบนี้
กลับบ้านมาล้างรถก็มัวแต่สนใจชุดเกียร์ชุดเบรค
ลืมสนใจกะโหลกกับถ้วยคอ ท่อนั่ง......นำ้เข้าไปขังข้างใน สนิมมาเลยครับ
กว่าจะรู้ก็กินไปเยอะแล้ว.....
กระเป๋าติดหน้าแฮนด์ ท้ายเบาะ หนังแท้ ตัดเย็บด้วยมือล้วนๆ. พร้อมส่งครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set ... 988&type=1
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”