ขอเป็นสมาชิกชมรมจักรยานจันทบุรีด้วยคนนะครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
notemte
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida matt 5
ติดต่อ:

ขอเป็นสมาชิกชมรมจักรยานจันทบุรีด้วยคนนะครับ

โพสต์ โดย notemte »

ชื่อโน๊ตครับ บ้านอยู่กรุงเทพครับ แต่เดือนพฤษภาคม 54 นี้จะไปทำงานที่เมืองจันทบุรีครับ เป็นครูที่วิทยาลัยเทคนิคครับ
มือใหม่ครับ ปั่นจักรยานได้ 5 เดือนครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ
จักรยาน merida matt 5 ครับ
ไฟล์แนบ
ปั่นทางไกล สวนธน-หัวหินครับ...
ปั่นทางไกล สวนธน-หัวหินครับ...
SANY00251.jpg (71.59 KiB) เข้าดูแล้ว 1392 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
ททท.เลย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0985855416
team: ททท. อิสระ
Bike: Specialize M5

Re: ขอเป็นสมาชิกชมรมจักรยานจันทบุรีด้วยคนนะครับ

โพสต์ โดย ททท.เลย »

เมื่อวานระหว่างออกทริป...จอดพักเติมน้ำ..ที่ปั๊มแก๊ส อ.วังสะพุง...พบพี่ๆ 3 คนเข้ามาทักทาย..บอกว่า กลุ่มเดินทางมาจาก จ.จันทบุรี..3 คัน (ถอดล้อใส่มาในรถทัวร์มา) จะมาเริ่มต้นปั่นทางไกล ที่ อ.เชียงคาน - จ.หนองคาย - จันทบุรี ( 1,000 กว่ากิโล) ระยะเวลา 10 วัน...สุดยอดจริงๆครับ...และขอขอบคุณครับ..ที่เข้ามาทักทาย...คงมีโอกาสกับและปั่นออกทริปด้วยกัน (ผมเองกำลังคิดอยู่เหมือนกันว่า อยากจะออกทริปทางไกลๆ...แต่ไม่มีเวลา)
tidsee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: เสือก้มไบท์ จันทบุรี
Bike: RIDLEY

Re: ขอเป็นสมาชิกชมรมจักรยานจันทบุรีด้วยคนนะครับ

โพสต์ โดย tidsee »

notemte เขียน:ชื่อโน๊ตครับ บ้านอยู่กรุงเทพครับ แต่เดือนพฤษภาคม 54 นี้จะไปทำงานที่เมืองจันทบุรีครับ เป็นครูที่วิทยาลัยเทคนิคครับ
มือใหม่ครับ ปั่นจักรยานได้ 5 เดือนครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ
จักรยาน merida matt 5 ครับ
ยินดีต้อนรับ อ. โน๊ตครับ พอดีเลยท่านประธานชมรมจักรยานจันทบุรีท่านก็เป็นอาจารย์อยู่ที่เทคนิคจันทร์ฯ เหมือนกัน ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ 8-) 8-)
nateetorn
สมาชิก
สมาชิก
team: trb thairacing bike
Bike: scott sl carbon
ตำแหน่ง: chanthaburi city

โพสต์ โดย nateetorn »

ยินดีครับอาจารย์ เพิ่ลผมเป็นนักปั่นอยู่เทคนิคหลายคนครับ อยู่ทีมเดียวกันครับ
notemte
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ อาๆ ทุกคนครับ ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ
พอดีเลยครับ ผมได้ครูพันธ์ใหม่ไปสอนที่เทคนิคจันทบุรีครับ มีพี่ๆท่านใดรู้ไหมครับว่าเทคนิคจัน บุคคลากรเปิดทำงานวันที่เท่าไหร่ครับ
ผมกำลังรอรายงานตัวกับส่วนกลาง ถ้าเรื่องเรียบร้อยผมก็จะย้ายไปเลยครับ คงได้ปั่นกะพี่ๆๆในเร็วๆ นี้ครับ
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพื่อนนักปั่นจันทบุรี_เทคนิคจันทบุรี
Bike: mtb

โพสต์ โดย mai_technic »

ย้ายมาอยู่แผนกอะไรเหรอครับผมก็อยู่ที่วิทยาลัยเทคนิคจันเหมือนกันครับ
เทคนิคเปิดเรียน 18 พ.ค.นี้ครับแต่เริ่มทำงานตั้งแต่ 1 พ.ค. แล้วอ.โน๊ตจะย้ายมาเมื่อไหร่ครับ
ช่วงนี้ผมกำลังว่างเดี๋ยวพาขี่เล่นได้ครับ
notemte
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

mai_technic เขียน:ย้ายมาอยู่แผนกอะไรเหรอครับผมก็อยู่ที่วิทยาลัยเทคนิคจันเหมือนกันครับ
เทคนิคเปิดเรียน 18 พ.ค.นี้ครับแต่เริ่มทำงานตั้งแต่ 1 พ.ค. แล้วอ.โน๊ตจะย้ายมาเมื่อไหร่ครับ
ช่วงนี้ผมกำลังว่างเดี๋ยวพาขี่เล่นได้ครับ
ผมจบครุศาสตร์เครื่องกลที่ พระจอมเกล้าธนบุรีครับ คงจะย้ายไปอยู่เครื่องกลอ่ะครับ
ตอนนี้ผมรอ สอศ เรียกไปรายงานตัว แล้วจะได้ไปรายงานตัวกับเทคนิค เห็นเรื่องเงียบๆๆ อาจารย์ที่มหาลัยกำลังตามให้ครับ ใกล้จะเปิดทำงานแล้วกลัวจะไม่ทันมากๆๆ
ไว้ปั่นเที่ยวด้วยกันครับ...
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพื่อนนักปั่นจันทบุรี_เทคนิคจันทบุรี

ขอให้เรียกไวๆนะครับจะได้ไปขี่ด้วยกันเร็วๆ
Giant_chan
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมแดดเทคนิดจันทบุรี
Bike: Giant , Merida 905 Com

โพสต์ โดย Giant_chan »

ยินดีต้อนรับครับ....ณ.บัดนาว...ท่านยังไม่มาสอนเลยวิทยาลัยเปิดเรียนมาหนึ่งสัปดาห์แล้วครับ
มาไวไว...จะพาขี่เสือรอบสองสะพาน...แขมหนูกลับแหลมสิงห์...........................
ลืมไป...ผมสอนอยู่แผนกอิเล็กทรอนิกส์ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Giant_chan เมื่อ 15 มิ.ย. 2011, 21:22, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
สองขาสิ้นแรง เชิญแซงไปก่อน
สองขามีแรง จะไปแซงคืนมา
ระยะทาง และ กาลเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ คน
พยายามให้ถึงที่สุด และจะพยายามให้ดีที่สุด
เชิญแวะชม เวปเพจของผมครับ

http://kloovan.multiply.com/
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000968084082
notemte
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สวัสดีครับคุณ Giant_chan ทาง สอศ ยังไม่เรียกตัวอ่ะครับ ต้องรอครับ เค้ากำลังดำเนินการอยู่....อิอิได้แต่รอครับ ไว้มีโอกาสเมื่อไหร่ จะให้คุณ Giant_chan นำเที่ยวครับ
ที่จันทบุรี ส่วนมากพี่ๆเขาปั่นเสือหมอบกันหรอครับ ดูรูปเก่าๆๆ มีแต่เสือหมอบเทพๆทั้งนั้นเลย
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ

ที่วิลัยขี่เสือภูเขากันครับ..ส่วนเสือหมอบถ้าสนใจเดี๋ยวผมจะพาไปเข้ากลุ่มนะครับทุกวันเสาร์
Giant_chan
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมแดดเทคนิดจันทบุรี
Bike: Giant , Merida 905 Com

โพสต์ โดย Giant_chan »

notemte เขียน:สวัสดีครับคุณ Giant_chan ทาง สอศ ยังไม่เรียกตัวอ่ะครับ ต้องรอครับ เค้ากำลังดำเนินการอยู่....อิอิได้แต่รอครับ ไว้มีโอกาสเมื่อไหร่ จะให้คุณ Giant_chan นำเที่ยวครับ
ที่จันทบุรี ส่วนมากพี่ๆเขาปั่นเสือหมอบกันหรอครับ ดูรูปเก่าๆๆ มีแต่เสือหมอบเทพๆทั้งนั้นเลย

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ขอให้มาบรรจุที่จันเร็วๆๆๆนะครับ จะได้มีสมาชิกเทคนิคเพิ่ม
เรื่องเสือหมอบที่จันก็ขี่กันมากมีหลายคัน...สวยๆๆๆทุกคันเลยครับ :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
สองขาสิ้นแรง เชิญแซงไปก่อน
สองขามีแรง จะไปแซงคืนมา
ระยะทาง และ กาลเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ คน
พยายามให้ถึงที่สุด และจะพยายามให้ดีที่สุด
เชิญแวะชม เวปเพจของผมครับ

http://kloovan.multiply.com/
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000968084082
Rang nayaned
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1276399
team: chanthaburi bike
Bike: khs/trek/giant

โพสต์ โดย Rang nayaned »

Giant_chan เขียน:
notemte เขียน:สวัสดีครับคุณ Giant_chan ทาง สอศ ยังไม่เรียกตัวอ่ะครับ ต้องรอครับ เค้ากำลังดำเนินการอยู่....อิอิได้แต่รอครับ ไว้มีโอกาสเมื่อไหร่ จะให้คุณ Giant_chan นำเที่ยวครับ

ขอให้มาบรรจุที่จันเร็วๆๆๆนะครับ จะได้มีสมาชิกเทคนิคเพิ่ม
เรื่องเสือหมอบที่จันก็ขี่กันมากมีหลายคัน...สวยๆๆๆทุกคันเลยครับ :lol: :lol:
สองเสือ..เสือใหม่ ครูGiant_chan ท่านเป็นนักปั่นแถวหน้าของเทคนิค...แต่ผมขอท้ายแถวนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”