อยากทราบรุ่นจักรยานในภาพครับผม

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
candy1852
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Hand can made
Bike: จักรยานที่ประกอบเองกับมือ ; )
ตำแหน่ง: พุทธบูชา พระราม2

อยากทราบรุ่นจักรยานในภาพครับผม

โพสต์ โดย candy1852 »

รบกวนพี่ๆด้วยครับ คือ มีรุ่นพี่ในกลุ่มอยากฝากขายแต่ผมไม่ทราบรุ่นเลย พี่เขาก็ไม่ค่อยรู้เรื่องด้วย

เลยอยากถามว่า จักรยานในรูปนี่คือรุ่นไหน แล้ว ราคามือสอง อยู่ที่ประมานเท่าไหร่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”