ขอยลโฉมรถในดวงใจInfinito CVกันหน่อยจ้า

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
aewchalita
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Ethanol/Bianchi Infinito CV

ขอยลโฉมรถในดวงใจInfinito CVกันหน่อยจ้า

โพสต์ โดย aewchalita »

ท่านใดมีInfinito CVขอยลโฉมกันหน่อยเผื่อเป็นไอเดียในการแต่งคร้า.... :)
aewchalita
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Ethanol/Bianchi Infinito CV

Re: ขอยลโฉมรถในดวงใจInfinito CVกันหน่อยจ้า

สุดประทับใจกับรถหมอบคันแรกที่รอคอยอะไหล่มาร่วมเดือนเศษ...ถ้าพูดกันเรื่องกรุ๊ปเซตของแคมปี้ค่อนข้างหายากกว่าshimonoค่อนข้างเยอะ...เลยต้องอดทนรอคอยเป็นธรรมดา...ทำไงได้ชอบอาร์ตๆ
ไฟล์แนบ
น้องโต้ยามเช้า
น้องโต้ยามเช้า
รออะไหล่...และแล้วก็ประกอบเสร็จ
รออะไหล่...และแล้วก็ประกอบเสร็จ
รูปประจำตัวสมาชิก
คุณอุ๋ย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8449118
team: ไม่มีครับ
Bike: Bianchi Infiinito CV

Re: ขอยลโฉมรถในดวงใจInfinito CVกันหน่อยจ้า

โพสต์ โดย คุณอุ๋ย »

ใช้อยู่ครับ
รูปภาพ
aewchalita
สมาชิก
สมาชิก

สวยมากค่ะ...เพิ่งลองเปลี่ยนยางเป็น25ฟินขึ้นอีกเยอะค่ะ^^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”