ใครมีภาพมีข้อมูล เส้นทางปั่น ตรงเส้นทางโครงการแก้มลิงหนองจอกบ้างครับ ส่งลิ้งใหดูหน่อยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
THEMUST
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: brooklyne,Merida T3,Turbo

ใครมีภาพมีข้อมูล เส้นทางปั่น ตรงเส้นทางโครงการแก้มลิงหนองจอกบ้างครับ ส่งลิ้งใหดูหน่อยครับ

โพสต์ โดย THEMUST »

ใครมีภาพมีข้อมูล เส้นทางปั่น ตรงเส้นทางโครงการแก้มลิงหนองจอกคู้ซ้ายบ้างครับ ส่งลิ้งให้ดูรูปเส้นทางบรรยากาศหน่อยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
POOHKO
ขาประจำ
ขาประจำ
team: One Leg Bike, K6Team
Bike: Tarmac, Surly LHT, Giant Expressway1, Polygon Cleo 3.0

Re: ใครมีภาพมีข้อมูล เส้นทางปั่น ตรงเส้นทางโครงการแก้มลิงหนองจอกบ้างครับ ส่งลิ้งใหดูหน่อยครับ

โพสต์ โดย POOHKO »

เส้นทางที่ปั่นไปวันเปิดงานค่ะ จขกท. ลองดูค่ะ

บึงมะขามเทศและบึงสะแกงามสามเดือน

http://www.strava.com/activities/179092583
LIVE TO RIDE
RIDE FOR A BETTER HEALTH

LIFE is like riding a bicycle, To keep your balance, you have to keep moving--ALBERT EINSTEIN
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”