ขอเสนอ เกี่ยวกับ การเรียงลำดับกระทู้ครับในห้องนั่งเล่นครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
กล่องครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wahoo 29ER
ตำแหน่ง: Local Road
ติดต่อ:

ขอเสนอ เกี่ยวกับ การเรียงลำดับกระทู้ครับในห้องนั่งเล่นครับ

โพสต์ โดย กล่องครับ »

ถ้าำไม่ login เข้ามา
จะหากระทู้ ที่ตั้ง เกี่ยวกับกลุ่ม หรือ ชมรม ต่าง ๆ แทบไม่เจอเลยครับ อยากเสนอให้ปักหมุดไว้ครับ
(น่าจะขอเป็นสปอนเชอร์นะครับหมุดละ 50 บาทต่อเดือน)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”