เปลี่ยนชื่อได้ป่าวครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
KomA
สมาชิก
สมาชิก

เปลี่ยนชื่อได้ป่าวครับ

โพสต์ โดย KomA »

พอดีว่าตั้งใจจะตั้งอีกชื่อนึงอ่ะครับ คือผมเคยเล่นเวปนี้เมื่อนานมาแล้วอ่ะครับ ประมาณเกือบๆ10ปีที่แล้ว
แล้วมันมีชื่อที่ผมเคยใช้อยู่อ่ะครับ ตั้งใจว่าจะใช้ชื่อนั้น แต่เผอิญลืมไปน่ะครับ เผลอตั้งชื่อนี้ไป
ผมสามารถเปลี่ยนชื่อได้รึเปล่าอ่ะครับ รบกวนด้วยนะคร้าบ ;)
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: เปลี่ยนชื่อได้ป่าวครับ

โพสต์ โดย nbt »

แก้เองไม่ได้นะครับ ให้ส่งอีเมลจากชื่อที่ลงทะเบียนมาถึงผมนะครับ
KomA
สมาชิก
สมาชิก

Re: เปลี่ยนชื่อได้ป่าวครับ

โพสต์ โดย KomA »

ส่งmailไปแล้วนะครับ :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”