ทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยเห็น ผู้คนขี่ FIXED GEAR เหมือนเเต่ก่อนเลยอ่ะคัฟ T^T

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
shetarsk
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Unknow :)
Bike: ชีส ไบท์ O_o" / Origin 8 Del Pasado / VISP Trx750 / Volume Cutter V.4 / Specialized Langster
ตำแหน่ง: ม.ศิลปากร นครปฐม ครับ

Re: ทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยเห็น ผู้คนขี่ FIXED GEAR เหมือนเเต่ก่อนเลยอ่ะคัฟ T^T

โพสต์ โดย shetarsk »

firstntun เขียน:ขี่ไปเลยครับผมลุยน้ำ เช้าเย็นอ่ะครับ น้ำลด เปลี่ยนดุมเปลี่ยโซ่เปลี่ยนกระโหลก แค่นี้สบายครับ
ถ้าใช้ของแพง ๆ นี่เหงื่อตกเลยนะครับ อิอิ
ba ba
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: fixed gear

Re: ทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยเห็น ผู้คนขี่ FIXED GEAR เหมือนเเต่ก่อนเลยอ่ะคัฟ T^T

โพสต์ โดย ba ba »

ผมขี่ลุยน้ำมาเเล้ว รอเปลี่ยนคัฟใหม่เรยหะ ฮิฮิฮิ 555 :D
รูปประจำตัวสมาชิก
firstntun
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0806198723
Bike: merida bule enger
ตำแหน่ง: ร้มเกล้า

โพสต์ โดย firstntun »

ครับ ถ้าไม่เปลี่ยนก็ฉีดไล่น้ำออกแล้ว ก็อักจารบีไปหใม่ๆ เออแนะนำอีกอย่างเอาน้ำในล้อออกด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”