ลงพันทิป เบย ดังใหญ่แล้ว

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kom_sun
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-73-555-72

Re: ลงพันทิป เบย ดังใหญ่แล้ว

โพสต์ โดย kom_sun »

Laining เขียน:คนนี้ปั่นเกือบทุกวัน เค้าปั่นจาก แถวประชาอุทิศ ขึ้นภูมิพล ไปลงคลองเตย ไม่ใช่นักปั่น แต่เป็นคนทำงาน ปั่นมานานแล้ว ครับ
ถ้าเป็นคนเดียวกัน ก็น่าจะเป็นคนนี้ คิดเอาเองแล้วกันถ้าทุกคนคิดแต่ตัวเองสะดวก นึกไม่ออกเลยว่ามันจะยุ่งเหยิงขนาดไหน ตอนนี้ก็แค่ ขึ้นสะพานที่เค้าห้ามเพราะห่วงความปลอดภัย ของผู้ใช้ถนน
ต่อไปก็คงทำผิดอย่างอื่นมี่มันมากขึ้น
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5#p9481205
รูปประจำตัวสมาชิก
ponkpich
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0811551420
team: ม่ายมี
Bike: java feroce lowcost roadrace

Re: ลงพันทิป เบย ดังใหญ่แล้ว

โพสต์ โดย ponkpich »

สะพานห้ามข้าม คิดเอาเองว่าคนอื่นยังทำ นี่มันใช่สามัญสำนึกที่ดีจริงเหรอ

แล้วพอมีเรื่อง ก็โทษรถใหญ่ ถ้าผมโดนมีหวัง ผมสู้คดียันศาลฎีกาอ่ะ ก็ เค้าไม่ให้เมิงขึ้น นนนนน เข้าใจตรงกันนะ :evil:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”