นักปั่นหัวหิน ไปปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างคะ เจ้าถิ่นแนะนำหน่อยค่ะ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
Smilyangel
สมาชิก
สมาชิก

นักปั่นหัวหิน ไปปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างคะ เจ้าถิ่นแนะนำหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย Smilyangel »

เสาร์ อาทิตย์มาพักผ่อนแถวหัวหิน (เขาเต่า) และเอาจักรยานมาด้วยทุกครั้ง อยากหาที่ปั่นหรือกลุ่มปั่นที่จะไปขอแจมได้หน่ะค่ะ มีสถานที่ยอดนิยมที่ชาวนักปั่นหัวหินมักไปรวมตัวกันช่วงเช้าหรือช่วงเย็นเพื่อปั่นจักรยานกันบ้างมั๊ยคะ เผื่อมีคนสนใจไปปั่นแถวอุทยานเขาสามร้อยยอดด้วยกัน
เสือมุ่ยสมอโพรง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818563434
team: เสือสมอโพรง หัวหิน
Bike: Bianchi

Re: นักปั่นหัวหิน ไปปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างคะ เจ้าถิ่นแนะนำหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย เสือมุ่ยสมอโพรง »

เข้าไปถามทีมเสือสมอโพรงหัวหินซิครับ จะมีปั่นทุกเช้าเสาร์และอาทิตย์ ไปทุกที่ครับไปบ่อย ชะอำ

ออกเช้า 6.00 น.จนถึง 10 โมง 11 โมง แล้วแต่ครับ

หรือถามร้านช่างโม่ L.P.R. หัวหิน ก้อได้ครับ

ยินดีต้อนรับครับ
Smilyangel
สมาชิก
สมาชิก

Re: นักปั่นหัวหิน ไปปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างคะ เจ้าถิ่นแนะนำหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย Smilyangel »

เสือมุ่ยสมอโพรง เขียน:เข้าไปถามทีมเสือสมอโพรงหัวหินซิครับ จะมีปั่นทุกเช้าเสาร์และอาทิตย์ ไปทุกที่ครับไปบ่อย ชะอำ

ออกเช้า 6.00 น.จนถึง 10 โมง 11 โมง แล้วแต่ครับ

หรือถามร้านช่างโม่ L.P.R. หัวหิน ก้อได้ครับ

ยินดีต้อนรับครับ
พรุ่งนี้ไปไหนกันคะ ระยะทางเท่าไหร่ เจอกันที่ไหนคะ เดี๋ยวจะลองเข้าไปทักทายทีมเสือสมอโพรงหัวหินดูนะคะ ขอบคุณมากที่แนะนำค่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”