สอบถามอะไหล่ Fuji Absolute S

ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น

ผู้ดูแล: M&M

กฏการใช้บอร์ด
ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น
ตอบกลับ
87HerO
สมาชิก
สมาชิก
Bike: N/A

สอบถามอะไหล่ Fuji Absolute S

โพสต์ โดย 87HerO »

ขอสอบถามหน่อยครับ
1.Fuji Absolute S ใช้ดุมวีเบรค แบบ.. เสือภูเขา หรือ เสือหมอบครับผม
2.หลักอานของ Fuji Absolute S ขนาดเท่าไรครับ

รบกวนตอบทาง PM ให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Bok Bok Bike (Touring&Folding)”