สำหรับผู้ที่มีอาการบาดเจ็บจากการปั่นครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Edith & the Kingpin
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GT

สำหรับผู้ที่มีอาการบาดเจ็บจากการปั่นครับ

โพสต์ โดย Edith & the Kingpin »

พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดที่มีอาการบาดเจ็บจากการปั่น ไม่ว่า จะเป็น ปวดหลัง, ปวดเข่า ฯลฯ หรือว่าอยากให้ตัวเองปั่นได้ดีขึ้น
เชิญปรึกษาผู้เชี่ยวชาญได้ครับ
เกี่ยวกับเรื่อง bike fitting
พอดีไปเจอมา จาก The New york Times
เชิญชมกันครับ
พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว
รูปประจำตัวสมาชิก
Edith & the Kingpin
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GT

Re: สำหรับผู้ที่มีอาการบาดเจ็บจากการปั่นครับ

โพสต์ โดย Edith & the Kingpin »

ขอโทษทีครับ พอดีใช้ PDA เข้าเลยงงๆ นิดหน่อย post กระทู้ซ้ำซะงั้น :|
พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”