แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
gritsana
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0816856341
team: เบญจจินดา Bike
Bike: Road Bike
ตำแหน่ง: จ.นนทบุรี

แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ

โพสต์ โดย gritsana »

แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ อยู่แถวไหนกันบ้าง ตอนนี้ปั่นรอบเมืองนนท์อยู่ครับ :D
chewchew
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ศูนย์แปด 2-445-92ห้าสี่
team: อยู่มันทุกทีมแหละ
Bike: Specialized Highroad, Bianchi C2C, Trek 1.9

Re: แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ

โพสต์ โดย chewchew »

gritsana เขียน:แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ อยู่แถวไหนกันบ้าง ตอนนี้ปั่นรอบเมืองนนท์อยู่ครับ :D
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=9345

กลุ่่มนี้ปั่นอยู่ครับ

กลุ่มเสือเมืองนนท์ครับ

ชิว...
รับตัดสติกเกอร์ติดเฟรมและล้อ ทุกชิ้นครับ สนใจคลิกดูตัวอย่างที่นี่ครับ --> http://www.facebook.com/groups/301446209970276/

คอนเวอร์เจ้นซ์ ดีไซน์ แอนด์​ พริ้นติ้ง
ผู้ให้บริการงานพิมพ์ครบวงจร
โบรชัวร์ แผ่นพับ ใบปลิว นามบัตร และสิ่งพิมพ์อื่น ๆ
ราคาย่อมเยาว์ สบายกระเป๋า
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66819152514
team: ชุมชนจักรยาน กลุ่มรวมมิตร....
Bike: Jamiss,Kona,Raleigh,Garry Fisher(Cro..) ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: หมู่บ้านสมชายพัฒนา(แปรงเรณู)
ติดต่อ:

Re: แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. »

gritsana เขียน:แถวเมืองนนท์ มีชมรมนักปั่นบ้างไหมครับ อยู่แถวไหนกันบ้าง ตอนนี้ปั่นรอบเมืองนนท์อยู่ครับ :D
ว่างๆ ลองเข้าไปดูกลุ่มรวมมิตรซิครับ จะมีเกือบทุกเสาร์-อาทิตย์ หรือกลุ่ม 60 ก็ได้ครับ แต่กลุ่ม 60 จะใช้วิธีโทร..หากัน หรือไม่ก็พบกันที่รวมพล หน้าโรงพยาบาลสัตว์เลยวัดโพธิ์เผือก บางกรวยครับ
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”