หมวก POC มีจำกัด ราคาดีดี๊ดี

รายละเอียดร้าน สินค้าของร้านจำหน่าย จักรยาน เฟรม ล้อ เกียร์ และอะไหล่รถจักรยาน หลากหลายยี่ห้อ มาภายใต้ concept เฮฟเวน ไบคฺ บริการด้วยใจ ให้คนรักจักรยาน ร้าน เฮฟเวน ไบคฺ ของฝากเนี้อฝากตัว น้องใหม่ ร้านใหม่ บนเว็บ Thaimtb ด้วยคะ

ผู้ดูแล: heaven@bike

กฏการใช้บอร์ด
รายละเอียดร้าน สินค้าของร้านจำหน่าย จักรยาน เฟรม ล้อ เกียร์ และอะไหล่รถจักรยาน หลากหลายยี่ห้อ มาภายใต้ concept เฮฟเวน ไบคฺ บริการด้วยใจ ให้คนรักจักรยาน
ร้าน เฮฟเวน ไบคฺ ของฝากเนี้อฝากตัว น้องใหม่ ร้านใหม่ บนเว็บ Thaimtb ด้วยคะ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chaytoyteen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815628832
team: -
Bike: cervelo S5
ตำแหน่ง: 2 รามคำแหง 136 สะพานสูง กรุงเทพ 10240

Re: หมวก POC มีจำกัด ราคาดีดี๊ดี

โพสต์ โดย chaytoyteen »

;) ฝากดูแว่น do blade ด้วยนะครับ

Line : chaytoyteen

ขอบคุณมากๆ ครับผม :)
ไฟล์แนบ
S__16785416.jpg (46.78 KiB) เข้าดูแล้ว 1066 ครั้ง
ฝากเพจสติกเกอร์ติดเฟรมจักรยานลายธงชาติด้วยนะครับ

https://www.facebook.com/PS.StickerBike/?ref=hl

:mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เฮฟเวน ไบคฺ”