ภาพการแข่งขัน เมืองอํญมณีใจเกินร้อย ครั้งที่ 2 ณ เมืองอัญมณี ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด
- kaew_kum
- ขาประจำ
- โพสต์: 134
- ลงทะเบียนเมื่อ: 11 พ.ย. 2011, 16:11
- Tel: 089-2459663
- team: บ่อไร่
- Bike: Special Rockhopper sl
- kaew_kum
- ขาประจำ
- โพสต์: 134
- ลงทะเบียนเมื่อ: 11 พ.ย. 2011, 16:11
- Tel: 089-2459663
- team: บ่อไร่
- Bike: Special Rockhopper sl
- kaew_kum
- ขาประจำ
- โพสต์: 134
- ลงทะเบียนเมื่อ: 11 พ.ย. 2011, 16:11
- Tel: 089-2459663
- team: บ่อไร่
- Bike: Special Rockhopper sl
- kaew_kum
- ขาประจำ
- โพสต์: 134
- ลงทะเบียนเมื่อ: 11 พ.ย. 2011, 16:11
- Tel: 089-2459663
- team: บ่อไร่
- Bike: Special Rockhopper sl
- kaew_kum
- ขาประจำ
- โพสต์: 134
- ลงทะเบียนเมื่อ: 11 พ.ย. 2011, 16:11
- Tel: 089-2459663
- team: บ่อไร่
- Bike: Special Rockhopper sl
Re: ภาพการแข่งขัน เมืองอํญมณีใจเกินร้อย ครั้งที่ 2 ณ เมืองอัญมณี ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด
แก้ไขล่าสุดโดย kaew_kum เมื่อ 05 มี.ค. 2015, 08:56, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
- kaew_kum
- ขาประจำ
- โพสต์: 134
- ลงทะเบียนเมื่อ: 11 พ.ย. 2011, 16:11
- Tel: 089-2459663
- team: บ่อไร่
- Bike: Special Rockhopper sl
- tanapath
- ขาประจำ
- โพสต์: 2171
- ลงทะเบียนเมื่อ: 02 ก.ย. 2011, 13:56
- Tel: 0836011070
- team: บ่อไร่ ตราด
- Bike: giant สีขาว
Re: ภาพการแข่งขัน เมืองอํญมณีใจเกินร้อย ครั้งที่ 2 ณ เมืองอัญมณี ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด
บทสรุปผลการแข่งขัน ในแต่ละประเภท ครับ
ประเภท vip.
ลำดับที่ 1 นายปรีชา เข็มกายี
2.นางสาวชลธร ลำดวน
3.นายนภดดล กันเกษพิมพ์
4.นายสุวิทย์ ศิริรัตนบุญชัย
5.นายชูชาติ กิตติคุณ
ประเภท รุ่นอายุ 12 - 15 ปี ชาย
ลำดับที่ 1 ด.ช.บูรพา อุปมา
2.ด.ช.กฤตภาพ สวัสดิภาพ
3.ด.ช.สรนันท์ พวงสุนทร
4.ด.ช.นันพิพัฒน์ พิมสนิท
5.ด.ช.สาธิต สุธรรม
ประเภทรุ่นน้ำหนัก 85 กก.ขึ้นไป
ลำดับที่ 1 นายนพดล เหลี่ยมฤดี
2.นายสืบศักดิ์ ยอดอานนท์
3.นายจิรศักดิ์ เนตรจักร
4.นายอนุเทพ ทวีคูณ
5.นายสมหมาย บรรจงการ
ประเภทโอเพ่น ชาย
ลำดับที่ 1. นายอัมรินทร์ สวัสดี
2. นายสมรัก หมอประกอบ
3. นายสรศักดิ์ สงวนพันธ์
4.นายเจตนา เจริญทรัพย์
5.นายนทีธร พันธศร
ประเภทรุ่น 30 - 39 ปี ชาย
ลำดับที่ 1. นาย สุรเชษฐ์ สงบจิตร
2.นายรุ่งฤทธิ์ เวชกุล
3.นายศุภชัย น้อยชัยพฤษ์
4.นายไพโรจน์ โพธิขันธ์
5.นายพชรกร เป้าประมิทธิ์
ประภทรุ่น 40 - 49 ปี ชาย
ลำดับที่ 1. นายหวล กลิ่นสุนทร
2. นายศิริพงษ์ พงษ์สุวรรณ
3.นายบุญลือ สุทธิธรรม
4. นายโสภณ วชิรานิรมิต
5.นายอำนวย วงษ์อารี
ประเภทรุ่น 50 - 59 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายสงกรานต์ กอบสุข
2.นายสิงหนาท ปุญญปัญญา
3.นายราเชน ตินรังสี
4.ด.ต.ประสาท ฟองน้ำ
5.นายอำนวย สายนภา
ประเภทรุ่น 60 ปี ขึ้นไป ชาย
ลำดับที่ 1. นายไพบูลย์ เลิศศรีสุวัฒนา
2. ร.ต.ต.สัญญา เทศนา
3.นายสมปอง ใจเย็น
4.นายอนันต์ นาสวน
5.นายสังกัด สังรุจน์
ประเภทโอเพ่น หญิง
ลำดับที่ 1. น.ส.ประภานิช เฉลิมพันธ์ไพบูลย์
2. น.ส.สุรีย์ โรจนประทีป
3. น.ส.นงนุช ทวีคูณ
4.น.ส.ปูชิตา เจริญพร
5.น.ส.บุปผา คุณอเนก
ประภเทภรุ่น 30 - 39 ปี หญิง
ลำดับที่ 1.น.ส.ชาตบุษย์ บุญล้อม
2.นางเพ็ญนภา เหล็กนางรอง
3.น.ส.น้ำฝน แสวงสุข
4. นางศิริรักษ์ วงศ์เฉลิมสุข
ประเภทรุ่น 40 - 49 ปี หญิง
ลำดับที่ 1. น.ส.นิยาภรณ์ เหล่ามีสุข
2. นางทัศวลี สุรินทร์
3. นางวราภรณ์ พลอยวิจิตร
4.นางรพีพรรณ วงศ์นารี
5.นางรัตนา รสปัง
ต้องขออภัย ถ้าหากชื่อ และนามสกุล บางท่านอาจจะผิดพลาดไป ด้วยน่ะครับ
สุดท้าย ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ นักปั่นทุกท่าน ทุกชมรม ที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โอกาสหน้า หวังเป็นอย่างยิ่งว่าท่านจะกลับมาเยี่ยมเราชาวบ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด อีกน่ะครับ ขอบคุณมากครับ
ประเภท vip.
ลำดับที่ 1 นายปรีชา เข็มกายี
2.นางสาวชลธร ลำดวน
3.นายนภดดล กันเกษพิมพ์
4.นายสุวิทย์ ศิริรัตนบุญชัย
5.นายชูชาติ กิตติคุณ
ประเภท รุ่นอายุ 12 - 15 ปี ชาย
ลำดับที่ 1 ด.ช.บูรพา อุปมา
2.ด.ช.กฤตภาพ สวัสดิภาพ
3.ด.ช.สรนันท์ พวงสุนทร
4.ด.ช.นันพิพัฒน์ พิมสนิท
5.ด.ช.สาธิต สุธรรม
ประเภทรุ่นน้ำหนัก 85 กก.ขึ้นไป
ลำดับที่ 1 นายนพดล เหลี่ยมฤดี
2.นายสืบศักดิ์ ยอดอานนท์
3.นายจิรศักดิ์ เนตรจักร
4.นายอนุเทพ ทวีคูณ
5.นายสมหมาย บรรจงการ
ประเภทโอเพ่น ชาย
ลำดับที่ 1. นายอัมรินทร์ สวัสดี
2. นายสมรัก หมอประกอบ
3. นายสรศักดิ์ สงวนพันธ์
4.นายเจตนา เจริญทรัพย์
5.นายนทีธร พันธศร
ประเภทรุ่น 30 - 39 ปี ชาย
ลำดับที่ 1. นาย สุรเชษฐ์ สงบจิตร
2.นายรุ่งฤทธิ์ เวชกุล
3.นายศุภชัย น้อยชัยพฤษ์
4.นายไพโรจน์ โพธิขันธ์
5.นายพชรกร เป้าประมิทธิ์
ประภทรุ่น 40 - 49 ปี ชาย
ลำดับที่ 1. นายหวล กลิ่นสุนทร
2. นายศิริพงษ์ พงษ์สุวรรณ
3.นายบุญลือ สุทธิธรรม
4. นายโสภณ วชิรานิรมิต
5.นายอำนวย วงษ์อารี
ประเภทรุ่น 50 - 59 ปี ชาย
ลำดับที่ 1.นายสงกรานต์ กอบสุข
2.นายสิงหนาท ปุญญปัญญา
3.นายราเชน ตินรังสี
4.ด.ต.ประสาท ฟองน้ำ
5.นายอำนวย สายนภา
ประเภทรุ่น 60 ปี ขึ้นไป ชาย
ลำดับที่ 1. นายไพบูลย์ เลิศศรีสุวัฒนา
2. ร.ต.ต.สัญญา เทศนา
3.นายสมปอง ใจเย็น
4.นายอนันต์ นาสวน
5.นายสังกัด สังรุจน์
ประเภทโอเพ่น หญิง
ลำดับที่ 1. น.ส.ประภานิช เฉลิมพันธ์ไพบูลย์
2. น.ส.สุรีย์ โรจนประทีป
3. น.ส.นงนุช ทวีคูณ
4.น.ส.ปูชิตา เจริญพร
5.น.ส.บุปผา คุณอเนก
ประภเทภรุ่น 30 - 39 ปี หญิง
ลำดับที่ 1.น.ส.ชาตบุษย์ บุญล้อม
2.นางเพ็ญนภา เหล็กนางรอง
3.น.ส.น้ำฝน แสวงสุข
4. นางศิริรักษ์ วงศ์เฉลิมสุข
ประเภทรุ่น 40 - 49 ปี หญิง
ลำดับที่ 1. น.ส.นิยาภรณ์ เหล่ามีสุข
2. นางทัศวลี สุรินทร์
3. นางวราภรณ์ พลอยวิจิตร
4.นางรพีพรรณ วงศ์นารี
5.นางรัตนา รสปัง
ต้องขออภัย ถ้าหากชื่อ และนามสกุล บางท่านอาจจะผิดพลาดไป ด้วยน่ะครับ
สุดท้าย ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ นักปั่นทุกท่าน ทุกชมรม ที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โอกาสหน้า หวังเป็นอย่างยิ่งว่าท่านจะกลับมาเยี่ยมเราชาวบ่อพลอย อ.บ่อไร่ จว.ตราด อีกน่ะครับ ขอบคุณมากครับ