เปลี่ยนที่"ห้องโชว์รถ"ได้ไหมครับ?

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เอ หมวกฟาง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหอยทาก ปั่นเล่นๆ อยู่แถวสมุทรสงคราม
Bike: DEAN

เปลี่ยนที่"ห้องโชว์รถ"ได้ไหมครับ?

โพสต์ โดย เอ หมวกฟาง »

;) อาจจะเป็น ความเห็นส่วนตัวสักหน่อย
แต่อยากขอความกรุณา ท่าน web master
ช่วยย้าย "ห้องโชว์รถ" ออกจาก สาระ/บันเทิง
ไปอยู่ รถ/อุปกรณ์/เทคนิคการปั่น ได้ไหมครับ
พอเข้า สาระ/บันเทิง แล้วเครียด :? หมดแรงดูรถเลยครับ :oops:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”