สอบถามเส้่นทาง จากจุดเริ่มต้น สุขุมวิท 93 หรือสภานีรถไฟฟ้าบางจาก หรือ อ่อนนุช จะไป ช็อคโกแลต วิวล์ ครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rambonoi007
สมาชิก
สมาชิก
team: ยังไม่มี มือใหม่หัดปั่น
Bike: Marin Bikes รุ่น BOBCAT Trails
ตำแหน่ง: บางจาก พระโขนง กรุงเทพ

สอบถามเส้่นทาง จากจุดเริ่มต้น สุขุมวิท 93 หรือสภานีรถไฟฟ้าบางจาก หรือ อ่อนนุช จะไป ช็อคโกแลต วิวล์ ครับ

โพสต์ โดย rambonoi007 »

ช่วงวันหยุด วันอาทิตย์ นี้ ช่วงเย็น อยากไปปั่นจักรยาน แถวช็อคโกแลต วิวล์

สอบถามเส้่นทาง จากจุดเริ่มต้น สุขุมวิท 93 หรือสภานีรถไฟฟ้าบางจาก หรือ อ่อนนุช จะไป ช็อคโกแลต วิวล์ ครับ ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
ทักษิณาวรรต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1642-1213 Line:taksinawat
team: สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย
Bike: TREK
ตำแหน่ง: 114 ลาดพร้าว 101 ซอย 50 คลองจั่น บางกะปิ กทม 10240

Re: สอบถามเส้่นทาง จากจุดเริ่มต้น สุขุมวิท 93 หรือสภานีรถไฟฟ้าบางจาก หรือ อ่อนนุช จะไป ช็อคโกแลต วิวล์ ครับ

โพสต์ โดย ทักษิณาวรรต »

อ่อนนุช ศรีนคริทร์ ลำสาลี บางกะปิ ถนนนวมินทร์ แยกเกษตร์นวมินทร์ เลี้ยวขว่า :x :x :x :x
สามพราน นครปฐม คือบ้านเกิด
ลาดพร้าว 101 คือที่อยู่ปัจจุบัน
Tel: 08-1642-1213 Line id:taksinawat
พูดคุยเรื่องทั่วๆ ไปได้ทุกเรื่อง คุย ปั่น กิน เที่ยว ไม่มีกฎ ไม่มีกติกา
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สอบถามเส้่นทาง จากจุดเริ่มต้น สุขุมวิท 93 หรือสภานีรถไฟฟ้าบางจาก หรือ อ่อนนุช จะไป ช็อคโกแลต วิวล์ ครับ

โพสต์ โดย Deamonicus »

อยู่ ฝ93 เหมือนกัน ไปเมื่อไรขอไปด้วยครับ[*]
rambonoi007
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Marin Bikes รุ่น BOBCAT Trails
ตำแหน่ง: บางจาก พระโขนง กรุงเทพ

Deamonicus เขียน:อยู่ ฝ93 เหมือนกัน ไปเมื่อไรขอไปด้วยครับ[*]
ยินดีตรับ ไว้มาปั่นด้วยกันนะครับ พรุ่งนี้เช้าจะไปปั่นสวนหลวงครับ
rambonoi007
สมาชิก
สมาชิก

ทักษิณาวรรต เขียน:อ่อนนุช ศรีนคริทร์ ลำสาลี บางกะปิ ถนนนวมินทร์ แยกเกษตร์นวมินทร์ เลี้ยวขว่า :x :x :x :x

ขอบคุณครับ เมื่อวานไม่ได้ไปปั่น แต่เช้านี้ไปปั่นที่สวนหลวงแทน ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”