อยากทราบขนาดของ ยาง ที่ใช้กับล้อ 26 สายทริค

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SURADECH
สมาชิก
สมาชิก
team: ตัวคนเดียว โดดมันเรื่อยไป
Bike: FREAKY-DARTMOOR BIKE

อยากทราบขนาดของ ยาง ที่ใช้กับล้อ 26 สายทริค

โพสต์ โดย SURADECH »

อยากทราบขนาดของ ยาง ที่ใช้กับล้อ 26 สายทริคอ่ะครับ ว่ามันยัดยางใหญ่สุดได้เท่าไหร่ ขอทราบขนาดยางในด้วยนะครับ
ไม่ทราบว่า แถวมหาชัยมีแหล่งจำหน่ายหรือป่าวครับ หรือใน กทม.ก้อได้ครับ หรือเวบใดก้อได้ครับ ขอบคุณครับ
SURADECH
สมาชิก
สมาชิก
team: ตัวคนเดียว โดดมันเรื่อยไป

Re: อยากทราบขนาดของ ยาง ที่ใช้กับล้อ 26 สายทริค

ไม่มีใครทราบเลยหรือเนี่ย
แล้วที่เค้าใช้กันไปหาวื้อจากใหนกันหว่า
หาเองก้อได้ไม่ง้อใครแระ
ขอบคุณ thaimtb ที่ให้พื้นที่ในการนี้ครับ
มังคุด
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SBS: SAROJ BIKESHOP Wisetchaichan Angthong
Bike: GeenSnake

Re: อยากทราบขนาดของ ยาง ที่ใช้กับล้อ 26 สายทริค

โพสต์ โดย มังคุด »

:mrgreen: ใช้เฟรมรัยอยู่อะคับ...ถ้าเฟรมนอก1.75อัพสบายแต่ต้องดูตะเกรียบโซ่หลังด้วยว่าจะติดหรือห่างมากน้อยขนาดไหนอ่ะ ยัดได้บอกคำเดียวว่านุ่มและเล่นได้มันกว่าเก่าคับ... :mrgreen:

หยุดไม่ไหวหัวใจต้องเดินต่อ ไม่รอให้ใครก้าวทัน
ไม่มัวเสียเวลาเพื่อหันมองและไม่กลัวเสียใจ
ใครจะขอวิ่งตามก็มาเถอะ...

SURADECH
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณมากๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”