วันนี้ 20 เมษายน พระประแดง-บางกระเจ้า เล่นสงกรานต์ ครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
thetum
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: XDS ,Dr.Hon , Merida , Brompton

วันนี้ 20 เมษายน พระประแดง-บางกระเจ้า เล่นสงกรานต์ ครับ

โพสต์ โดย thetum »

หลีกเลี่ยงเส้นทาง หรือ ปั่นช้าๆๆๆๆ ถามหากมานะครับ
ekkanut
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: 228 ถ.สุโขทัย แขวงสวนจิตรลดา เขตดุสิต กรุงเทพฯ

Re: วันนี้ 20 เมษายน พระประแดง-บางกระเจ้า เล่นสงกรานต์ ครับ

โพสต์ โดย ekkanut »

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ข่าวความเคลื่อนไหวเส้นทางปั่นช่วงสงกรานต์ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”