เพลาแปลงจากดุมขันน๊อตมาเป็นแบบปลดเร็ว

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SIDEWINDER
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Dragon turtles สาขาดอนเมือง
Bike: Flame kaiser
ตำแหน่ง: ดอนเมือง

เพลาแปลงจากดุมขันน๊อตมาเป็นแบบปลดเร็ว

โพสต์ โดย SIDEWINDER »

เมื่อก่อนผมเคยเห็นมีร้านขายเพลาแปลงจากดุมขันน๊อตมาเป็นแบบใส่ก้านปลดเร็ว ไม่ทราบว่าามีท่านใดแนะนำได้บ้างว่าหาซื้อที่ไหนได้ครับ
บนโลกใบนี้มีคนที่เร็วกว่าเราเสมอ
รถไม่แพง แรงที่Teen
ช.ช้าง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1002-1002
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพสิงห์บุรี กลุ่มพิกุลทอง
Bike: Specialized m5, Specialized tarmacpro, Dahon p18, Cannondale, Gm, Gios pure, Brompton p6r, Neo, Boardwalk,Dahon stranless, Alex moulton tsr, BF

Re: เพลาแปลงจากดุมขันน๊อตมาเป็นแบบปลดเร็ว

โพสต์ โดย ช.ช้าง »

ร้านค้าออนไลน์ m-bicycle ครับ
ถี่นช้างศึกครั้งกรุงศรี บารมีหลวงพ่อแพ
รูปประจำตัวสมาชิก
SIDEWINDER
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Dragon turtles สาขาดอนเมือง
Bike: Flame kaiser
ตำแหน่ง: ดอนเมือง

Re: เพลาแปลงจากดุมขันน๊อตมาเป็นแบบปลดเร็ว

โพสต์ โดย SIDEWINDER »

ช.ช้าง เขียน:ร้านค้าออนไลน์ m-bicycle ครับ
ขอบคุณครับ
บนโลกใบนี้มีคนที่เร็วกว่าเราเสมอ
รถไม่แพง แรงที่Teen
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”