Fix gear ครับ น่่าจะมีหัวข้อนี้ได้แล้วนะครับ สอบถามครับเรื่องขนาด

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ปั่นบางวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: S-work, Specialized, Cevelo, Trek, Araya
ตำแหน่ง: บึงกุ่ม , บางกะปิ

Fix gear ครับ น่่าจะมีหัวข้อนี้ได้แล้วนะครับ สอบถามครับเรื่องขนาด

โพสต์ โดย ปั่นบางวัน »

ถามเรืองขนาดรถฟิกเกียร์ สูง 171 ควรใช้ขนาดเท่าไร (เบียงคี่ หรือ มาสิ) ไซด์ื 49,51
G O B
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fold & Fix
ติดต่อ:

Re: Fix gear ครับ น่่าจะมีหัวข้อนี้ได้แล้วนะครับ สอบถามครับเรื่องขนาด

โพสต์ โดย G O B »

ปั่นบางวัน เขียน:ถามเรืองขนาดรถฟิกเกียร์ สูง 171 ควรใช้ขนาดเท่าไร (เบียงคี่ หรือ มาสิ) ไซด์ื 49,51
ได้ทั้งคู่ครับ ถ้าเอาคล่องตัวก็ 49 ถ้าปั่นยาวๆ ก็ 51
(ปล. ผมมีเฟรม Masi 49 อยู่ สนไหมครับ)
ชีวิตนี้ แค่ได้มีเวลาปั่น ก็ดีใจชิบ_ายแล้ว
ร่วมมอบโอกาสทางการศึกษา แก่เด็กยากไร้ในชนบทห่างไกลได้ที่ http://www.edfthai.org
((เสือโก้))
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0854641448
team: อิสระ
Bike: Treke 4300
ติดต่อ:

Re: Fix gear ครับ น่่าจะมีหัวข้อนี้ได้แล้วนะครับ สอบถามครับเรื่องขนาด

โพสต์ โดย ((เสือโก้)) »

G O B เขียน:
ปั่นบางวัน เขียน:ถามเรืองขนาดรถฟิกเกียร์ สูง 171 ควรใช้ขนาดเท่าไร (เบียงคี่ หรือ มาสิ) ไซด์ื 49,51
ได้ทั้งคู่ครับ ถ้าเอาคล่องตัวก็ 49 ถ้าปั่นยาวๆ ก็ 51
(ปล. ผมมีเฟรม Masi 49 อยู่ สนไหมครับ)

ยากรู้ราคาครับ ท่าไหร่
ปั่นบางวัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: S-work, Specialized, Cevelo, Trek, Araya
ตำแหน่ง: บึงกุ่ม , บางกะปิ

โพสต์ โดย ปั่นบางวัน »

ขอราคา และ รูปหน่อยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”